ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt2

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 08, 2018, 10:27:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าคุณเป็นลุงพล คุณจะหยุดที่หมอพลอยหรือไปต่อครับ?

หยุดที่หมอพลอยแน่นอน แล้วบอกเลิกสาว ๆ ที่เหลือ ยกให้หมอพลอยเป็นตัวจริง คนนี้คนเดียวพี่ก็พอแล้ว
112 (18.5%)
คงไม่หยุด สาว ๆ อีกหกคนแจ่ม ๆ ทั้งนั้น ครูเบสท์งี้ น้องขวัญงี้ โอยยย ลุงพลรักทุกโค้นนนน
492 (81.5%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 604

whizper

ไหนๆก็ได้ไปถึงห้องหมอพลอยแล้ว ลุงพลก็จัดหนักๆให้หมอพลอยไปสักหลายๆที เอาให้ติดใจยิ่งกว่าเดิมเลย

tcm12599

ลุง หมออีกแล้ว  ::Yes!::
อย่าลืมว่ายังมีเด็กๆนะคุณลุง กลับไปเยี่ยมเยียนบ้าง

agiyama1234

เจ้าหญิงน้ำแข็งเจอไฟราคะของลุงพลเข้าไป ยังไงก็ละลายครับ  ::DookDig::

kew2826454

ต้องคิดถึงหมอพลอยอยู่แล้วสวยขนาดนี้น แต่อย่าลืมเก็บแรงให้จารย์เบสท์ด้วยล่ะ

Shoun-tum

sdgundams

ลุงพลจะช่วยแก้ปัญหาในชีวิต หมอพลอย ได้ยังไงนะครับ ถ้ามีกรรมร่วมกันมา ก็ต้องชดใช้กันไปครับ

C-Master

jaster ja

จะหยุดทำไมอะครับ ลุงต้องนึกไว้ว่าช่วยสาวๆกลับสวรรค์ต้องขุดทองให้ครบคนอย่าลืมข้อนี้ครับ เราเห็นแก่ตัวหยุดที่คนๆเดียวไม่ได้จำไว้นะลุง ลุงต้องทำเพื่อส่วนรวม อิอิ

Pongsathorn Suwannarit

มาต่อแล้ว หลังจากรอมาหลายวัน อยากเจอหมอพลอยย

Sneaker Exp

หมอพลอยเหมาะที่จะเป็นเบอร์1 จริงๆดูซ่อนความร้อนแรงไว้มาก

moodum07

ถ้าท่าน Nato มีแรง จะห้าตอน ก็เป็นที่ปลาบปลื้มมากนะครับ

หมอพลอยนี่สุดๆในสาวทั้งหมดแล้วขอรับ

solofancy2

ลุงพลมีโอกาสบุกมาถึงห้องหมอพลอยซะงั้น
ลุงต้องจัดหนักอีกรอบแน่ๆ

a1223

wawer nakorn

ลุงพลต้องจัดหมอพลอยอบรมเด็กแล้วเป็นเจ้าฮาเร็มเลย555