ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...32 ผิดแผน

เริ่มโดย HatHU, มิถุนายน 11, 2018, 03:48:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aspongx

ถึงคิว น้องพิมแล้ว
แอบดูได้ตั้งนาน

slmn11

น้องนานี่ เผลอเป็นไม่ได้ นอกแผนตลอด
ต้องจัดหนักๆ บ้างครับท่าน มีของดีกับตัว ยังไปหาข้างนอกอีก อิอิ

pinmonkey

ช่วยน้องพิมก็ได้บุญนะครับคุณสามี ขอบคุณมากครับ

potaenoi

ลุ้นเลยครับว่าจะได้น้องพิมพ์รึเปล่า

Nekken13

radeon26

นาทำตามแผนหรือความต้องการของตัวเองกันแน่ ลุ้นมากๆ

mygunko

ถึงจะผิดแผนไปหน่อย แต่ก็มีโกาสได้ฟันน้องพิม ::DookDig::

prasert jaidee

ถูกใจมากครับ ขอบคุณที่แต่งให้อ่าน

ultrasonic

swbkk

หลังจากรอคอยมา 31 ตอน คุณสามีผู้เสียสละของผมก็จะได้มีโอกาสแอบสนุกกับคนอื่นบ้างแล้ว ดีใจด้วยจริงๆ อาจจะเปลี่ยพฤติกรรมจาก cuckold เป็นชอบสวิงแทนก็ได้นะ กลัวแต่คุณเมียจะไม่ปลื้มน่ะซิ
**ชอบคำเตือนของท่านครับ-เสียดายนี่เป็นเมืองไทย ถ้าเป็นเมืองนอกท่านอาจเป็นนักเขียนerotic ที่มีชื่อเสียงก็ได้นะครับ พอดีเราเป็น....เมืองพุทธธธธธธ!!! เลยได้แค่เป็นงานอดิเรก แถมเปิดเผยตัวนักก็ไม่ค่อยได้ซะด้วย ยังไงก็ขอเอาใจเชียร์ เป็น FC ที่เหนียวแน่นด้วยอีกคนนึงนะครับ 👍👍👍

cocob45

หลังจากที่ลุ้นทานาน ตอนนี้นายั่วสุดไปเลย

neng su

หนูนานี้โชคดีจริงๆที่ได้สามีใจแม่น้ำเจ้าพระยา 

oddsk

สงสัยนาจะทำให้สามีได้ของแถมด้วยมั้ง

TonNy

mooplam565

มันเป็นแผนหรือเปล่า นานี้ร้อนแรงมาก