ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kiya Shii] Iinchou no Iutoori ที่ใครทีมัน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 09, 2018, 02:20:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

SickSleeplab

หัวหน้าห้องตัวอย่างเลยนะนี้
สั่งสอนพวกเฮ้วๆได้อยุ่หมัดเลย
::HoHo::

zero21

เป็นหัวหน้าที่ทุ่มเทมากไปหรือเปล่าเนี้ย 555 หรือจริงๆแล้วแอบชอบหนึ่งในนั้นแน่เลย ^_^
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

สลัดผักใส่ไข่

เป็นหัวหน้าที่ทุ่มเทมากกกกกกกกก

ยอมทุกอย่างเพื่อห้องเรียนจริงๆ ตอนจบก็บอกกลายๆว่าหัวหน้าติดใจ แต่ก็เสียดายไม่ได้เห็นสภาพวันต่อไปว่าจะสู้ขนาดไหน

exelier

โอ้โหววว
ไอ้พวกนี้มันโชคดีจริงๆ เจอหัวหน้าห้องแบบนี่  จะยอมตามหัวหน้าสั่งและรอเอาคืนหลังเลิกเรียนทุกวันเลยครับ
5555

acerolar

::Glad:: สงสารท่านหัวหน้านะครับ แต่ท่าทางเธอก็น่าสนุกอยู่ด้วยเหมือนกัน

tontarn123

elviswhat

ก่อนเลิกเรียนเริ่มแฉะขนาดนี่เลยหรอคุณหัวหน้า

HypN♥s

แบบนี้ซินะ ที่เค้าเรียกวกันว่า ได้เสียกัน

แล้วใครได้ใครเสียล่ะเนี่ย หรือว่าได้กันทั้งสองฝ่าย หรือว่าไอ้แสบประจำห้องได้ฝ่ายเดียว หรือว่า....  ::DookDig::

tazasss01

ake1ake2

ได้รับทาส มา 3 ea นายหญิง
เอ๊ะหรือสลับกันนะ..?

nonbaba

iceza123

Mister Juu

นักเลงสามคนนี่โคตรรคุ้มเลยยยย แค่ทำเวรนิดๆหน่อยๆ ได้จัดหัวหน้าห้องละ

blackkids

ยอมใจ หัวหน้าห้อง ยอมโดนเย แลกกับ ผมงานของห้อง

ArtKung Art

ใช้ทำอะไรก็ยอมถ้าหัวหน้าห้องน่ารักแบบนี้ ฮิฮิ เลิกเรียนค่อยเอาคืนหนักๆ