ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...33 อารมณ์พาไป

เริ่มโดย HatHU, มิถุนายน 14, 2018, 09:45:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nobitakung

นาเจอเอาคืนซะเเล้ว พระเอกของเราจะทำให้น้องพิมหลงได้ไหม ขอบคุณผู้ประพันธ์ครับ

jjgreat

เอาให้คุ้มเลยขาดทุนน้องนามาตั้งนาน

Lactasoy Milk

ฝ่ายสามีได้เอาผู้หญิงมั่งแล้ว เห็นแต่เมียโดนเอา ทีนี้มีผู้หญิงใหม่เข้ามา ท่าทีสองผัวเมียคนไม่เหมือนเดิมเท่าไร สนุกแน่ๆ 

panu98765panu

ezmoo

คงเป็นค่ำคืนที่เร่าร้อนและยาวนานของน้องพิมและคุณสามี(ของนา)...เติมเต็มซึ่งกันและกัน...

Slave

ตามคาดเลยน้องพิม..เสร็จซะแล้ว   ดำเนินเรื่องได้สุดยอดมากครับ ขอบคุณมากครับ..

nananews

phurin84

มีครั้งที่ 1 ก็ต้องมีครั้งที่ 2 และจะมีต่อไปเรื่อยๆ ช่างโชคดีจริงๆ ขอบคุณนะครับ

Phoowadol

แอบลุ้นอยู่ตั้งนานครับว่าจะได้ไม่ได้ ก็น้องพิมเธอขืนตลอด. จะสอด จะเสียบทีไร เป็นต้องขืนเสียทุกที. นี่ยังดีนะที่พระเอกของเราชำนาญกาม(ฝึกกับนาบ่อย) ชั่วโมงบินสูงว่างั้น ใจเย็นกล่อมเกลา ค่อยๆปลุกเร้า ปั่นอารมณ์ให้สาวเจ้าเคลิ้มจนยอม. แล้วก็ไม่ผิดหวังครับ น้องพิมเขาสดจริงๆถึงไม่ซิง. แต่แน่นเปรี๊ยะ. (นี่พูดเหมือนตัวเองเป็นคนบรรเลงเองเลยเรา) ฟินไปเลยสิครับครั้งแรกก็ได้สดเลย แล้วก็แตกกันไปทั้งคู่ แต่ครั้งหลังนี่น้องพิมแตกคาท่อนลำเลยนะ. คงตอดลำพระเอกนาดู อิจฉาพระเอกอีกแล้วสิเรา55
  การพลิกคาเรคเตอร์ครั้งนี้ของพระเอก ผมว่านี่เป็นการเปิดกว้างมากขึ้น สำหรับ เกมส์เติมเต็ม ของเขาและนาเลยนะ. จากครั้งก่อนเริ่มแรกแค่ชอบแอบดู มาถึงลงสวิงเล่น2/1จนมาถึงตอนนี้ ได้เริงรักกับสาวอื่นที่ไม่ใช่น้องนา. อารมณ์สุขเสียวอยากร่วมสังวาส และอยากเอาชนะ และครอบครองน้องพิม นี่แหละ. น่าจะทำให้ไรต์ได้เขียนเติมเต็มให้เขาทั้งสองอีกเยอะ. เราอาจจะได้เห็นมุมน้องนาจากที่เคยรับแต่ความสุขอยู่ฝ่ายเดียว มาครั้งนี้อาจมีหึงขึ้นหน้า ได้ซดมาม่า เอ๊ย ดราม่าอีกละมั้ง แต่เชื่อเถอะ. เดี๋ยวก็เคลียร์กันได้ เพราะนี่มันก็แค่เกมส์เติมเต็ม. ที่อาจจะมีอะไรผิดแผนไปบ้างก็แค่นั้นเอง ผมคิดว่างั้นนะ ใช่รึเปล่าไม่รู้ขึ้นอยู่กับท่านHatHu จะนำพาไป.   ขอบคุณครับ
อ้อ..ลืมไปครับ. สรุปแผนแยกให้พิมกับโจเลิกเป็นอันสำเร็จเรียบร้อย. แล้วสินะ แต่นาจะไปแอบกินของแซ๊ปกับโจอีกหรือเปล่า เพราะโจเองดูเหมือนว่าจะตอบสนองอารมณ์ใคร่ของเธอได้ดีทีเดียว. ต่อไปนี้ คงเห็นทั้งนาและสามี แอบไปกินของแซ๊ปลับหลังกันทั้งคู่เสียละมั้งนี่

Kotaro Susa

zeebraa

จะมีฉากสลับคู่กันไหมรอลุ้น ถ้ามี เผลอๆสองสาว เจอ 2/1 อีกอารมณ์เลย

Anastasia Krichenko

ยืนดูเมียตั้งหลายน้ำ คราวนี้ถึงเวลาลองของใหม่บ้าง
เชื่อว่าคงได้เล่นกันทั้งบ้านแน่

olemantu

เขาว่ากันว่า เป็นธรรมดา ถ้ายังไม่เต็มอิ่ม..หรืออิ่มเกินไปก็จะรุ้สึกเสียดาย  แต่ทำให้พอดีนั้นทำยาก..สามีคุณนาคงทำให้น้องพิมได้ไม่เหมือนที่น้องพิมเห็นโจ
พิมเอง อาจจะคงเสียดายโจขึ้นมาก็ได้ถ่้าสามีนาทำให้ไม่ประสบความสำเร็จเท่าที่ใจเธอต้องการ ลบภาพจำจากที่เห็นให้ได้ ถึงน่าจะรับมืออยู่
แต่ถ้าไม่ไดหวังจะ ยึดน้องพิมไว้เป็นหลักก็คงไม่จำเป็นแต่ที่แน่ ๆ ควรทำอย่างไรก็ได้ให้นาได้เห็นบ้างว่าสามีก็มีทางออกได้..อย่ามัวแต่มั่วหลงระเริงไป ..นะจ๊ะ

pj762856

mental96

ถ้าปล่อยถึงเช้า สงสัยน้องพิมอาจจะติดใจพี่เขาขึ้นมาก็เป็นได้นะครับ