ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...32 ผิดแผน

เริ่มโดย HatHU, มิถุนายน 11, 2018, 03:48:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Korn Phawat

ลุ้นอยู่ว่าจะได้หนูพิมหรือเปล่าไม่น่าจะยากนะถ้าเค้าเล่นด้วย

mhoa2000

อย่างนี้มันเข้าแผนไม่ใช่ผิดแผน...... ::Thinking::

watchaa

ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

ปล. เนื้อเรื่องแบบที่ผมรออยู่มาแล้ว ตอนแรก 50:50 ว่าถ้าสามีนาได้กับพิมจะเป็นยังไง ตอนนี้ต้องบอกได้คำเดียวเลยว่าผู้แต่งมาถูกทางแล้วครับ ส่วนฝั่งขอนาจบด้วยเซ็กแบบครบเครื่อง(แตกใน) ก็จะสุดยอดเลยครับ

game14974

ขอบคุณเจ้าของเรื่องมากครับที่นำเรื่องมาลงให้อ่าน​
ผมเองสารภาพว่าเข้ามาเม้นแสดงความคิดเห็นที่มีต่อตอนนั้นๆ​ โดยไม่ได้อ่านเสียก่อน​ ผมขอยอมรับผิดแต่โดยดีครับ

sukray ruktum

นึกภาพตามเสียวจิงๆๆคับได้อารมณ์มากเลยอยากรู้น้องพิมจะโดนมั่ยครั

pattaa

สมปอง บุญ

น้องหนูนาชักเอาใหญ่แล้ว เริ่มออกนอกลู่นอกทางขึ้นเรื่อย

summersale

ลุ้นน้องนาก่อน เพราะผิดแผนตั้งแต่ครั้งแรกแล้ว ที่นี้น้องพิมเข้าเกี่ยวอีก

noojane

อย่าปล่อยให้น้องพิมผ่านไปง่ายๆ จัดเลยๆถือว่าแก้แค้นที่เมียเราโดนโจเย ::DookDig::

chaiwat pinnak

baby zeedza

ต้องให้ฝ่ายสามีนา สวนคืน จัดกับสาวอื่นให้นา อย่าลืมว่าสามีก็มีคนอื่นได้

toto65

โจพลาดท่าหรือจงใจให้หนูพิมเห็นข้อความกับแน่ หรือจะมีอะไรเซอร์ไพร์อีก   รอดูกันต่อไป

teerawatc

ตอนนี้รอลุ้นให้น้องพิมเสร็ดพระเอกบ้าง  นาได้เสียวตลอดเลย แล้วถ้าสลัยบคู่กันจริงไม่  จะเดินเรื่องยังไงต่อดี

jjgreat

miru_mishi

มาแล้วววววว ขอคุณมากๆเลยครับ รอมาหลายวันเลย