ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

งงๆกับเรื่องที่เกิดขึ้น แต่มีเกิดขึ้นจริงๆ

เริ่มโดย pongwut, มิถุนายน 13, 2018, 11:27:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pongwut

สวัสดีครับ ผมมีประสบการเรื่องจริง มาแชร์ให้อ่าน ก่อนอื่นต้องออกตัวว่า มันอาจจะไม่ใช่เรื่องเสียวอะไรมากมาย....แต่เหตุการณ์นั้นสำหรับผมแล้ว  มันทำให้ผมรู้สึกตื่นเต้นตลอดเวลาที่คิดถึงเหตุการณ์นั้น และผมจะเล่าให้ละเอียดทุกซ็อดเท่าที่ผมจะจำได้ เหตุการณ์นี้ยาวนะครับอยากเล่าทุกเหตุการณ์ก่อนจะได้เธอแบบละเอียดๆ
...............เรื่องนี้ต้องย้อนไปประมาณ 3ปีก่อนปลายๆปี2016 ผมชื่อ เดย์(ขอเป็นนามสมมุติ) ผมเป็นสถาปนิก. ทำงานในบริษัท เอกชนแห่งหนึ่ง ย่านสุขุมวิท. ผมเป็นคนเปลี่ยนงานบ่อยๆแล้วเพิ่งเขามาอยู่ในบริษัทแห่งนี้ได้เกือบๆเดือน ซึ่งบริษัทนี้ก็เพิ่ง เปิดได้ไม่นาน (เปิดมา3ปีก่อนหน้านั้น) ก็มีพนักงาน วิศวกร สถาปนิก บัชชี คนขับรถ คนส่งเอกสาร รวมทั้งเจ้าของบริษัท ก็มีกันแค่ 18คน.     
      .... ตอนที่ผมทำงานที่นั่น   ทุกวันของผม จะดูหน้าเบื่อมากเพราะคนน้อยงานแยอะ  แต่จะมีสิ่งหนึ่งที่ทำให้ผมอยากมาทำทุกวัน  คือน้องพลอย(นามสมมุติ) น้องพลอยเป็นวิศกรจบใหม่ อายุ23ปี(เข้ามาทำงานหลังผม5วัน) หน้าตาดูดีระดับปานกลาง  ผิวขาวซีด รูปร่างอวบ  ต้นขาใหญ่ ตูดใหญ่  (ผมเดาว่า อก38-40 เอว 32-33 สะโพก 37-39สูงประมาณ 165-167เมตร )  ที่สำคัญที่แตะตาผมไม่ใช่หน้า แต่มันคือการแต่งตัว พลอยเธอแต่งตัวเซ็กซี่มาก. ชอบใส่กระโปรงสั้น (สั้นมาก) บางวันก็ใส่กระโปรงแหกต้นขาสูงมาก. บางวันก็ใส่กางเกงรัดเป้า ผ้ามัน...เห็นทุกครั้งรู้สึกควยโด่ทุกที.....(ตอนนั้นผมเข้าใจว่าเธอแต่งโป้ๆหน่อยเพราะอาจจะติดนิสัยจากการใส่ชุดนักศึกษามา)
   .......ตอนทำงาน โชคดีที่ผมนั่งตรงมุม ชิดกับ partition กันกับแผนกวิศวกร ซิ่งเวลานั่งจะพอดีระดับสายตา  และพลอยก็นั่งเยื่องๆ ด้านขวาห่างกันประมาณ3เมตรกว่าๆ และอยู่ ระนาบเยื้องๆไปด้านหน้าผม  ซึ่งต้องบอกว่าเป็นมุมที่ เหมาะมากผมสามารถ แอบมองเธอได้ตลอด เวลาทำงาน.....(ต้องบอกว่าสรรค์เลยตอนนั้น)....ทุกครั้งที่ผมแอบมองเธอ  ผมสังเกตุว่าเธอเป็นคนไม่ระวังเวลานั่ง ซึ่งเวลาเธอนั่ง พลอยจะแยกขากว้างๆ (กว้างมาก.....ยิ่งจังหวะเธอเอียวเบี่ยงตัวเพื่อรับโทรศัพท์ ขาเธอก็จะแทบแหกเกือบไป90 องศา จนกระโปรงสั้นๆที่ใส่ยับย่นถลกขึ้นสูง จนเกือบๆถึง โหนกหี เห็นแล้วเสียวมาก. ภาพที่ต้นขาบวบๆขาวๆ โชว์หลา ต่อหน้าต่อตาผม.....เห็นทุกครั้งผมแถบจะจับควยมาชักว่าวตามภาพที่เห็น.....
     .....จริงๆปกติผมกับพลอย. ไม่เคยคุยกันซักครั้ง อาจจะเพราะวัยห่างกันอายุห่างผม10ปี และคนละแผนกด้วย....ตอนประสานงานกันก็จะอีกคนที่ไม่ใช่พลอย. ที่สำคัญ พลอยจะดูหน้านิ่งๆออกหยิ่งๆ บุคลิกดูทันสมัยไฮโซ ทุกเช้าพ่อพลอยจะขับ bmw e90 มาส่งทุกวัน ดูแล้วไม่น่าเข้าไปทัก หรือไปพูดคุยอะไรทั้งนั้น
...... จนกระทั้งจุดเริ่มต้นก็เกิดขึ้น. สิ่งที่ทำให้ผม...ลบภาพที่ว่าจะได้แค่แอบดูเฉยๆ...อาจจะมีสิทธิ์ทำมากกว่านั้น. ก็คือวันนั้น เป็นวันพุธ ซึ่งวิศวะกร จะไปออกหน้างาน. หรือมีประชุมข้างนอก จะเหลือแค่พลอยคนเดียว. ซึ่งช่วงเที่ยง เธอจะไปกินข้าวร้านเดิม ที่เคยไปกับกลุ่ม พนักงานวิศวะ. แต่วันนั้นเธอ. ต้องไปคนเดียว. วันนั้นผมจึงอยากไป กินร้านเดียวกับเธอ....(จริงๆผมไปกินประจำอีกร้าน  ตอนนั้นในใจวันนั้นอยากไปดูเผื่อๆจะเห็นอะไรๆโอกาศแบบนี้ผมต้องลอง )......พอเดินไปถึงก็เจอร้าน เป็นร้านขายของชำและอาหารตามสั่งร้านเล็กๆ คนน้อยมาก มีที่นั่งไม่กี่ที.....ผมก็เลือกนั่ง ข้างๆ โต๊ะพลอย. โดยที่วันนั้น. มีเดี่ยวเป็นmessengerบริษัท นั่งกับพลอย.(โดยที่ผมรับรู้ว่าก่อนหน้านั้น ไอ้เดียวชอบมั่วไปนั่งกับกลุ่มนี้ประจำ)....ผมก็สั่งตามปกติ ......จนกระทั้ง...ตอนรอข้าว ผมได้สังเกตุไอ้เดี่ยว. มันเหมือนมีทีท่า..ที่ไม่คิดว่ามันจะกล้า......สิ่งที่ผมได้เห็นและได้ยินคือ. ไอ้เดี่ยว มันคุยกับพลอยในเชิงออกไปาง ทะลึงๆ....เช่นประมาณว่า. น้องพลอยใส่กระโปรงสั้นๆ แบบนี้พลอย แอร์ไม่เย็นรึ. หรือจะได้อ้าขารับลมได้ง่าย...หรือแม้แต่คำว่า...ผู้หญิงอวบๆชอบเซ็กจัด อะไรประมาณนั้น.....และทำผมแปลกใจกว่านั้นคือ...พลอยไม่โกรธ แถมยัง ขำ หัวเราะชอบใจไปกับคำพูดไอ้เดี๋ยว. โอ้คับ....ตอนนั้นผมสับสนกับเหตุกาณ์ ในตอนนั้น มาก....ไม่คิดว่าไอ้เดี่ยวจะเล่นกับพลอยได้ขนาดนี้....ยิ่งจังหวะที่ทำให้ผม อึ่งไปอีกครั้ง คือ ช่วงเวลาที่ทานข้าวไป....ไอ้เดี่ยวใช้มุกหมอดู ดูลายมือ. ซึ่งดูก็รู้ว่ามุกตื่นๆมุขแค่แอบหลอกจับมือสาว......แต่พลอยกับยื่นมือให้ไอ้เดี่ยวจับ. โดยที่ไอ้เดี่ยวได้ทีออกอาการ หัวงู ทั้งบีบมือทั้งนวดมือพลอย.....และที่สำคัญจังหวะต่อเนื่อง. ผมสังเกตุว่าไอ้เดี่ยวก็เริ่ม. ขยับตัวโดยใช้ขาขวาเนียรๆ ขยับไปชนต้นขาแนบชิด กับโคลนขาขาวๆอวบๆ ของพลอย.....(ทำตัวยิ่งกว่าแฟนกันชะอีก. ใครไม่รู้ก็คงคิดว่าใช่แน่ๆ).......โอครับ.   ตอนนั้นในใจ. ผมทั้งสับสน. และก็มีความหวังมากขึ้น.....ตอนั้นผมมี 2อย่างในหัว....1 คือพลอย ชอบ เพราะเธอเงี่ยน. 2 เพราะพลอยไม่ถือตัว ไม่คิดอะไร เพราะ.ไอ้เดี่ยวคุยสนุกเพราะ ผมเป็นพวกช่างโม้.....แต่ถึงขั้นจับมือนั่งชิดแนบแน่น..พูดเรื่องแบบที่ว่าได้....ผมคิดได้อย่างเดียวคือ....เธอเงี่ยน.....ซึ่งหลังจากวันนั้นผมหาโอกาศที่จะพิสูตรมาตลอดๆแต่ไม่มีโอกาศเหมาะๆ. และผมก็ไม่กล้าด้วย
....... จนกระทั้งวันที่ผมรอคอย. หลังจากวันนั้นร่วม2อาทิตย์ให้หลัง. ตอนเลิกงาน. ผมก็นั่งดูดบุหรี่ก่อนกลับตามปกติ. จนกระทั้งพี่จ๋า กับแนน ก็เดินมาชวน..ไปเที่ยวนั่งดื่มชิวๆ.เพราะเงินเดือนออก จริงๆชวนผมหลายครั้งแต่ผมไม่ได้ไปซักที...แต่วันนี้ มีพลอยไปด้วย....โอ้คับ. ผมรีบตอบตกลงทันที...เพราะทีเด็ดวันนี้ไม่ใช่แค่โอกาศอย่างเดียวที่เข้าทาง...เพราะวันนี้พลอยแต่งตัวได้ซีดมาก...วันนั้นพลอยใส่เสื้อเชิตแขนยาวสีดำ รัดรูปใส่เสื้อในกระโปรง และใส่กระโปรงรัดๆสั้นๆสีม่วงผ้ามัน ผ่าขา....(ซึ่งทำให้ผมแอบ นั่งซีดทั้งวัน)....ตอนนั้นระหว่างเดินทาง ได้ไปรถพี่จ๋าซึ่งเป็นรถ นิสสัน มาร์ค. คันเล็กมาก. โดยที่สองสาวบัญชีนั่งหน้า. ช่วงเวลาผมยืนอยู่กับพลอยตอนพี่จ๋าไปเอารถ...ผมกับพลอยนั่งหลัง.... และช่วงจังหวะขึ้น ผมเป็นคนขึ้นก่อน ตอนนั้นรถพี่จ๋ารกมาก มีแฟ้มกองเต็ม เกือบๆจะถึง. 1ส่วน3 ของเบาะหลัง. ซึ่งรถก็ยิ่งเล็กมาก.  ทำให้จังหวะ. ก้าวขึ้นของพลอย. ช็อตนั้น. กระโปรงสั้นๆเธอถลกจน ถึงโหนกหน้าท้อง กางเกงใน สีชมพู โผลออกมาโชว์เกือบทั้งตัว... ต่อหน้าต่อตาผม.....เต็มๆ.....กางเกงในสีชมพูลายจุดขาว.....(วินาทีนั้น คิดในใจตอนนั้นนนี่คือ. ครั้งแรกที่ผมได้เห็น กางเกงในพลอย ตั้งแต่เฝ้าถ้ำมองมาหลายเดือน....และเป็นการเห็นแบบเต็มๆ ออกมา ทั้งโหนกหี....ผ่านกระโปรงสั้นๆ...).....บอกได้เลยว่า สติผม เตลิดไปไกลมาก.....ยิ่งผมนั่งเบียด  ต้นขาอ่อนขาวๆอวบๆ  สุดบรรยายจริงๆ. แม้พลอยพยาม. จะดึงกระโปรงขึ้นตลอดเวลา. แต่เบาะที่นั่งต้องชันเข่าและนั่งได้ไปเต็มก้น...กระโปรงยิ่งดึงยิ่งล่นขึ้น. จนกระทั้ง เธอหยุดดึงกลับ  โดยที่เธอกลับล้วงดึงชายเสื้อที่ใส่ทับในกระโปรงมาปิด แล้วทับด้วย กระเป๋าตังใบยาวๆแทน...(อาการเหมือนเธอลนลานทำอะไรไม่ถูก)......แม่เจ้า...สุดๆไปเลย.....ภาพที่เห็นกระโปรงล่นขึ้นมาสุดเอวเหมือนไม่ได้ใส่กระโปรงเลย....(กระโปรงเธอล่นกองด้านหลังหมด).....มีเพียงชายเสื้อและกระเป๋าตังเท่านั้นที่ปิดหีเธออยู่........ฟินมาก.....ตอนนั้นน้องชายผมโด่แทบทะลุกางเกงออกมาเลย...........และที่ทำให้ผมได้เสียวขึ้นไปอีกคือ. มีจังหวะรถU-turn  แรงจากการเหวี่ยงรถ. ส่งให้ผมเอนไปทางพลอย. โดยที่มือซ้ายผมเผลอ. (ย้ำมาเผลอจริงๆ).  ไปจับต้นขาพลอยแล้วรถเหวี่ยงกลับ. มือซ้ายผมก็ดัน. ลากขาขวาพลอย. แยกออกมา....กางเกงในนูนโผลออกมาทั้งลูกอีกครั้ง....บอกได้คำเดียวว่า...อ้าซ่า...จังหวะต่อเนื่องแล้วตัวพลอยก็ดันไหลโถมตัวไปตามแรงดึงผม...โอครับช๊อตนั้น......จำความรู้สึกได้เลย ...หลังมือซ้ายผมสัมผัส โดนเป้าหี..... ของพลอยชัดเจนมาก.....ความรู้สึกถึงการได้แตะโดนหี ผ่านกางเกงในบางๆมันๆ...คือความสากของหมอยพลอย.....แม่เจ้า....สุด..สุดไป....สุดไปไปเลยจริงๆ..(มือผมแช่ตรงนั้นประมาณเกือบๆจะนาที ).......โดยที่พลอยรู้ตัวด้วย...เพราะหลังจาก นั้น เธอเป็นคนจับมือผมออก. แต่ไม่พูดอะไร... แต่ผมรู้สึกถึงการเขินอายของเธอ. ชัดเจนมาก..โดยที่เธอหน้าแดงก่ำ....แล้วพลอยก็แกล้งโนมตัวไปไปคุยกับพี่ที่นั่งหน้าโดยไม่สนใจกับเหตุการเมื่อครู่   และพยายาม. จะใช้ตัวโน้มลงเพื่อปิด เป้าหีเธอไปด้วย. (ตอนนั้นผมเข้าใจ)....และผมก็รู้สึกไม่อยากให้เกิดเรื่อง. ผมก็พยามนั่ง เกรงๆ ไปตลอดทางจนถึงร้าน....
.............พอไปถึงร้าน ก็ไปสั่งหารและเบียร์ นั่งกินนั่งดื่ม ผมก็พยาม ทำตัวปกติ. เพื่อ ไม่อยากให้มีปัญหา   ถ้าไม่ใช่. มันจะเป็นเรื่อง. ผมจะเสี่ยคน. รวมถึงพลอยด้วย. เพราะเหตุการก่อนหน้า. บอกตรงๆ ผมก็คุ้มแล้ว....ตลอดเวลาผมก็ดื่มไปเหล่ มองพลอยไป....ผมรู้สึกว่าเธอ..กินเบียร์ ยกถี่มาก โดยที่หน้าเธอเริ่มออกแดงก่ำ ตาเริ่มลอยๆ. ที่สำคัญเธอจะพูดมากขึ้น เสียงดังขึ้น. (ปกติเธอไม่พูดมากขนาดนี้)....นั่งกินได้เกือบเวลาทุ่ม4ทุ่มกว่าๆ  ก็ตกลงกันจะกลับ. ผมก็บอกทุกคนจะกลับแท็กซี่เลย. จู๋ๆ พี่จ๋า ก็พูดขึ้นว่า. "ไปส่งพลอยด้วยนะ ทางเดี๋ยวกันนี่"......(ผมอยู่ดอนเมือง. น้องเขาอยู่เกษตร).. ตอนนั้นผมก็ไม่ได้คิดอะไร. ก็คงไปส่งธรรมดา ผมก็ตอบตกลง คิดว่าคงไม่มีเหตุการเสียวๆแบบตอนมาอีกแล้ว. และพลอยก็โอเคร  ผมก็เดินออกจากร้านพร้อมพลอย. แต่ผมก็ให้เธอยืนรอ. ผมจะไปสูบบุหรี่  โดยที่ผมไปที่จอดรถ  แล้วนั่งลงตรง ที่กะบะต้นไม้เตี้ยๆหลังที่จอดรถที่ดูมืดๆหน่อย ....ทันใดนั้น พลอยกลับเดินมาหาผม. แล้วขอนั่งด้วย..ให้เหตุผลว่าเมาไม่อยากยืนคนเดียว.ตอนนั้นผมได้ใจเลย. ยิ่งเมาๆอยู่ด้วย.....วินาทีนั้น...ผมนึกถึงเหตุการณ์ ที่พลอย คุยกับไอ้เดี่ยว....แล้วผมอยากทำตาม...ผมก็ตัดสินใจ.......ตายเป็นตาย....(อย่างน้อยภาษีผมดีกว่าไอ้เดี่ยวทั้งการงานและหน้าตา).....ผมก็เริ่ม ขยับไปชิดเธอ...แล้วผมก็ใช้มือขวา ไปจับต้นขาเธอ...แบบด้านๆ.....(วินาทีที่จับคือการพลีชีพผมเลย).... แล้วพูดว่า พลอยต้นขาขาวจัง ถ้าเล็กกว่านี้จะดีมาก......พลอยก็สะดุ้งนิดหน่อย...(เหงือผมเริ่มแตก)....แต่ผิดคาด. พลอยกับพูด กลับว่าขาใหญ่ผิดด้วยรึพี่ ย้อนกลับได้พลอยก็จะกินน้อยๆ. แล้วก็หัวเราะ....โอครับ. คำตอบไม่เท่าไหร่แต่มือผมที่จับ. เธอกลับไม่ดึงออก. ให้ผมจับอยู่แบบนั่น......ตอนนั้นผมคิดไปไกลเลย....ผมเริ่มที่จะออกลาย. แบบหน้าด้านๆ โดยการคุยแบบทะลึงๆ... (โดยที่ผมยังหน้าด้านจับต้นขาเธอไปด้วย) เหตุการณ์สนทนา เท่าที่ผมจะจำได้ คือ
    -(ผม) พลอยใส่สั้นๆชอบหรือหากระโปรงยาวๆไม่ได้ (ผมก็ลูบขาเธอเบาๆ)
  -(พลอย). หนูก็ใส่มานานแล้ว. ใส่ยาวๆยิ่งดู ตัวอ้วน (เธอหัวเราะ)
-(ผม)  ใส่สั้นแบบนี้. นั่งหวอออกทำไงอ่ะ หรือ อยากโชว์ คับเนี่ย (ผมแกล้งหัวเราะ)
-(พลอย) .เห็นๆก็เห็นไปชิ. พลอยไม่แคร์หรอก อยากใส่จะทำไม. เห็นก็เอาไปไม่ได้หรอก (หัวเราะ)
  ....ตอนนั้นผมยิ่งได้ใจ. เปลี่ยนจากจับต้นขา มาวางไว้ตรงโหนกหีพลอย (ว่างแบบหน้าด้านๆ)โดยที่เธอไม่ว่าอะไร. ดูๆเหมือนเธอรู้ แต่ปล่อยให้ผมทำ...ผมก็เริ่ม ปลุกอารมณ์พลอย โดยการใช้หลังมือถูไปบนโหนกหีเธอเบาๆ....พร้อมพูดออกไปว่า
-(ผม) พลอยวันนี้ใส่เกงใน สีอะไรรึ. โชว์ได้ใหมพี่อยากเห็น พูดแบบทีเล่นทีจริง (วินาทีนั้นหน้ามืดจริงๆ)
-(พลอย) พี่จะบ้ารึ  ลามก. จะดูไปทำไม.บ้าจริงๆ (เงียบซักพัก). อยากดูจริงหรือ. เปิดดูชิ. ตอนนี้มือพี่ก็โดนของหนูอยู่แล้วนี่
..........โอ้ครับ...พอได้ยินแบบนี้....ไม่คิดไม่ฝัน. ว่าจะเกิดขึ้นกับผม...ผมไม่รอช้าให้เสียเวลา. บอกกลับไปว่า งั้นพี่ขอดู....โดยที่ผมบอกกับเธอว่างั้นพี่ขอดูเลย ผมเปลี่ยนใช้มือซ้าย ผมวางไปซอกขาพลอย. แล้วดันกระโปรง จนสุดเอว เหลือแต่กางเกงใน ทั้งตัว .....โดยที่พลอยก็ตกใจ เพราะ ไม่คิดว่าจะทำ....แต่เธอก็ไม่ได้ว่าอะไร. เพียงแต่บอกว่า. พี่จะดึงสูงไปใหน แค่ดูนิดเดียวกก็พอแล้ว....(เสียงสูง)...จังหวะนั้นผมไม่สนใจอะไรแม้แต่คำพูดเธอ....ผมไม่รอช้าใช้ฝ่ามือลูกบเป้าหีเธอ. แบบช้าๆ...โดยที่พลอยนั่งเงียบๆ พลางหลับตา. เริ่มมีเสียงคลอๆ ในลำคอ. อึ้ม...อ่า. อึ้ม....ยิ่งเห็นเธออารมณ์มา. ผมก็อารมณ์ไปเหมือนกัน....(ช่วงนี้นต้องบอกว่าผม นั่งเล่นหีเธอเลยก็ว่าได้ ทั้งลูบทั้งบีบ...จนน้ำเงี่ยนพลอยแฉะแต็มมือผม. และทั้งกลิ่งคาว. เริ่มมา
    .....จนกระทั้ง ผมจะเปลี่ยนจากลูบเป็นจะแยงนิ้วเข้าไป. ทันไดนั้น เธอตกใจแล้วดึงมือผมออก แล้ว บอกผมว่า...ไม่เอาไม่สอด....ตอนนั้นผมเหมือนไปไปสุด  แต่ก็เริ่มมีสติหน่อย. ก็ไม่ฝืนตามเธอบอก. ก็ได้แต่ลูป เป้าหีเธอไปเรื่อยๆ. โดยที่ผมจะถามเธอ ไปด้วย แบบทะลึงๆ
-(ผม) พลอยพี่ลูบแบบนี้พลอยเสียวป่าว
-(พลอย) อื้ม (พยักหน้า)
-(ผม)พลอยเคยโดน เย็สมารึเปล่า.
-(พลอย). นี่พี่เห็นหนูเป็นคนยังไง. ถึงจะแต่งตัวรู้ตัวว่าโป้. แต่หนูยังซิงอยู่นะ. เคยแต่โดนล้วงแบบนี้สมัยเรียน1ครั้งแต่ไม่มีไรกัน (หัวเราะ)
-(ผม).พี่อยากดูหีพลอย ขอดูได้ใหมเมื่อกี้พี่ไม่เห็น
-(พลอย) ไม่ แบบนี้ดีแล้ว
-(ผม) พลอยหีใหญ่ป่าว
-(พลอย). จะรู้ไปทำไม ก็เท่าที่จับหละ (เริ่มรำคาญนิดๆ)
......ช่วงเวลานั้นผมก็เริ่มหยุดถาม. เพราะกลัวฟิวส์เธอจะเสีย ผมก็เริ่มใช้มือขวา ผมช้อนไป. บีบนมเธอ. ค่อยๆ. ช้าๆ. พร้อมทั้งหอมทั้งจูบแก้มเธอ โดยที่ผมรู้สึกว่า พลอยจะไม่ไหว จากการที่ ตัวเธอเริ่มกระตุกๆ. เรื่อยๆตามจังหวะคั้นนมแล้วลูปเป้าเธอ.  ส่วนตัวผมก็เริ่มเหนื่อยคิดว่า. คงจะพอแล้ว. เดี๋ยวใครมาเห็นด้วย แค่นี้บอกตรงตอนนั้น ผมคิดว่า. ได้มากกว่าที่คิดแล้ว. ไว้วันหลังถึงเยส ก็ยังได้.......ทันใดนั้น เหมือนเธอไม่ไหว. โน้มตัว ตัวมาจูบผมคืนแล้วกระซิปว่า.  ขึ้นห้องเถอะ .....พอได้ยินแบบนี้ผม รีบพยักหน้าพานั่ง แท็กซี่ไปม่านรูด........ แต่พอถึงห้องเหมือนเธอลังเลนิดๆ. โดยเธอให้ผมสัญญาว่า. จะเก็บเรื่องนี้. รู้กันแค่ สองคน.  ผมก็รับ ปาก  พร้อมกับโน้มตัวเธอ แล้วคล่อมเธอ....บรรจงดูดปากเธอ...ช่วงนั่นเราก็แลกน้ำลายกัน กลืนกินน้ำลาย อย่าเมามัน....ต่อเนื่องโดยการที่ผม เริ่ม ใช้หน้าทูไปกับต้นขาเธอพร้อม. ถลกกระโปรง ขึ้นช้าๆ. ค่อยๆ. จนมาเจอกางเกงในสีชมพู นี่โหนกนูน แบบ จ่อๆ.....ไม่รอช้าผมใช้มือแหวกกางเกงในเธอ.....โอ้แม่เจ้า....สิ่งที่เห็นตรงหน้าผม.  หีพลอยใหญ่มาก. ครีบยาว มากและที่สำคัญ หมอยทั้งหยิกดกดำมาก. ลามไปทั้วแผ่นโหนกหีแทบจะปกหีหมด และมากกว่านั้นคือกลิ่นหี เหม็นคาวมาก (เหมือนคนไม่ซักกางเกงใน). แต่ผมเข้าใจว่าน่าจะต้นขาเบียดกัน และผมเล่นจนแฉะ ก็เลยมีกลิ่น).  แต่ผมก็ตัดสินใจลองดูเลียดู...(อยากรู้รสชาติหี ของวิศวกรสาว ว่าเป็นยังไง) น่าทีตอนที่ผมเลีย รสชาติ ทั้งเค็ม ทั้งเหม็น. แต่ต้องทำ เพราะทุกครั้ง ที่เลีย เสียง ครางพลอย เริ่ม ดังขึ้นเรื่อยๆ. อึ้ม. อ่า.  อ่า...อ่า. อ่า ยิ่งกระตุ้นผม  พอสักพัก. ผมเองก็ไม่ไหว อยากจับสอดเลย โดยที่ผมเปลี่ยนจากเลีย ดันขาเธอสองข้าง. แหกออก. แล้วบรรจงสอดควย. เข้าไป. ช้าๆ. ค่อยๆ. พร้อมกันกับเสียงโหยของพลอยที่ดังขึ้นตามแรงชักเข้า-ออก เสียง. อึ้ม  อ่าา. อ่า. อ่า. อ่า. ยิ่งได้ยิ่นเสียงผมยิ่งเริ่มซอย. ถี่ๆหนักๆ.....เสียงครางเธอ ยิ่งถี่ด้วยความมันส์. อ่าาาาาา...อ่าาาาา. อ่าาาาาา ซีดส์ๆๆๆๆๆๆๆๆ จนกระทั้ง  เอวเธอกระตุกแรงมาก 2-3ครั้ง. ผมเดาว่านั้นถืออาการถึงจุดสุดยอดเธอ. พร้อมกันกับผมเริ่มน้ำจะแตก. ผมถอดควย. จับยัดเข้าปาก พลอย. แล้วปล่อยน้ำแตกคาปาก......แตกคาปาก....โอ้ครับ...สุดๆ.....ผมไม่รู้เธอกินไรมาบ้างเมื่อเช้า.....หรือแม่แต่เอาปาก คุยงานกับใคร......เอาปากบอกรักใครมา....แต่นี่แน่ๆ....น่าทีนั้น.......ปากเธอเต็มไปด้วยน้ำว่าวผม....ภาพที่เห็นผมยังจำติดตาไม่หาย....จากคนที่ไม่เคยคุยกัน.....แอบถ้ำมองมาตั้งนาน...จนวันนั้น...เห็น ได้คลำ...ได้ดม...สิ่งที่กระโปรงสั้นจู๋ปกปิดอยู่..ที่สำคัญได้เยสด้วย......
    พอสักพัก ผมกลับพลอย ก็ได้แยกย้ายกันวันนั้นโดยที่ผมไปส่ง ตลอดทางไปส่ง ก็ได้สนนากันกับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้น. เธอยอมรับว่าก็งง. คนไม่เคยคุยกัน กับได้เยสกัน...จังหวะในรถเธอบอกเธอตกใจมาก มือผมไปโดนหีเธอ....แต่หลังจากนั้น เธอเองยอมรับว่า เมา แล้วรู้สึกเงี่ยน มีอารมณ์ยิ่ง ผมทำตัวลวนลามแล้วใจถึงด้วย..พร้อมกับมาถูกจังหวะ..(เดาเดาว่าเธอกำลังคันพอดี)....ก็เลยปล่อยเลย. เพราะ ให้เหตุผลว่า. ผมเป็นคนที่ น่าสนใจอยู่ ยังไงก็ดีกว่าคนอื่นๆ สรุปก็เลยเสร็จผม
..........หลังจากวันนั้นพลอยกับผม ก็ได้เยสกันมาตลอด. โดยที่ ไม่ผูกมัดกัน. ทำตัวปกติจะคุยกันเฉพาะโทรหา หลังเลิกงาน. แต่พอหลายๆ เดือน พลอยกับวางตัว กับผมเกินเลยไป. สุดท้ายผมก็ทน ไม่ไหว. ไม่ใช่ไม่ชอบ. แต่ก็มีหลายอย่างที่ผม ไม่โดน ในนิสัยจริงๆ เราก็เริ่มห่างๆกันและเธอก็ได้งานใหม่ ส่วนผมก็ออกตามไปอยู่ที่ใหม่หลังจากนั้น
      นี่คืออีกหนึ่งประสบการณ์ที่ผมนำมาแชร์ให้อ่าน. ผิดพลาดยังไง. ผมขออภัย. ถ้าชอบ มีเวลาผมจะมาเล่าใหม่

swss2511

elviswhat

rotisaimai

hanabombam

johnywalker

อ่านแล้วฮาตรง ฮีเหม็นนี่แหละแต่ก็ต้องทนเลีย เออ มันก็น่าจะเหม็นอยู่นะ ทำงานมาทั้งวัน

สุนทร โสภ

น้องพลอยนี่มีดีหลายอย่าง ขนาดไม่เคยโดนยังฟินขนาดนนี้ น่าจะมีตอน2นะ ตอนที่เอากันสุดๆหนักๆ

jackboston

ฮี เหม็นๆ นี่ของจริง  ส่วนหอมอบอวลนั่นเรื่องในนิยาย หรือเพิ่งล้างใหม่ๆ 

Mazsky

ขอบคุณครับ ไว้ว่างๆจะมาเล่าเรื่องจัวเองบ้าง วีรกรรม วรีเวรเยอะเหมือนกัน

godly

devilzoa