ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอสาวไฮโซกับเด็กชายทั้งสาม ตอน 1 พบเจอ

เริ่มโดย darkgiggs, มิถุนายน 20, 2018, 09:35:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สมพร สมหวัง

::DookDig::เปิดมาใด้น่าติดตามเลยครับ อยากเห็นข้างในคุณหมอแล้ว

minky way

สงสารหมอครับ ถ่ายพรีเวดดิ้งกะสามนักเรียนกว่าชั่วโมงคงจะทรีซั่มแน่เลย

jaster ja

เด็กมอต้นเองนะแต่ตั้ง3สงสัยจะได้ลืมแฟนที่เป็นหมอเลยมั้งครับ ขอบคุณมากๆครับ

darkangel

Erik

เรื่องแปลกดีครับ
สลับฉากล้อคล้ายการเดินเรื่องภาพยนต์
เพิ่งเห็นในเรื่องแนวๆนี้
มิติใหม่ในวงการ

Mika Yamada

armsmartmai

เนื้อเรื่องชวนน่าติดตามมากครับ ทำให้อยากรู้ว่าในเวลา1ชั่วโมง ไอ้เด็ก3คนมันจับบลูถ่ายรูปกันท่าไหนบ้าง

neoteem01

ผมว่าโดนเด็กเย็ดแล้วก็ถ่ายรูปไว้แน่เลยแล้วเดียวมันคงเอามาแบคเมย์

songsak

เด็กสามคนนี่มันแสบจริงๆ น้องบูลจะโดนอะไรบ้างนะ

maneither

ฮืม น่าติดตามมากครับ ขอบคุณนะครับ แค่ตอนแรกก็สนุกละ

♤judas♤

น่าจะไม่แค่ถ่ายรูปไว้ดูเล่นๆแน่เด็ก3คนเนี้ย

ti ok

รีบทำตอนต่อไปมาไวๆ นะคับ เรื่องดีมาก ดึงให่น่าติดตามมากเลยคับ

peddo

แนวเรื่องเริ่มมาฟังคุ้นๆ แต่ดาร์กกว่าที่นึก เพราะไม่นึกว่าเด็กๆ สมัยนี้มันจะเอี้ยขนาดนี้ ดีที่ว่าเป็นเด็กนะครับ คงไม่สึกหรอมากมาย ถ้าพ่อมันมาแจมด้วยคงจะแย่ แต่แฟนหนุ่มนี่ท่าทางจะบุ๋ยแล้ว ใจไม่สู้ แถมลีลาไม่น่าจะเท่าเด็กๆ รุมได้ น่าจะยาวไปครับคุณหมอ แค่เริ่มยังขนาดนี้ ขอบคุณครับ