ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[the_orz] High Teen Boogie Woogie Sangenme เราสามคน แปลไทย By HypNos **มีซ่อนข้อ

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 18, 2018, 06:54:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

game2539

1. นางเองน่าจะเอาทั้ง2คน
2 . ตอนจบน่าจะสวิงกิ้งกันทั้ง 3 คน
edit:จบได้หักมุมมากๆ

MMJ

(S)Kater

-เห็นภาพแวบแรกแล้วไม่คิดว่าท่านฮิปจะแปลจริงๆด้วย เรื่องกำลังใสๆจนถึง
-"ชั้นชอบนายที่เป็นแบบนี้" ตัดไปอีกสองช่องเอากับเพื่อนอีกคนเฉย แอบช็อค
- ช็อคหนักมากกว่าเดิมตรงมันคบกันมานานเรียกมาประจานทำร้ายจิตใจกันซะงั้น

แล้วผมก็หยุดอ่านที่หน้า15แล้วเดาว่า
ตอบ1.น่าจะเลือกริคุมิ เพราะกับไอ้ไคโตะแค่ขำๆเพราะมันยาวเอามัน แต่สุดท้ายแต่งกับริคุมิ
ตอบ2. ถึงตอบ1จะเดาแบบนั้น แต่ตอนจบผมคิดว่าน่าจะอยู่ด้วยกัน3คนสวิงกันทุกวันสนุกสนาน

- พีคในพีคต่อเนื่องกับคำตอบริคุมิว่า "ตูก็อึ๊บเธอมาตลอดเหมือนกัน" แบบหน้าตาย
แล้วมันจะจิ้นทำไมกับคำที่อามาเนะบอกว่า "ชั้นชอบนายที่นายเป็นแบบนี้"
- พีคต่อเนื่องไอ้อวบกะไอ้ยาวกำลังจะแห้วเพราะสาวไปขายตัวแทนเผลอหลุดออกมาว่า "เชี่ยไรวะเนี่ย"

แล้วตอนต่อไปมันจะเป็นยังง๊ายยยยยยยยยยยยยยยย
ตูนไรเนี่ยท่านฮิป มันคุ้นๆแปลกๆเหมือนเป็นสิ่งที่ผมคุ้นเคย 55 โลกนี้มันเป็นยังไงมีชวนกันไปสวิง
มีคนท้องแตกในได้ บ้าไปแล้ว มิน่าท่านHypถึงคิดหนักที่จะแปล หรือไม่ก็อ่านตูนของผมมากไปจนหลอน

ผมรอเซอร์ไพร้กับตอนต่อไปอยู่นะครับ 5555555555555555

เรืองนี้มันจบแต่เพียงเท่านี้ครับ 2 ตอนก็จริงแต่ตอนละ 10 หน้า
  ::Ahh::

ที่ผมไม่แปลตอนแรกก็เพราะคิดว่ามันเด็กไปออกแนวโลลิไง แล้วภาพก็ไม่โดนเท่าไร ขนาดอ่านจบยังคิดว่าจะไม่แปลเลย
แต่ดันไปคิดถึงเรื่องนี้ จนต้องกลับมาแปล คิดดู แล้วเรื่องมันออกแนวหักมุมสุดๆ หลายตลบด้วย เลยลัดคิวแปลลัดคิวลงซะเลย
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

kapomman

1. ดูแล้วนางเอกคงอยากเลือกคนหล่อ แต่ดูทรงแล้วเขาคงไม่คบจริง
2.  จากคำตอบที่1  ตอนจบน่าจะแยกย้ายกัน ( อย่ามาหักมุขฟันดาบกันเองนะเฟ้ย)

ปล. อ่านแล้วจี๊ดนิดๆแฮะ เด็กสาวๆคงเลือกคนหล่อเท่ แต่พอโตมาทำงานเข้าจะเลือกรวยๆ คนไม่หล่อไม่รวยเศร้าอะ  ::Crying::

ปล2 หักมุขยิ่งกว่าที่คิดฟ่ะ คุณเธอสุดยอดจริงๆ

pongharu

1 นางเอกน่าจะไม่เลือกใครเลย
2 ตอนจบ ได้กัน 3 คนเหมือนเดิม

siwapeeza

1 ดูท่าแล้วน่าจะเลือกทั้งคู่ เพราะมาสายสวิงกิ้งทั้งบ้าน
2 พระเอกน่าจะได้เข้าร่วมก๊วนตอนจบ

xonly-1790

นางเอกมี2รูเลือกทั้ง2คน อิอิ
จบแบบแฮปปี้ win-win มี2ย่อมดีกว่า1

อ้าวตอบผิดทั้ง2คำถามซะงั้น ToT

exsoldier

นางเอกแม่งงงงง    เอาแต่เดก นางเอก ตอบเลือกไคโตะ   แต่จบน่าจะ เราสามคน เพื่อนกันมันดี

เพิ่มเติมหลังอ่าน กาตูนแก๊กใช่มั้ยเนี่ยยยย  หักมุมโคตรรรรรร   555555

worachat39

ผมว่าเลือกไคโตะครับ ตอนจบนี่ไม่โดนจัด2ด้วยกันก็โดนไคโตะต่อไปครับ 555

kazu36

kazu36

bomkungneo

โปยมแบบนี้ไม่น่าคู่กับพระเอกแน่นอน จบพระเอกคงหนีออกไป

twincock

เพื่อนกันเพลินดี

ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน
แบน30วัน

0scar

นางเอกเลือกไอหล่อแต่อกหักได้อีกคน แต่มาแนวนี้ น่สจะแฮปปี้เอนดิ้ง

Clock “work” Planet

1ไคโตะ นอนมาเห็นๆ
2 เอา 2 จบสวย

อ่านจบแล้วแบบว่าหักคอกันเลยดีกว่า