ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hanafuda Sakurano] Shippai wa Seikou no Moto? [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 13, 2018, 06:31:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

[Hanafuda Sakurano] Shippai wa Seikou no Moto? | Failure teaches success?

ยังไม่มีชื่อภาษาไทย

ไม่มีคำบรรยายใดๆ อ่านเลย เอาไปอ่านเล่นๆ เรื่องเรื่อยๆมาเรียงๆ ไม่มีอะไรตื่นเต้น

มีโอกาสเม้นท์เก็บสะสมแต้มก็เก็บซะ ถ้าแอบอ่านมีหวังโดนแบนแน่ๆ

***ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1
2
3
4
5

6
7
8
9
10

11
12
13
14
15
16

Akira Watanabe

::JubuJubu::  นี่มันการ์ตูนหวานแหวว ใส ๆ หัวใจพองโต มาสารภาพรัก โดนจับซั่มซะงั้น 555+

freelance

css001

ขอบคุนครับ งานอาจารย์ท่านนี้ จบดีทุกเรื่องจริง ถาพหน้ารัก  เนื้อเรื่องสวย ดีครับไม่อยากเจอเเนวปวดตับ ชวงนี้อ่านกาตนเเนวนี้ดีต่อใจจริงครับ

poloxz

yopern

แรกๆแบบนี้ น่ารักแบบนี้ เด็กๆแบบนี้ ไม่ต้องนอนครับ

Gunitle

ลายเส้นน่ารักดีครับ มาสาราพโดนซะเลย(555 ขอบคุณมากครับผมม

kaithai

รักใสๆ หัวใจสีชมพู
เพราะรักจึงกล้า
อยากประสบความสำเร็จ อย่ากลัวความล้มเหลว

คิดว่าแบบนั้นไหม เพื่อนๆ

ipor

HypN♥s

อ้างจาก: kaithai เมื่อ มิถุนายน 13, 2018, 10:11:13 ก่อนเที่ยง
อยากประสบความสำเร็จ อย่ากลัวความล้มเหลว

อยากจะสำเร็จ หน้าต้องด้าน ใจต้องถึง  ::ChuChu::

darthvader

อ้างจาก: kaithai เมื่อ มิถุนายน 13, 2018, 10:11:13 ก่อนเที่ยง

ถูกต้องที่สุดครับ
หรืออีกนัยหนึ่งคือ ด้านได้ อายอด  5 5 5
เรื่องนี้น่ารักดีครับ ลายเส้นใสๆ ดีรวมถึงตัวเนื้อเรื่องด้วย
ดูจากตอนจบแล้ว ปีใหม่คงอยู่แต่ที่บ้าน ไหว็พระปีใหม่ตามธรรมเนียมก็คงไม่ได้ไปแน่ ๆ

elviswhat

สารภาพรักแบบนี้อยากได้แบบนี้บ้างจัง ตลกตอนท้ายเลย ขออีกยกได้ไหม 555

KPS176

เป็นการอ่อยที่โคตรอล่างฉ่าง แต่ทั้ง2คนชอบกันอยู่แล้วมันเลยดูหวานๆกันไปอีกสินะ

B&B

ความรักที่สวยงามจริงๆ น่ารักมากทั้งคู่เลย

ปล.1 ลายเส้นสวยน่ารักดีนะครับ
ปล.2 พระเอกมันจะเงี้*นไปไหน ตอนจบมีอีกยกด้วย
ปล.3 ผู้หญิยอมง่ายมาก แต่ก็นะเพราะรักจึงยอม
ปล.4 คุณน้องสาวทำไมปล่อยพี่ชายง่ายจัง
ปล.5 ขอบคุณครับ

nonbaba