ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt2

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 08, 2018, 10:27:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าคุณเป็นลุงพล คุณจะหยุดที่หมอพลอยหรือไปต่อครับ?

หยุดที่หมอพลอยแน่นอน แล้วบอกเลิกสาว ๆ ที่เหลือ ยกให้หมอพลอยเป็นตัวจริง คนนี้คนเดียวพี่ก็พอแล้ว
112 (18.5%)
คงไม่หยุด สาว ๆ อีกหกคนแจ่ม ๆ ทั้งนั้น ครูเบสท์งี้ น้องขวัญงี้ โอยยย ลุงพลรักทุกโค้นนนน
492 (81.5%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 604

Rungyu T

เป็นเรื่องราวที่สนุกบุ้นน่าติดตามแนวนี้มาดๆ
อ้างจาก: nato87 เมื่อ มิถุนายน 08, 2018, 10:27:19 หลังเที่ยง
พูดคุยก่อนอ่าน : มาแล้วครับกับตอนใหม่ ตอนนี้ก็ไม่มีอะไรมาก ยาวจริง ๆ ครึ่งแรกของตอนนี่ผมเน้นเนื้อเรื่องเป็นหลักนะครับ ดังนั้นฉากอัศจรรย์ระหว่างลุงพลกับหมอพลอยของจริงจะเริ่มช่วงท้าย ๆ เรื่อง ไปจนถึงตอนหน้าที่จะจัดยาวทั้งตอน บางทีดูเหมือนว่าแค่ 3 Part คงไม่พอสำหรับบอสใหญ่อย่างหมอพลอยแล้ว อาจจะต้องเพิ่มแหะ ก็บอกได้แค่ว่ามันจะเป็นฉากที่น่าจะเป็นตำนานอีกตอนล่ะนะ

ใครอยากอ่านโปรดคอมเม้นท์

วธิดาพร โภคเสถียร

อ้างจาก: Rungyu T เมื่อ มิถุนายน 10, 2018, 05:50:26 ก่อนเที่ยง
เป็นเรื่องราวที่สนุกบุ้นน่าติดตามแนวนี้มาดๆ
อ้างจาก: nato87 เมื่อ มิถุนายน 08, 2018, 10:27:19 หลังเที่ยง
พูดคุยก่อนอ่าน : มาแล้วครับกับตอนใหม่ ตอนนี้ก็ไม่มีอะไรมาก ยาวจริง ๆ ครึ่งแรกของตอนนี่ผมเน้นเนื้อเรื่องเป็นหลักนะครับ ดังนั้นฉากอัศจรรย์ระหว่างลุงพลกับหมอพลอยของจริงจะเริ่มช่วงท้าย ๆ เรื่อง ไปจนถึงตอนหน้าที่จะจัดยาวทั้งตอน บางทีดูเหมือนว่าแค่ 3 Part คงไม่พอสำหรับบอสใหญ่อย่างหมอพลอยแล้ว อาจจะต้องเพิ่มแหะ ก็บอกได้แค่ว่ามันจะเป็นฉากที่น่าจะเป็นตำนานอีกตอนล่ะนะ

อ้างจาก: Rungyu T เมื่อ มิถุนายน 10, 2018, 05:50:26 ก่อนเที่ยง

[/b]

Chamchoy Chareon

Kaset Porjai

minky way

ลุงพลตามไปซ้ำร้กกะหมอพลอยถึงห้องเลย งานนี้คงฟินน่าชม ว่าแต่จะจัดได้ขนาดไหน รอติดตามครับ

meowmeng

เรื่องทั้งหมดเกิดเพราะหมอพลอย หมอก็รับเสียวไปอีกรอบแล้วกัน

archkang2520

ตอนนี้เรื่องนี้อันดับหนึ่ง ผลงานชิ้นเยี่ยม

djk000231

wat1

โห บทที่รอคอย 
ผู้แต่งสุดยอดฝีมือจริงๆ แต่งได้สุดยอดมาก

Poowanart Koedmanee

ชักเป็นห่วงตาพล ใช้พลังไม้ยั้งจะเหี่ยวตายก่อนได้ครบ12นางฟ้า เป็นกำลังใจให้ตาลุง ก็แล้วกัน หมั่นไส้ลุงจริงๆนะเนี่ย555 แล้วอย่าลืมเคลียร์ปัญหาให้หมอแกด้วยล่ะ ลุ้นให้ลุงเก็บแต้มหมอไปเรื่อยๆแบบว่าตัวtopอ่ะนะ มันสะใจๆ

staff13

ไปถึงถ่ำหมอพลอย ระวังตัวด้วยนะลุง หมอพลอยนะชาติก่อนไม่ธรรมดาเลยนะ ยังไงก็จัดหนักๆเข้าไว้

เสธฯ หนั่น สนั่น

หมอพลอย คนสวย น่าจะเป็นตัวเอกที่น่าถนุถนอมนะครับ