ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...32 ผิดแผน

เริ่มโดย HatHU, มิถุนายน 11, 2018, 03:48:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ตรี1131

::Hmmm::น้องพิมจะโดนผัวนาล่อไหมหนอ.ถ้าได้ล่อแล้วนารุ้ทีหลังจะเกิดไรขึ้นไหม?แบบว่านาทำได้แต่ผัวนาห้ามทำแบบนั้นหรือป่าว

Fri Da Y

อยากให้นาลองนอกใจสามีสักครั้งนึงจริงๆ

sun_307

จะได้เอาน้องพิมเป็นการตอบแทนละกัน เพราะเมียไปไกลมากแล้ว

Saraa Sp

น้องพิมจะโดนมั้ยน้า

คุณทำให้ผมเหมือนติดยาอ่ะ ต้องเข้ามาดูว่าเมื่อไหร่ตอนใหม่จะมา

tumjo

นาเปลี่ยนรสชาติบ่อยละ สามีคงอยากเปลี่ยนรสชาติบ้าง บางทีอาจติดใจแล้วชวนนาเข้าวงการสวิงก็ได้นะ ผมคาดการณ์ไว้

nicky1976

ในห้องกำลังร้อนแรง นอกห้องลุ้นจะได้น้องพิมรึเปล่า

gai

::Punch:: อย่างไรดีละ ผมไม่ได้ติดตามตั้งแต่ตอนแรก เลยยัง งงอยู่ แต่เสียวในแบบแอบดู ก็ เสียวอีกแบบครับ
ขอบคุณครับ

ppp44

หากนารู้ว่าสามีไปแอบดูแล้วมีอะไรกับน้องพิม นาคงตะลึง ที่สามีไปมีอะไรกับคนอื่นนอกจากนา

ao123

นาจะซ้อนแผนอะไร เหมือนจะมีหลายแผน

aek2aek2

อยากให้นสลองโดนดัดหลังบ้างโดยให้สามีได้น้องพิมพ์จนติดใจ.....แล้วทำให้ความรู้สึก.....หวงขึ้นมา

ประดิส ประดอย

สรุปนาชอบอะไรกันแน่คับเนี่ยยย

อ่านมาหลายครั้งก็สงสารตัวเอกนะคับ
ต้องยอมทุกอยากเพื่อไม่อยากเสียนาไป

holovelove

จัดน้องพิม ได้แล้วนะผมว่า ลุ่้นอยุ่ครับ ว่างานนี้น้องพิมจะร่วมวงด้วยไหม
เหงาๆ

tarapong

::Bloody::น้องพิม มีแฉะแน่นอนแบบนี้ต้องเอาคืนบ้างนะครับ นามีไรกับคนอื่นได้ ผ. อย่างเราก็ต้องมีได้บ้างสิ ขอบคุณครับ

daengfc

::Reader::แล้วน้องพิมจะโดนมั่ยนี่ลุ้นๆครับ