ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...32 ผิดแผน

เริ่มโดย HatHU, มิถุนายน 11, 2018, 03:48:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Autte Wa

นาคือหญิงกล้า
ทำแบบที่แฟนต้องการ
แฟนต้องยอมนะ ถ้าจะให้ไปต่อ
ถึงไหนถึงกัน

kiratwice

::KO::อูยยนลุ้น ให้พี่สามีได้เสียวบ้างก็ดีครับ^^

suck_sci

สงสัยงานนี้น้องพิมคงจะไม่รอด แต่ลุ้นน้องนามาหลายตอน ให้คุณสามีได้มันส์บ้างก็ดีครับ

kenwin

นาเริ่มจะเกินเลยไปหน่อยนะ
สำหรับน้องพิมก็จัดการซะ อย่าปล่อยไว้

kaznuri01

อ่านFlashbackนาแล้ว รู้สึกความรักของนากับผัวเริ่มจะไปกันไม่รอดและ ส่วนเรื่องsex นาเราไม่เคยพอเลยแฮะ
โดนประโยคนี้ไป "นาอยากมี sex แบบที่เป็นตัวของตัวเองบ้าง" โอ้ที่แล้วมาคงโดนบังคับสินะน่าเศร้าจังเลย T^T
ส่วนผัวก็นะสไตล์เดิมปล่อยมันไป อิอิ ขอบคุณสำหรับตอนใหม่ครับ

Sc0019

ลุ้นสามีบ้างครับ ให้ลองเปลี่ยนบรรยากาศดูบ้าง แต่นาคนสวยจะติดใจโจไหมเนี่ย ระวังๆหน่อยแล้ว แต่แบบนี้ลุ้นดีมากครับ

hnumhnum

อยากให้น้องพิมโดนจัง จะได้เอาคืนโจบ้าง

akerue

ลองให้สามีแอบมีชู้บ้างสิ นาจะรู้สึกอย่างไร

popy009

ไปๆมาๆ นี่นาดอกทองมากกๆๆๆๆๆๆๆๆเลยนะเนี่ย
เย็ดคนอื่นเป็นว่าเล่น

edgeemperor

โอ้ย..คู่ข้างในก้ซัดกันนัว..คู่ข้างนอก..ก้เสียวจะเสียบกันเองไหมเนี่ย

Sittipong Kengchai

เด็ดมาก สมกลับที่รอคอยมา3 วัน
นา นี่ชักยังไงซะแล้ว

maneither

ผิดแผนเฉยเลยคุณนา แบบนี้มันต้องลงโทษให้หนัก ขอบคุณมากนะครับ ::JubuJubu::

13doom

ผิดแผนนี่คือได้ซั่มน้องพิมแถมรึเปล่าครับท่านผู้ประพันธ์  ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

ryg123456

น้องนาได้กำไรสุดๆ เลย แบบนี้
ได้ทดสอบลีลามากชาย หลายหน้า ช่างน่าอิจฉาจริงๆ

darkangel

ว่าแล้ว  นาไม่หยุดแค่นี้หรอก  จริงๆ นาก็ต้องการมากว่าที่สามีต้องการ บังเอิญพอสามีเปิดทาง นางเลยได้โอกาส