ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt3

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 15, 2018, 01:54:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อ่านมาถึงตอนนี้ คุณว่าในบรรดาเมีย ๆ ทั้ง 6 เนี่ย เมียคนไหนรักหรือหลงลุงพลมากที่สุดครับ

ใบเฟิร์น
21 (3.3%)
โดนัท
65 (10.1%)
พิมมี่
180 (27.9%)
นาถ
199 (30.9%)
หมอพลอย
169 (26.2%)
ยัยอุ๊
11 (1.7%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 645

procha

แหม๋๐๐๐  ยายนาถ นี้โหดใช่ได้เลยนะ เผลอๆร้ายยิ่งกว่ายัยอุ๊ซะอีก ถ้าลุงพลของเรา ทำไรผิดใจกับยายนาถ รับประกัน จบไม่สวยด้วย ดูจากนิสัยแร้ว ร้ายลึกนะตัวละครคนนี้  ::Crying:: ::Crying:: ::Crying::

itschelsea11

kenwin

อยากให้หมอยพลอย คอยเป็นพี่ใหญ่ดูแลน้องในสังกัดไม่ให้ทะเลาะกัน

kae+

ตามติดชีวิตลุง
ชอบหมอพลอยที่สุดละในบรรดานางเอก
::Shy:: ::Shy::

ya00022449

จะดหมอพลอยเต็มๆละตอนนี้ ลุงพลจะช่วยหมอยังไงนะ

เฒ่า

รอบนี้นมีแต่สาวแสบทั้งนั้นลุงต้องนำ้หมดตัวแน่

th

ขอให้ได้ซักครึ่งหนึ่งของลุงพล ชาตินี้ถือว่าประสบความสำเร็จแล้ว 5555 FC ลุงพล  ::Shy::

Komsan Tanunchai Olympus

อ่านตั้งแต่ตอนแรก จนถึงตอนนี้ ไม่มีคำว่าไม่ชอบเลย ชอบมากๆคับ การเล่าเรื่อง การชวนให้คิดจินตนาการ โอเคเลยคับ ผมคิดว่าถ้าจบภาค 1 ไป ภาค 2 คงมันมากๆ ลุงพลนี่คงจัดหนักให้สาวๆ เหนื่อยน่าดู 555

akepong

เจอแบบนี้พลังพิเศษหมดตัวแน่ๆ...หมอพลอยก็เริ่มไม่ธรรมดาร้ายกว่าที่คิด ส่วนน้องนาถก็ทำพังตาหลอดดด

Magman09

ธีรพงษ์ น

funkyman

หมอพลอยรอบนี้ช้ำทั้งตัวแน่นอน เพราะลุงพลเค้าจัดหนักจริงๆ

samanlo ba

คุณหมอคนสวยครับเอาให้ลุงคนเก่งเห็นฟ้าเหลืองหน่อยซิว่าเป็นอย่างไร

Kingmar

จะถึงแค่ไหนถึงจะเบื่อหมอพลอยละครับ ผมคนหนึ่งไม่มีเบื่อ หมอสวยๆเซ็กส์จัดๆแบบนี้ ยิ่งคิดยิ่งอยาก...