ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องของวี 8 - ผลที่ตามมา

เริ่มโดย Victor19, มิถุนายน 12, 2018, 11:45:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Victor19

เช้านี้ โรงเรียนหยุดเรียนซัมเมอร์แล้ว อีก2 วันก็จะหยุดเทศกาลสงกรานต์ ที่ผมและครอบครัวจะไปเที่ยวฮ่องกงกัน เราจองทุกอย่างในทริปไว้นานแล้ว และเสร็จเรียบร้อยทุกอย่าง พวกเรา 6 คนจะบินไปในคืนวันที่ 12 ก่อนจะพักกลับอีกทีก็โน่น ค่ำวันอาทิตย์ที่ 15 เมษายน ผมออกจากบ้านและจะแวะไปที่คอนโดแอนเพื่อดรอปหนังสือเรียนของเจ้าธีร์ แล้วจะรีบไปเคลียร์งานที่ออฟฟิศให้เสร็จ ตอนนี้ทุกคนต้องการงานและสินค้าให้เสร็จและส่งก่อนสงกรานต์ พวกโรงแรมและรีสอร์ทก็ต้องเตรียมสต๊อกสินค้าและอาหารเพื่อจะได้นำออกมาให้บริการลูกค้าที่มาพักในช่วงเทศกาลสงกรานต์ ผมส่งไลน์บอกแอนไว้ตั้งแต่เมื่อคืน พอผมขับเข้าซอยคอนโด ผมก็โทรบอกแอน แอนบอกว่า "พี่จอดที่หน้าประตูเลยค่ะ เดี๋ยวแอนวิ่งลงไปรับหนังสือแป๊ปเดียวค่ะ" ถึงแม้ผมจะมาบ่อย แต่รปภ.ที่นี่ก็ยังทำงานแข็งขันสม่ำเสมอหากไม่ใช่ลูกบ้านก็ต้องแลกบัตร พอผมแลกบัตรเสร็จแล้วก็ขับรถเคลื่อนมาที่หน้าประตู แอนเดินออกมาพร้อมแก้วกาแฟแบบพกพา แล้วยื่นให้ผม

แอน "ค่าแรงค่ะพี่วี จะได้มีแรงเคลียร์งานให้เสร็จเรียบร้อยก่อนสงกรานต์"
วี "ขอบใจจ้า แอน รู้ใจจังไม่งั้นพี่ต้องแวะซื้อกาแฟก่อนเข้าออฟฟิศแน่"

ผมส่งถุงหนังสือยื่นให้แอน ก่อนจะขับออกมา สวนกับลุงคนนึงที่เดินเข้ามาในทางรถเข้า จนผมนึกในใจว่า ทำไมแกไม่เดินเข้าผ่านทางประตูคนเดินข้างป้อมยาม มองกระจกหลังเห็นแอนโบกมือให้ ผมไม่คิดอะไรก่อนจะขับออกมาจนเกือบถึงปากซอยก็นึกได้ว่า ลืมรับบัตรประชาชนที่แลกไว้คืน ผมมองกระจกหลังไม่มีรถตาม แล้วด้านหน้าก็ยังไม่มีรถเลี้ยวเข้ามา ผมจึงกลับรถเลี้ยวกลับเข้าไปที่คอนโดเลย พอดีกับที่แอนโทรมา ผมรับสายทันที

วี "แอนจะโทรมาให้กลับไปรับบัตรใช่ไหม พี่กำลังกลับไป"

แต่เสียงแอนกลับไม่ได้ตอบกลับผม เสียงในโทรศัพท์กลับได้ยินเสียงแอนพูดกับใครอีกคน

แอน "ลุงจะเอายังไง นี่จะพาแอนไปไหนน่ะ มาที่สระว่ายน้ำทำไม มีอะไรคุยกันที่ล๊อบบี้ก็ได้"
วี "แอน ฮัลโหล แอน" แอนไม่ตอบผม แต่กลับมาเสียงกุกกัก
แล้วมีเสียงผู้ชายอีกคนพูด "คุยกันที่นั่น แกจะได้ขายหน้าน่ะสิ ชั้นจะเอาคลิปคนเย่อกันในรถที่ชั้นใต้ดินให้เขาดูให้หมดทุกคนเลยดีไหม" แล้วก็มีเสียงแอน
แอน "ลุงถ่ายอะไรไว้ ฉันไม่เห็นรู้เรื่อง"

ผมขับมาถึงที่ป้อมรปภ.พอดี เลยบอกรปภ.ว่า "เมื่อกี้แลกบัตรไว้แล้ว ยังไม่ได้รับคืน แต่นี่ลืมของอีกอย่าง เดี๋ยวจะเข้าไปจอดรับของอีกสักแป๊ปนึง" รปภ.พยักหน้าก่อนเปิดให้ผมเข้าไปจอดรถ ระหว่างนั้นผมไม่ได้ฟังสายจากแอน พอจอดรถได้ ผมก็วิ่งขึ้นคอนโดไปที่สระว่ายน้ำ สระว่ายน้ำเช้าวันทำงานไม่มีคนอยู่เลย เจ้าหน้าที่ก็ยังไม่มาทำงาน ผมมองไปไม่เห็นใคร เอาโทรศัพท์แนบหูได้ยินเสียงแอนร้อง "อย่า แกจะทำอะไรชั้น อุ้ย อย่า"

ผมมองไปรอบ ๆ เห็นห้องน้ำข้างสระน้ำ ผมเดินเข้าไปในห้องน้ำชาย เปิดประตูห้องน้ำทุกห้องก็ไม่มีใครอยู่ เดินข้ามมาฝั่งห้องน้ำหญิงก็ไม่มีคนเช่นกัน ก่อนจะเหลือบเห็นห้องน้ำคนพิการที่ประตูปิดอยู่ พอดันประตูก็พบว่าประตูถูกล็อกอยู่ข้างใน ผมเอาหูแนบได้ยินเสียงแอนร้องคราง มองไปที่กลอน มันเป็นกลอนแบบที่คนด้านนอกสามารถเอาเหรียญไขเพื่อเปิดไปช่วยเหลือคนพิการหากเกิดเหตุได้ เอาล้วงเอากุญแจรถไขดันกลอนให้เปิด ก่อนจะค่อย ๆ เปิดประตูออก ภาพที่ผมเห็นแอนถูกดันให้นั่งอยู่บนโถส้วม ถูกลุงเอามือปิดปาก ส่วนกางเกงขาสั้นถูกตาลุงคนที่ผมเห็นว่าเดินสวนเข้ามากำลังเลียมุดท่อนล่างของแอนอยู่ ผมเดินเข้าไปประชิดตัวก่อนเอาท่อนแขนล็อกแล้วลากตัวลุงให้ออกมาจากตัวแอน ตอนลากออกหีแอนเต็มไปด้วยน้ำลายของลุง หรือจะมีน้ำของแอนด้วยหรือไม่ก็ไม่ทราบได้ ลุงพยายามดิ้นให้หลุด ผมเอาเข่ากระแทกลุงที่ก้นกบ 2 ที ลุงก้นเตี้ยลงทำเอาผมล้มลงไปนั่ง ผมจึงต้องใช้วิชายูโดที่เคยเรียนมารัดคอให้สลบเพื่อจะได้ไม่ต้องต่อสู้ให้นานนัก ซึ่งถ้าผมลงมือจริง ลุงคงจะสะบักสะบอมแต่ด้วยสถานที่และท่านั่งที่ผมลงมาอยู่ที่พื้นทำให้ผมตัดสินใจรัดแขนให้แน่นขึ้น ไม่เกินอึดใจแขนลุงที่พยายามจะดึงแขนผมออกก็อ่อนแรงก่อนที่แกจะสลบไป

ผมเงยหน้าไปที่แอน แอนลุกขึ้นดึงกางเกงเข้าที่แล้ว ยังยืนหน้าตื่นอยู่ ก่อนแอนจะถามผมว่า
แอน "พี่วี เขาตายหรือยังคะ"
วี "ยังหรอก พี่แค่รัดคอให้สลบ นี่เกิดเรื่องอะไรขึ้น"
แอนโผเข้ากอดผมที่เดินเข้าไปหา "พี่วี ตาลุงนี่บอกว่าเขาถ่ายคลิปที่ลานจอดรถวันนั้นได้ แล้วบังคับแอนมาที่นี่ค่ะ"

ผมเลยผละจากแอนก่อนจะค้นตัวลุงเจอมือถือ ลองเปิดหาคลิปดู คลิปที่เปิดขึ้นมา มีแค่ภาพรถเขย่า แล้วก็เห็นรถของผมขับออกไป ผมหัวเราะก่อนบอกแอน
วี "คลิปแค่นี้ แอนก็ยอมให้มันบังคับมาจนโดนเลียเลยเหรอ เด็กโง่"
แอนยิ้มอาย ๆ ก่อนตอบว่า "ก็แอนตกใจ แล้วตาลุงนี่ก็ไม่ได้เปิดคลิปให้แอนดู เอาแต่ขู่ว่าจะมีคลิป จะประจาน แล้วแอนก็สู้แรงแกไม่ได้ ถูกแกดึงมาที่นี่ ยังไม่ทันไร มันก็ดึงกางเกงแอนลงไปเลีย แต่แอนโดนแค่นี้นะคะ พี่วี" น้ำตาแอนไหลปริ่มออกมา
ผมขยี้หัวแอนปลอบใจ "ไม่เป็นไร พี่รู้ว่าแอนยังไม่ถูกทำอะไร พี่ลืมแลกบัตรคืนเลยกลับรถมาจะเอาบัตรคืนอยู่แล้ว พอดีได้ยินเสียงแอนคุยจากมือถือ"
แอน "ตอนนั้นแอนไม่รู้จะทำยังไง เลยกดโทรหาพี่ แต่ไม่มีโอกาสพูดสายน่ะค่ะ แล้วแอนก็ถูกพามาที่นี่"

ผมกดลบคลิป ก่อนจะโยนมือถือตาลุงลงโถส้วมแล้วกดน้ำ มือถือไหลตามน้ำลงโถส้วมไป ก่อนจะหันไปหาตาลุงที่ยังนอนหลับอยู่ที่พื้น

วี "แอน พี่ขอยืมมือถือหน่อย เดี๋ยวพี่จะแจ้งรปภ.ว่าพี่โทรหาแอน แล้วตาลุงนี่เป็นคนรับ แล้วเรียกร้องเอาเงินเพื่อไถ่โทรศัพท์มือถือที่แอนทำตกไว้ไป แล้วเราก็สู้กันจะเป็นแบบนี้ แต่พี่จะให้แอนขึ้นห้องไปเลย ทำเป็นว่าแอนทำโทรศัพท์มือถือตกโดยไม่รู้ตัว"
แอน "ค่ะพี่ แอนกลัวจัง"
ผมหอมแก้มแอน ก่อนจะปลอบ "ไม่มีอะไรแล้ว แอนขึ้นลิฟท์ขึ้นห้องไปเลย เดี๋ยวผมจะตะโกนเรียกรปภ.จากที่ข้างตึกนี่"

แอนเดินตัวสั่นก่อนที่ผมจะไปส่งแอนหน้าลิฟท์ ผมทำไปเพื่อตัดปัญหาออกจากตัวแอนไปเลย แล้วผมเดินกลับมาที่ห้องน้ำ ตาลุงยังอยู่ในสภาพเดิม ผมเดินไปชะโงกที่ริมขอบตึก เห็นรปภ.นั่งเล่นโทรศัพท์มือถืออยู่ในป้อม ตะโกนไปคงจะไม่ได้ยิน ผมเลยเดินกลับที่ห้องน้ำ จะทำยังไงกับลุงแกดี เหลือบไปเห็นป้าย "หากเกิดเหตุฉุกเฉิน โทร 0 2*** **** นิติบุคคลอาคารชุด****" ผมนึกเออดี ไม่ต้องตะโกนเรียก ผมโทรไปที่เบอร์นิติบุคคล ทางนิติฯรีบแจ้งรปภ.ให้ขึ้นมาทันที ผมบอกให้เขาแจ้งตำรวจด้วย รปภ.ขึ้นมาเอากุญแจมือถือใส่ตาลุงที่งัวเงียใกล้จะฟื้น ผมโทรหาเพื่อนที่เป็นตำรวจ ฝากให้สั่งเรื่องคดีให้เป็นคดีลักทรัพย์กับทำร้ายร่างกายระหว่างตาลุงกับผม จะได้ตัดเรื่องจากแอนไปเลย มีแค่แอนทำโทรศัพท์มือถือตกโดยไม่รู้ตัว รปภ.บอกว่าตาลุงคนนี้เป็นพวกรับซื้อของเก่าที่มักจะเข้ามาเอาของใช้แล้วหรือขยะรีไซเคิลที่เก็บอยู่ที่ชั้นจอดรถใต้ดินไปขาย แบบนี้ต่อไปคงจะไม่ให้ลุงเข้ามาอีกแล้ว ตำรวจมาคุมตัวลุงไปที่โรงพัก หลังจากนั้นเป็นเรื่องของตำรวจ ที่พอตาลุงได้ยินข้อกล่าวหาแค่ลักทรัพย์กับทำร้ายร่างกาย แกก็ยอมแต่โดยดีโดยไม่ปริปากเพื่อเพิ่มข้อหาลวมลามหรือข่มขืนเพิ่ม

ระหว่างที่ผมเคลียร์เรื่องเสร็จ แอนโทรมาหาผม

แอน "พี่วี แอนกลัว แอนหลอนอ่ะ เดี๋ยวแอนจะพาธีร์ไปเล่นกับรัณที่บ้านพี่วีนะคะ"
วี "ได้เลยค่ะแอน แอนไม่ต้องกลัวนะ เรื่องทางนี้เสร็จแล้ว ตาลุงก็ถูกส่งไปฝากขังแล้ว เดี๋ยวพี่เสร็จจากโรงพัก คงจะเข้าไปที่ออฟฟิศเลย แล้วเย็น ๆ จะรับไปกินข้าวกันนะ"

กว่าผมจะเคลียร์งานเสร็จก็ค่ำแล้ว ผมไปรับวา รัณ แอน ธีร์ แล้วยังมี ไวท์กับ วรรณ ลูกสาว 2 คนที่อยู่บ้านทั้งคู่ มีเพียงเจ้าวอร์ม ลูกชายคนโตที่ออกไปข้างนอก

วา : "พวกเราตกลงกันว่าจะไปกินที่ร้านหมูกระทะเกาหลีที่เราเคยไปกิน"
แอน : "ใช่ค่ะพี่วี แอนเห็นพี่ลงรูปปูดองแล้วท่าทางแซบมากเลย เลยถามพี่วาว่าร้านไหน"
วา : "วาก็เลยชวนแอนไปทานด้วยกัน กินเยอะ ๆ สนุกดีค่ะ"
วี : "แหม ทำไมวันนี้เจ๊วาอารมณ์ดี งานเสร็จแล้วเหรอ"
วาแหวขึ้นมา "อย่ามาเรียกขั้นเจ๊นะ" ก่อนจะพูดต่อ "เสร็จแล้วจร้าาาา ชั้นเป็นอิสระแล้ว พวกเราจะได้ไปเที่ยวญี่ปุ่นให้สบายใจ"
ผมยังไม่เก็ตคำว่าพวกเราของวา เลยบอกวา แอน และลูก ๆ ให้รีบขึ้นรถไปทานอาหาร
รถอัลพาร์ดสามารถรับคนได้ 7 คนพอดี เราขับมาถึงหน้าร้าน พอดีมีรถที่อยู่ข้างหน้าร้านออกพอดี เราเลยได้จอดใกล้ประตู
ระหว่างทานอาหาร เนื้อย่างเกาหลี มีพนักงานมาปิ้งให้ด้วย เราดูเขาทำให้อย่างชำนาญ
วี "มาร้านเนื้อย่างเกาหลี แต่สั่งแต่หมู แถมก่อนมายังเรียกเป็นร้านหมูกระทะเกาหลี ร้านเขาเสียหมด"
พนักงานได้ยินแล้วยิ้ม แต่ไม่พูดอะไร แอนเสริมขึ้นมา "ร้านนี้มีเนื้อด้วยเหรอ อยากลองจัง พวกพี่ไม่ทานเนื้อกันเหรอคะ"
วี "ไม่ทานจ้า แต่แอนสั่งได้นะ ปิ้งรวมกันก็ได้ เราไม่ได้เคร่งขนาดนั้น พวกเราแค่ไม่ทานเพราะใครบางคน"
วา "แหม เอาอีกละ พูดถึงเรื่องนี้ทีไรต้องมาลงที่ชั้นทุกที" ก่อนจะพูดต่อ "แอน ตอนนั้นน้องวรรณ อายุแค่ 2 ขวบป่วยหนัก ถึงกับต้องเจาะไขสันหลังไปตรวจ พี่นะกลัวมากเลยบนบานที่หน้าห้องฉุกเฉินนั่นแหละว่า จะเลิกกินเนื้อแต่ขอให้น้องหาย"
วี " แล้วก็มาบังคับพวกพี่ไม่ให้ทานเนื้อด้วย"
วาค้อนมา 1 ขวับ ก่อนพูดเสียงดัง "ก็แล้วจะให้เค้าไม่กินคนเดียวได้ยังไง"
ผมหัวเราะก่อนพูด "จ้า ๆ ๆ ไม่กินก็ไม่กิน" ก่อนหันไปหาแอน "แต่แปลกนะแอน พอไม่ทานเนื้อนาน ๆ ตอนพี่ไปธุระที่อเมริกา จำเป็นต้องทานเนื้อกับลูกค้าที่เขาจัดเลี้ยงมาให้ กลับรู้สึกเหม็น แปลกจริง ๆ"
แอน "พวกพี่ก็เลยไม่ทานเนื้อกันโดยปริยายเลยใช่ไหมคะ"
วี "แต่แอนทานได้นะ อ้อ น้อง พี่ขอสั่งเนื้อย่างที่นึง" พนักงานรับคำ ก่อนจะบอกคำสั่งไปทาง ว.

พวกเราทานเนื้อและปูดอง จนอิ่มหนำ ก่อนจะพากันกลับ ระหว่างอยู่ในรถ

วาบอกผมว่า "พี่วี ตอนนี้ดึกแล้ว สามทุ่มกว่า ไปส่งพวกเราที่บ้าน แล้วเลยไปส่งแอนกับธีร์ที่คอนโดหน่อยนะคะ" ก่อนจะหันไปบอกแอน "เก็บของให้เรียบร้อยนะคะ แล้วพรุ่งนี้มาเจอกันที่บ้านพี่"
แอนตอบ "ค่ะ จะให้ธีร์เก็บของแต่เช้าแล้วมารอที่บ้านพี่วาพี่วีเลยค่ะ"
ผมงง หันไปมองหน้าวาก่อนที่วาจะพูดว่า "วารู้เรื่องวันนี้จากแอนแล้ว พวกเราผู้หญิงน่ะไม่มีความลับกันอยู่แล้ว วาว่ายังไงแอนก็ยังหลอน เลยชวนให้ไปเที่ยวญี่ปุ่นด้วยกัน เจ้าธีร์จะได้มีเพื่อนเล่นในดิสนีย์แลนด์ด้วย"
แอน "ต้องขอบคุณพี่วามากเลยค่ะที่เข้าใจแอน พี่อ๊อดก็ไปบิน พรุ่งนี้แอนจะให้พี่อ๊อดจองตั๋วพนักงานให้"
วี "ไม่ได้หรอกแอน เราไม่ได้ไปสายการบินที่คุณอ๊อดทำงานอยู่ เดี๋ยวพรุ่งนี้พี่ให้เลขา จองตั๋วกับที่พักเพิ่มให้ แอนส่งหน้าพาสปอร์ตของแอนกับธีร์มาให้พี่ทางไลน์ เดี๋ยวเลขาพี่จะจัดการให้ จะได้ไปไหนมาไหนด้วยกันพร้อมกันนี่แหละ"
แอน​ "อ๋อค่ะ พี่วี แล้วแอนจะโอนเงินให้พี่นะคะ" ถึงบ้านเราพอดี ผมบอกลุงประสาทยามคนเก่าแก่ของเราว่าไม่ต้องปิดประตู เดี๋ยวจะออกไปส่งเพื่อนต่อ ทุกคนลงหมด แอนขึ้นมานั่งข้างหน้าคู่ผม

ก่อนเราจะขับออกมา แอนเปิดหน้าต่างโบกมือลาวา "พรุ่งนี้เจอกันค่ะพี่ วันนี้อิ่มและสนุกมากเลยค่ะ พี่วา"
ขับออกมาจากบ้านสักพัก แอนเอื้อมมือมาจับมือผมที่กำลังจับเกียร์อยู่ แล้วพูด

แอน : "แอนดีใจจังค่ะ จะได้ไปเที่ยวสงกรานต์กับเขาบ้าง แถมได้ไปกับพี่วี"
วี : "พี่ก็ดีใจ หายตกใจแล้วเนอะ"
แอน : "ค่ะพี่ วันนี้ต้องขอบคุณพี่วีมาก ๆ เลย ไม่งั้นไม่รู้แอนจะเป็นยังไง"
ไม่นานนักกับเส้นทางที่คุ้นเคย เราก็ขับมาถึงคอนโดของแอน ธีร์หลับไปนานแล้ว ผมแลกบัตรแล้วจอดรถ ก่อนจะเปิดประตูด้านหลังอุ้มเจ้าธีร์ใส่บ่า แล้วล็อกรถ เดินมาที่คอนโด
แอน : "แหม จะไม่หลับได้ยังไง ก็เล่นเอนเบาะไฟฟ้ารถพี่วีจะนอนสบายเลย แถมยังยกที่พักขาขี้นอีก เตียงดี ๆ นี่เอง"
วี : "แล้วแอนอยากนอนมั่งไหมล่ะ"
แอน : "ไม่เอาแล้วค่ะ แอนไม่อยากทำอะไรบนรถนาน ๆ อีกแล้วค่ะ แอนเสียว"
วี : "เสียวสิดี 555"
แอนค้อนผม 1 ขวับ ก่อนจะเปิดประตู กดลิฟท์ขึ้นไปที่ห้อง ในลิฟท์แอนกอดผมจากด้านหลัง
แอน : "นึกไปนึกมาไม่มีผู้ชายอุ้มลูกมาส่งที่ห้องแอนนานแล้วนะคะ"
วี : "กัปตันอ๊อดเขาต้องทำงานนี่นา เมียนักบินก็ต้องทำใจ"
แอน : "ค่ะพี่ แอนเข้าใจ แต่บางทีเราก็ไม่ได้สตรองตลอดเวลาแบบนั้นอ่ะค่ะ"
ลิฟท์ถึงชั้นของแอน แอนเปิดประตูห้อง แล้วเดินนำเปิดประตูห้องนอนธีร์ ผมวางธีร์ลงบนที่นอน
วี : "แล้วไม่ต้องอาบน้ำเหรอเนี่ย ธีร์ ๆ ลูก ลุกมาอาบน้ำก่อนไหวไหม"
แอน : "ไม่ต้องปลุกก็ได้พี่ เดี๋ยวแอนให้อาบตอนเช้าเลย"

เจ้าธีร์งัวเงียลุกขึ้นมานั่ง ผมเลยบอก "ธีร์ วันนี้เล่นกับรัณมาทั้งวันไปอาบน้ำไป แล้วพรุ่งนี้ช่วยแม่จัดเสื้อผ้าเตรียมตัวไปเที่ยวญี่ปุ่นกัน"
ธีร์ตาใสขึ้นมา บอกว่า "ครับ" คำเดียว ก่อนวิ่งเข้าห้องน้ำไป
แอนตะโกนบอกธีร์หน้าห้องน้ำว่า "เสร็จแล้วรีบนอนเลยนะลูก เดี๋ยวแม่ให้ลุงวีช่วยยกกระเป๋าออกมาเตรียมก่อน"
"ครับ" ธีร์ตะโกนออกมาจากห้องน้ำ แล้วแอนก็จูงผมมาที่ห้องนอนแอน "พี่วีคะ ช่วยแอนยกกระเป๋าบนหลังตู้ลงมาหน่อยค่ะ แอนยกใบใหญ่ไม่ไหว"
วี : "ได้สิ" แล้วผมก็ยกเก้าอี้มาวางแล้วปีนยกกระเป๋าเดินทางใบเขื่องลงมา แอนเข็นกระเป๋ามาวางขวางประตู แล้วเอาเก้าอี้กลับมาวางที่เดิมใกล้ ๆ กระเป๋า ก่อนหันมากอดคอผม
แอน : "ขอบคุณมากค่ะพี่วี ฮีโร่ของแอน" แอนจูบผมอย่างนิ่มนวล เราแลกลิ้นกัน ระหว่างนั้นผมก็ล้วงเข้าไปใต้เสื้อแอน มือขวาก็ควานหาตะขอที่ด้านหลังแต่ไม่เจอ แอนเลิกเสื้อขึ้นก่อนจะบอกว่า "วันนี้ตะขอหน้าค่ะ"
ผมจึงเอามือแกะตะขอหน้าออกก่อนจะก้มลงไปดูดนมแอน 1 ทีก่อนจะนึกได้แซวนางซะหน่อย
วี : "หืมมม นี่ถ้าตาลุงรุกมาถึงข้างบน คงแกะง่ายน่าดู"
แอนทุบหน้าอกผมทีนึง แอน : "พี่วีอ่ะ แอนกำลังจะลืม"
ผมเลยก้มลงดึงกางเกงแอนลง แล้วดันแอนนั่งบนขอบเตียง แหวกกางเกงในแอนเตรียมจะเลีย "มา พี่จะเลียให้ลืมเลย"
แอนเอามือปิดหีของแอนแล้วดึงผมขึ้นมาจูบ แอน : "วันนี้ขอยังไม่เลียนะคะ แอนยังไม่สะดวกใจ" น้ำตาแอนปริ่มออกมา
วี : "พี่ขอโทษ พี่ไม่น่าพูดสะกิดเลย"

ผมจูบหน้าผากแอน พร้อมดันตัวแอนเอนนอนลง มือซ้ายแหวกขอบกางเกงในควานหาแตดของแอน ด้านบนผมก็ไซร์ที่ซอกคอ เอาลิ้นแยงที่รูหู แอนร้องเสียวพร้อมกับยักไหล่ขึ้นบัง ผมจึงเลยลงดูดนมแอน พร้อมกับที่มือซ้ายรูดกางเกงในแอนลง มือซ้ายผมบี้แตดพร้อมกับพยายามควานหารูเพื่อแยงนิ้วเข้าไป แอนร้องก่อนจะยันตัวเองขึ้นดันผมลุกถอยไปนั่งบนโซฟา แอนถอดกางเกงผมลง ก่อนจะควักควยผมเข้าปาก รูดขึ้นลงอยู่ 2-3 ที ทันใดนั้นได้ยินเสียงประตูเปิด ก่อนมีเสียงตึง ประตูติดกับกระเป๋าเดินทางที่วางขวางอยู่ แล้วกระเป๋าเดินทางก็ถูกดันมาติดเก้าอี้ที่ผมเพิ่งปีนเมื่อครู่ ประตูถูกแง้มได้เพียงเล็กน้อย ซึ่งพอมองเห็นได้แค่บนเตียงที่ว่างเปล่า

ธีร์ร้องตะโกนเข้ามาว่า "แม่ครับ ผมจะเอาชุดใส่ในกระเป๋า"
ก่อนที่แอนจะรีบลุกจัดเสื้อผ้าให้เข้าที่ ก่อนหันไปบอกธีร์ "ธีร์ วางไว้ที่ห้องตัวเองก่อน แล้วนอนได้แล้วลูก ตอนนี้ของแม่วางขวางประตูอยู่ เข้าไม่ได้นะ ลุงวีเขาก็กลับไปแล้วนะลูก" ธีร์ตอบ "ครับแม่" แล้วปิดประตู ก่อนได้ยินเสียงวิ่งเข้าห้องปิดประตูอีกบาน
แอนหันมาหน้าตื่น ผมเลยลุกขึ้นมาแล้วพูดว่า "พี่วา พี่กลับก่อนดีกว่าค่ะ"

แอนเดินไปถึงประตูกดล็อก แล้วหันมาพูดว่า "ไม่ได้ค่ะ แอนปล่อยพี่กลับบ้านสภาพนี้ไม่ได้" ก่อนจะชี้มาที่ควยผมที่อ่อนตัวลงเล็กน้อย ผมที่กำลังจัดเครื่องเคราเข้ากางเกง ถึงกับชะงัก แอนเดินมาถึงตัว ถอดกางเกงออกมาระหว่างทาง เราต่างผลัดกันถอดชุดของอีกฝ่าย ก่อนโผเข้ากอดกัน ผมสำรวจดูแอนมีน้ำฉ่ำดีอยู่แล้ว ผมเลยดันแอนลงนอนกับขอบเตียงก่อนยกล้อ(ยกขาทั้งสองข้างขึ้นพาดบ่า) เสียบเข้ารูหีด้วยความรวดเร็ว แอนซู๊ดปากร้อง

แอน "พี่วีขา ซอยเลยค่ะ แอนเสียว แอนเงี่ยนตั้งแต่เช้า"

ผมคิดนี่คงเงี่ยนที่โดนตาลุงลงลิ้นล่ะสิ ผมซอยอยู่ซักพักรู้สึกหนัก จึงวางขาแอนลงแล้วพลิกหมุนให้แอนนอนคว่ำโดยที่ควยยังไม่หลุดจากรู ควยคว้านรูหีไปรอบ ๆ แอนกระตุกก้นดันก้นเข้าออกโดยที่ผมยังไม่ทันไปโยกเอว แอนร้องก้มหน้าลงกับที่นอน ผมเลยได้โอกาสแทงสวนในจังหวะที่แอนดันเอวกลับมาพอดี ความแรงทำให้เกิดเสียงเนื้อกระทบกัน ตั๊บ ๆ ๆ ๆ ๆ น้ำแอนไหลออกมาชโลมควยผมจนชุ่ม ผมโยกเอวซอยด้วยความเร็ว ก่อนจะดึงควยออกมาจับแอนลงมานั่งกับพื้นก่อนพ่นน้ำควยแตกใส่หน้าแอน
แอนหลับตาข้างนึง "พี่อ่ะ เข้าตาแอนเลย" แอนบ่นก่อนจะจับเอาควยเข้าปากผมแล้วอมทำความสะอาด
ผมพยุงแอนเข้าห้องน้ำที่อยู่ในห้องนอนไปล้างหน้าที่อ่างล้างหน้า ก่อนที่ผมจะเดินเลยไปล้างทำความสะอาด
แอนสวนผมเข้าไปอาบน้ำ ผมเลยบอกแอนว่า "แอน พี่กลับก่อนนะ แล้วพรุ่งนี้เจอกัน"
แอนพูดออกมาจากฉากกั้น "ค่ะพี่วี ขับรถกลับดี ๆ นะคะ"
แล้วผมก็แต่งตัวเดินออกจากห้อง ลงมาขับรถกลับบ้าน

เข้าบ้านได้ก็รีบเข้าห้องน้ำอาบน้ำต่อเลย วาเดินเข้ามาถามในห้องน้ำ "เหนื่อยไหมพี่"
วี : "นิดหน่อยค่ะ ต้องแบกเจ้าธีร์ขึ้นคอนโดน่ะ"
วา : "ไม่ใช่พี่ วาหมายถึงวันนี้ทั้งวัน มีแต่เรื่อง"
วี : "ไม่เท่าไหร่หรอก ตอนตาลุงนั่นก็ไม่ได้ออกแรงอะไรเยอะ เสียเวลาที่โรงพักมากกว่า ดีที่หมวดตู้เพื่อนพี่สั่งไว้ให้เรียบร้อย"
ผมเดินออกมาจากห้องน้ำ มาคว้าผ้าขนหนูมายืนเช็ดหน้าอยู่ที่หน้าวาที่ นั่งอยู่บนโถส้วม
วาเอื้อมมือมาจับควยผมรูด แล้วพูดว่า "แล้วตัวเองล่ะ เหนื่อยไหม"
ตายละหวา ดีนะที่ควยผมพูดไม่ได้ ถ้ามันบอกเหนื่อยจะทำไง
แล้ววาก็คว้าควยเข้าปากอม วาลงมานั่งกับพื้นห้องน้ำ ผมจับหัววาโยกเข้าออก
เจ้าหนูก็รู้หน้าที่ค่อย ๆ พองคับปากวา ผมดึงเสื้อวาขึ้นมาทางคอแล้วเอื้อมมือลงไปจับนมวา
ก่อนจะดึงวาลุกขึ้น ผมบอก "ไปที่เตียงกันดีกว่า" วาบอก"ไม่เอา วาอยากตรงนี้" แล้วดึงกางเกงลงก่อนนั่งบนโถส้วมกดหน้าผมไปที่หี

ผมเดาออกละ นางคงจะจินตนาการเรื่องที่แอนโดนเลียจิ๋มมาจนเงี่ยน
ผมจึงกระชากดึงกางเกงในวาลง แล้วเอามือซ้ายขึ้นมาอุดปากวา เหมือนที่ผมเห็นตาลุงอุดปากแอน
วี : "เงียบนะ ถ้าไม่อยากเจ็บตัว" แล้วผมก็ก้มลงไปเลียหีวา ดูดแตด เอาลิ้นดุน ๆ แตดวา
วาดิ้นด้วยความเสียว จนผมเกือบหงายหลัง จนนึกได้ว่า ถ้าแอนจะดิ้นหรือเอามือทุบหัวลุง ก็ทำได้นี่หว่า ฮั่นแน่!!!
วา : "แกจะทำอะไรชั้น อยากได้อะไรเอาไปเลย เอ้า ทั้งตัวชั้นมีแต่มือถือนี่แหละ" สมบทบาทซะด้วย
วี : "ตอนนี้ชั้นอยากได้อะไรที่มากกว่ามือถือแกแล้วล่ะ เอ้า อม" ผมลุกขึ้นแล้วจับหัววามาจ่อหน้าควย
วี "อย่าเสือกกัดล่ะ ไม่งั้นหน้าสวย ๆ อย่างแกจะมีรอยแผลไปตลอดชีวิต" ผมเริ่มเข้าบทบาท
แล้วผมก็ซอยควยเข้ากับปากวา เอามือดึงผมวาไว้ (แต่ไม่แรงมาก) ก่อนวาจะคายออกมาร้องดัง "อ๊อกกก" แล้วไอแค่ก ๆ ๆ

ผมจับแอนหันหลังเอามือยันโถส้วม ก่อนจะยัดควยเข้าไปอย่างรวดเร็ว วาร้องลั่นห้องน้ำด้วยความเสียว น้ำวาไหลออกมาเยอะไม่แพ้แอนเมื่อสักครู่ ผมเอาน้ำมาทาที่รูตูด วาไม่เคยยอมให้ผมเปิดรูดากนี้ ถ้าได้นี่ ถือว่าเปิดซิงดากวาเลย  ผมโยกเอวซอยซ้ายๆขวาไปเรื่อยๆ บางจังหวะก็หมุนคว้าน วาชอบแบบนี้ เธอเคยบอกว่ามันทำให้เธอคลั่ง เงี่ยนสุด ๆ ผมลองเอานิ้วแหย่รูดากของวา วาเอามือมาปัด ผมซอย ๆ ๆ แล้วแกล้งทำหลุด พอจะจับใส่ ก็เอาทาบที่รูดาก พยายามกดลง แต่ไม่เข้า ผมอาจจะสงสารเธอก็ได้ วารู้ตัวแล้ว หันหน้าเข้าหา จับควยผมยัดใส่หี แล้วเอามือมากอดคอผม แล้วกระซิบที่ข้างหู

วา "อย่าซนสิที่รัก เดี๋ยวเค้าไปเที่ยวเดินไม่ได้นะคะ" วารอดไปอีกครั้ง

ผมซอยกระเด้าเพลิน ๆ กำลังใกล้จะแตก จู่ ๆ ก็จับผมพลิก "กรึ๊บ" เสียงดังที่แถวเอว วานั่งควบอยู่ โยกเข้า ๆ ออก ๆ
แล้วพูดว่า "อยากแกล้งเค้าใช่มั้ย นี่แน่ะ" แล้วโยกเอวอย่างเร็วจี๋ ก่อนหีวาจะตอด แล้วเราก็น้ำแตกไล่เลี่ยกัน
วาลุกจากตัวผมจะไปห้องน้ำ เอามือมาดึงแขนผมขึ้น ผมลุกขึ้นนั่งรู้สึกแปร๊บบบที่เอว พอลุกผมตัวงอ

วาถาม "พี่วี เป็นอะไรน่ะ ทำไมยืนตัวงอ"
วี "น่าจะเคล็ดตอนวาพลิกขย่มเมื่อกี้"
วา "สม อยากจะแกล้งเขานัก แล้วนี่พรุ่งนี้จะไปไหวไหมเนี่ย"
วี "คิดว่าได้ เดี๋ยวลองยืดดู คืนแรกไปนอนแช่น้ำร้อนที่ออนเซ็นนิ น่าจะดีขึ้น"
วา "วา ขอโทษ ก็ตัวเองแกล้งเค้า แล้วเค้ารู้ว่าตัวเองกำลังจะเสร็จก่อนเค้า ก็เลย..."
ผมกอดคอวา ดึงมาจูบหน้าผาก "ไม่เป็นไร ไปเที่ยวเองอย่างมากก็เดินน้อย ๆ หน่อย"
แล้วเราก็ไปเข้าห้องน้ำ ก่อนกลับมานอนพัก

allapon

แหม ก็ออกแรงตั้งแต่กลางวัน แถมกลางคืนยังอีก 2 ยก เอวก็เลยครากเลยที่นี้ อิ อิ

Boeufy

Phoowadol

ตอนแรกนึกว่าน้องแอนจะหลุดจากวงโคจรแล้วเสียอีก ตั้งแต่พี่วีไปล่อนางฟ้านักวิ่งครั้งก่อน อย่างร้อนแรง จนติดใจในกลิ่นใหม่.  แต่กลับไม่แฮะ. ยังมีบทมาเติมให้เสียวจี๊ดๆแถมดราม่านิดๆอีกด้วย พี่วีนี่เด็ดดวง เสียจริงเชียวได้ล่อสาวแอนในห้องนอนทับที่ของกัปตันอ๊อดด้วยครั้งนี้ คงตื่นเต้นดีเน๊อะ.  ยังนะยังไม่พอกลับไปบ้านยังโดนน้องวา เมียสาวเงี่ยนง่านจนต้องออกโรง เริ่มก่อนด้วยซ้ำแถมยังจินตนาการไปถึงตอนที่แอนโดนลวยลามในห้องน้ำอีก ยิ่งอารมณ์กระเจิง พาให้แตกจนต้องขึ้นขย่มพี่วีเสียเอง แต่เป็นที่น่าเสียดายยิ่งคือพี่วีอดเปิดถ้ำทองของน้องวานั่นเอง เสียดายโน๊ะ อิอิ. แค่นี้เอวพี่ก็เคล็ดไปหลายวันละคร้าบ. 555

boomm06

therasak

ดังกรึ๊บ งานเข้าแน่ระวังจะกลายเป็นอัมพาตท่อนล่างนะ หงอยเลย

muzachi

พี่วีรคกษาสุขภาพด้วยนะครับ เอวจะได้หายไวไว

wantswing555

พี่วี เกือบไปต้องรอลุ้นตอนหน้า จะไปเด้งที่ญี่ปุ่นไหวไหม หรือ เที่ยวหงอยเพราะเอวเคล็ด

elviswhat

ppp44

ยังดีแค่เอวเคล็ดนิดหน่อยถ้าบั้นเด้าพังเรื่องคงจะยุ่งกว่านี้เยอะ

Knight Templar

แม่มๆหลังจากรอฉากsexกับเมียมานาน ในที่สุดก็ได้อ่านสักที  ::WooWoo:: เอากันทีขย่มซะเอวพังเลยน่ะ ::HoHo::

pamaaeng

yu_ei

หึยๆๆๆ จัดทั้งเมียหลวง น้อยเลย น่าอิจฉายิ่งนัก แถมไปญี่ปุ่นคู่อีก สงสัยมีเฮ

23pompompom

rai2000