ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[MC] Sonzai Shoushitsu! VRพาเพลิน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 16, 2018, 10:45:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

siwapeeza

เอ่มมีขายที่ไหนครับแบบบนี้ขอซื้อบ้างงงง

prite10540

genewaj

โอ้ว้าว นวัตกรรมล้ำโลกอีกแล้ว อิจฉาแรงอิอิ

takking1234

funfuen

อ่านแล้วมีอารมณ์ร่วมเลย ชอบแนวนี้มากเลยตื่นเต้นดี

masterbunny

Micky Miku

ตื่นเต้นปรนสนุกครับ อยากลองมาแว่นแบบนี้ซักอันกี่บาทก็ยอมจ่าย

Alessandro Raffaello Francesco Daniele

มันมีขายที่ไหนบ้างเนี่ย อีเบย์มีป่าว

xonly-1790

VR ขั้นเทพชัดๆราคาเท่าไหรขอซักอันดิ

ake1ake2

ไอเทมในฝันของใครหลายๆคน ดีดว่าล่องหนอีกมั้งเนี้ย 5555555

joulez

Shut Up

เทคโนโลยีแบบนี้ถ้ามีขายนี่จ่ายไม่อั้นเลยครัช  ::Shy::

Dragoo

VR แบบนี้มีที่ไหนคงมีคนไปเหมามาหมดแน่ๆ
น่าใช้เกินไปแล้ว
It true "NO ONE PERFECT!!" ME too

yuricacarof

karnkarn

น่าจะมีรหัสป้องกันไว้หน่อยสำหรับคนประดิษฐ ของดีแบบนี้เสียดายแทน  ::Crying::
ปล.ตอนจบหักมุมดีนะครับสุกี้หม้อรวม