ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt3

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 15, 2018, 01:54:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อ่านมาถึงตอนนี้ คุณว่าในบรรดาเมีย ๆ ทั้ง 6 เนี่ย เมียคนไหนรักหรือหลงลุงพลมากที่สุดครับ

ใบเฟิร์น
21 (3.3%)
โดนัท
65 (10.1%)
พิมมี่
180 (27.9%)
นาถ
199 (30.9%)
หมอพลอย
169 (26.2%)
ยัยอุ๊
11 (1.7%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 645

tulatula

ดีเลยครับกำลังอยากรู้เรื่องน้องอุ๊ต่อเลย อยากเห็นอุ๊กะนาถว่าจะเข้ากันได้มั้ย

moodumhero

ไม่รู้เลยว่าบทสรุปของลุงพลจะเป็นอย่างไร ได้แต่ลุ้นเอาใจช่วยอยู่ต่อไปแบบนี้ละครับ ขอบคุณครับ

zeebraa

กำลังรอ สาวอุ๊ โผล่มาหาลุงพล ในรอบต่อไป บทบาทและอารมณ์จะเปลี่ยนไปขนาดไหน รอลุ้น

papa969

kriangbaac

จริงๆถ้าจบภาคนี้ อยากให้ลุงพลกับหมอพลอยพากันไปใช้ชีวิตแบบผัวดมีนกันในชนบทไกบๆไปเลยนะครับแต่ สาวๆ ภาค2 เหลือหลายคนก็ต้องติตามกันก่อน เป็นกำลังใจให้ครับ

surasek

รอฉากรักกับหมอพลอย กลับไปอ่านครั้งแรกของของหมอพลอย3รอบได้ ได้ซี้ดๆๆๆๆอีกแล้ว

digitalz

จากเมื่อก่อนคิดว่าเป็นคนแบบลุงพลนี่น่าจะดี ไปๆมาๆ เริ่มเหนื่อยแทนลุงพล  หาตัวช่วยให้ลุงพลหน่อยดีไหมครับ

onimugae

suiius

ลุงพลจะช่วยหมอยังงัยละนั่นไปรับปากไว้แบบนี้. ต้องมาติดตามดูแล้ว

จ๊อด ยุทธนา จร้า

ลุงพลจัดชุดใหญ่ให้หมอพลอยแน่งานนี้งานนี้พลังพิเศษหมดตัวแน

aodpasa

น่าอิจฉาลุงจริงๆ ได้มาจัดถึงห้อง แล้วที่จะช่วยหมอพลอยนี่จะออกมาแบบไหน ลุ้นตามครับ

hurricane

Duds Sangnin

จะมีรวมหมู่พร้อมๆกันไหมครับ กลัวลุงพลจะตายไปก่อน