ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt2

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 08, 2018, 10:27:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าคุณเป็นลุงพล คุณจะหยุดที่หมอพลอยหรือไปต่อครับ?

หยุดที่หมอพลอยแน่นอน แล้วบอกเลิกสาว ๆ ที่เหลือ ยกให้หมอพลอยเป็นตัวจริง คนนี้คนเดียวพี่ก็พอแล้ว
112 (18.5%)
คงไม่หยุด สาว ๆ อีกหกคนแจ่ม ๆ ทั้งนั้น ครูเบสท์งี้ น้องขวัญงี้ โอยยย ลุงพลรักทุกโค้นนนน
492 (81.5%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 604

skyfall00

suranesuan

ถึงหมอพลอยจะเด็ดแต่ผมก้เชียร์น้องโดนัทอีกสาวกับรุ่นใหญ่

Aenitta Oywattana

ความรักความผูกพันธ์อันยิ่งใหญ่ของหมอพลอย ยอมทิ้งหนุ่มหล่อ มอบใจให้ลุงภารโรงเสียแล้ว

y1234

งานนี้ลุงพลต้องเหนื่อยอีกแน่ๆ กับสาวๆ เป็นกำลังใจ แต่จะสู้แรงได้มั้ย
ขอบคุณผู้แต่ง

tanavong

ไม่ได้โหวตให้นะครับ เพราะว่าอนาคตเป็นสิ่งที่ไม่แน่นอน
ตามเรื่องราวก็เป็นสวรรค์ลิขิตอยู่แล้ว
นึกๆไปก็สงสาร สาวๆที่มีผัวแก่ ถ้าแกรวยๆนี่ยังพอจบได้
แต่เนี่ยมีดีอย่างเดียว เย เก่ง ซึ่งตามความเป็นจริงมันยาก

peepo2234

Johnathan Doe

น่าสงสารหนุ่มกรจริงๆ คั่วอยู่ตั้งนานแล้วยังไม่ได้แอ้มเลย ส่วนลุงเล่นแผนเจ้าชู้ยักษ์ ได้สนุกกับหมอพลอยเรี่อยๆ สงสัยหนุ่มกรต้องปรับแผนซะแล้ว 5555

272293

xonly289463

อยากให้มีตอนที่ลุงเจอเมียทุกคนมารุมโทรมว่าจะมีพลังเหลือหรือเปล่า

asiakook

โอ้วเข้าถ้ำเสือแล้วเฟ้ย มนุษย์ลุง จะมีฉากประกบหลังชมตึกระฟ้ากะเค้าซักที อิอิ ขอบคุณครับ

civil2

เรื่องราวจะเป็นไงต่อ หมอพลอยจะเคลียร์กับลังไปทางไหน จะต้องแจ่งกับไอ้เสเพลหรือไม่ น่าอ่านจริง

อ่านๆไป รู้สึกสงสารกรวิทย์ ถ้ายังไงก็อย่าได้กะไอ่หนุ่มเพลย์บอยเลย กะกรวิทย์ก็ยังดี ><

guysud

ชอบมากๆครับ บทรักกับหมอพลอย ตอนก่อนกับหมอหลอยได้อารมณ์มากๆ

pizzahutcha

Night Hawk