ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...32 ผิดแผน

เริ่มโดย HatHU, มิถุนายน 11, 2018, 03:48:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tea Tae

แต่งซะเหมือนจริง เหมือนเป็นปุถุชน คนธรรมดาเลยนะคับ

Wasan Sri

โห ชอบตอนนี้มากครับ อารมณ์สุดๆครับ

mardee dee

แล้วน้องพิมพ์จะทนไหวมั้ยเนี่ย ดูหนังสดแบบนี้ด้วย น่าลุ้นๆ สนุกๆ

ballwolk255

น้องพิมพ์เสร็จแน่ยืนดูหนังสดแบบนี้

nui06

นาตามใจตัวเอง อย่าให้ถึงกับปล่อยใจจนกู่ไม่กลับเลยนะ..

eak111

กำลังคาดการอยู่ว่า
1.น้องพิมจะรู้ตัวไหมว่าพระเอกรู้อยู่แล้ว   และแกล้งเพื่อเอาคลิปจากพระเอก
2.พระเอกจะรู้สึกผิดและหยุดกระทันหันไหม
3.ถ้ามีอะไรกับน้องพิมไป  นาจะรู้สึกหึงจนพระเอกต้องทิ้งน้องพิมและกลับมาคืนดีไหม เพราะนามีข้ออ้างว่าไม่โกรธถ้ามีอะไรแล้วบอกตอนหลัง
4.พระเอกจะเป็นแบบหมามองเงาในน้ำ  สุดท้ายเสียทั้งนาและอดน้องพิมไปไหม
อยากรู้จริงๆว่าตะแต่งยังไงต่อ   น่าติดตามจริงๆ

ส่วนตัวผมเองเคยอยู่ในเหตุการณ์อย่างนี้  แต่สุดท้ายคำตอบที่ได้คือข้อ4

eak111

อยากเห็นแนวแบบว่า  พระเอกจับได้ว่านาโกหก   แอบเอาน้องโจเรื่อยๆโดยไม่บอก แล้วพาน้องพิมไปแอบดู
ส่วนนาก็จับได้ว่าพระเอกเก็บน้องพิมแล้ว  ตามไปแอบดูพระเอกมั่ง  เวลาเผลอ

หักเหลี่ยมกันเสียวเลย

yedke

ตอนนี้นาร้อนแรงมาก ผมเดาเรื่องที่ผู้เขียน จะเขียนในตอนต่อไปไม่ออกจริงๆครับ ว่าจะไปทางไหน  นานี่เริ่มหลุดกรอบจากที่สามีชอบ ไปไกลมากละ แต่สุดท้ายคุณผัวก็คงตามใจเหมือนเคย 

bbun2018

ลุ้น จะได้เอาร้องพิมไหมเนี่ย หื่นแล้ว

upsxxx

ลุ้นน้องพิมใช้สามีมีอะไรปลอบใจบ้าง

Simatic Field

เหนือความคาดหมายจริงๆ  ทีเเรกเดาเรื่องจะจบง่ายๆ แต่ไหงกลับตละปัดแบบนี้ ลุ้นๆๆๆ

digitalz

civil2

ขอให้ได้น้องพิมๆ >< น่าจะเร่าร้อนน่าดู

kookai

อ่านไปก็ลุ้นไปแต่ไม่ใช่คู่ของนานะ แต่เป็นพิมต่างหากว่าจะโดนมั้ย..ขอบคุณครับ

wolfeyes

มีลุ้นสามียาจะได้กับน้องพิมป่าว สงสัยนาจะเก็บโจไว้กินยาวเลยสงสัยได้ลืมสามีแน่