ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[the_orz] High Teen Boogie Woogie Sangenme เราสามคน แปลไทย By HypNos **มีซ่อนข้อ

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 18, 2018, 06:54:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

CheekyDream

หึหึ มีจุด peak 2 จุดเลย
ถ้าเป็นผู้หญิงก็คงจะบอกว่า พี่เก่งจัง หนูถึงติดๆ กันเลย

theundead

1.สุดท้ายน่าจะเปนริคุมิ
2.น่าจะจบที่คบซ้อนแต่ผู้หญิงคิดว่าไม่รู้แต่พวกผู้ชายน่าจะแกล้งทำเปนไม่รู้ จากนั้นสุดท้ายก็3p
มันก็มีแบบนี้สินะ ::Crying::

Tdestiny

ผมว่านางเอกจะเลือก2คน

คงจบแบบอยู่ร่วมกัน3คนได้ ไม่มีใครแยกจากใคร ::HoHo::

alarbebday1

1.ดูจากคำพูดของนางอกน่าจะเลือกไคโตะ เพราะเล่นกันมานานแล้ว
2.จบแบบพระเอก อดแดรก

PEO04555

as72340639

Dragoo

เรื่องแนวเราสองสามคนไม่ค่อยจะเห็นเท่าไหร่ แต่นางเอกนี่หึงแบบเงียบแฮะ
ตอบคำถาม
1.ก็เลือกทั้งสองคนนั้นแหล่ะ ปล.ชื่อเรื่องสปอยง่ะ 5555
2.ก็คงจบแบบวันคู่วันคี่ล่ะมั้ง 55555
It true "NO ONE PERFECT!!" ME too

delta941

นางเอกเลือกไอ้ดุ้นยักษ์ ส่วนเจ้าเด็กน้อยวิ่งหนีเพราะรับไม่ได้

สุดท้ายนางเอกวิ่งไปง้อแล้วได้ซ่ำบ่าดาแห้กันทั้งสามคน

แฮปปี้เอนดิ้ง

ขอบคุณมากครับ

Daft Punk

1.ไม่น่าจะเลือกใครนะคับ

2.มันน่าจะจบแบบนางเอกน่าจะกลายเป็นผู้หญิงร่าน   ::Horror::

shetarsk

เราสองสามคนเลยแบบนี้

1 เลือกทั้งคู่
2 ทรีซัม ยาวๆไป

now6198

1. นางเอกเลือกริคุมิ
2. จบแบบริคุมิกับไคโตะร่วมมือกันหลอกนางเอกไปโดนรุมโทรม (โลกมืดไปมั้ย 555)

blackkids

1.เลือก  ริคุมิ
2.พอ สวิง3P เสร้จ นางเอกเลยรู้ความในใจของ ริคุมิ ส่วนไคโตะ ก้ออก ปาร์ตี้ สวิงไปเรื่อยไม่จิงจังกับใคร

kagussugi

nom.nao

::YehYeh::
1 เลือก ริคุมิ เพราะเรียน เก่ง
2 จบแบบ สวิงกิ้ง ทั้ง 3 คน