ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...33 อารมณ์พาไป

เริ่มโดย HatHU, มิถุนายน 14, 2018, 09:45:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tono Hisashi

มีต่อด้วย สงสัยจะจัดกันทั้งคืนแน่ๆ

mr_nt9

น้องพิมจะติดใจมั้ยเนี่ย แต่ยังไงนาคือที่สุดละ น่าลุ้นต่อจริงๆ เดี๋ยวนาจะต้องกลับไปหาบอยอีกสิเนี่ย

minky way

::Glad:: และแล้วคุณสามีก็ได้เปลี่ยนรสชาดเสียที แต่น้องพิมนี่ก็เร่าร้อนพอตัวนะถ้าจัดหนักทั้งคืนตื่นเช้ามาจ๊ะเอ๋กะหนูนานี่จะทำหน้ากันยังไง? ผมว่างานเข้าแน่เลยสำหรับมุกนี้
ขออนุญาตเพิ่มเติม: ผมว่า ทั้งน้องพิมกะคุณสามีคงไม่ปลื้มกันซักเท่าไหร่ ที่แค่บังเอิญมาสมจรกันจากภาวะแวดล้อม เช้ามาคงต่างคนต่างไปต่างจากคู่โจกะหนูนาที่ตั้งใจและเตรียมตัวมาทั้งคู่เลย

ปิติ จิตกะพงษ์

อ้างจาก: เด็กมอ หาดใหญ่ เมื่อ มิถุนายน 14, 2018, 10:04:28 หลังเที่ยง
แลกคู่กันมันเลย ทั้งน้องนาและน้องพิมสุดยอดเลยครับ
::YehYeh::ถึงคราวของพระเอกแล้วต้องจัดให้คุ้ม

tor141214

ได้คืนทั้งต้น แล้วแถมดอกเบี้ยด้วย โชคดีจริงจริงครับ

mysoon

จัดหนักจัดเต็ม น้องจะไข้ขึ้นหรือเปล่าแล้วถ้านารู้เรื่องนี้ตะเป็นอย่างไงล่ะเนี่ย

ข้าจะแทงเจ้า

น้องพิมนี่ครั้งเดียวไม่พอแน่ๆ ต้องทั้งคืน

meowmeng

เอาน้องพิมก่อนบอกนาทีหลัง นาจะได้รู้สึกบางว่าเป็นยังไง

สม

popy009

เสร็จจนได้นะน้องพิม จะมีสานต่อมั้ยรอชมครับ

sarawoot1234567

นาแอบไปมีอะไรกับโจไม่บอก สามีนาก็แอบไปอะไรกับหนูพิม วินวินทั้งคู้ 5555

jo2515

baby zeedza

ในที่สุด สามีนา ก็ได้มีบทกับคนอื่น แถมแอบนาด้วย แก้ทางกันได้

densanova

ziggy2

::DookDig:: ในที่สุดน้องพิมก็ไม่รอด  ต้องเอาให้คุ้มจนติดใจเลยนะครับ