ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอสาวไฮโซกับเด็กชายทั้งสาม ตอน 1 พบเจอ

เริ่มโดย darkgiggs, มิถุนายน 20, 2018, 09:35:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

prasong

โดนเด็กรุมสามแน่นอน แล้วถ่ายรูปไว้แบลคเมลต่อครับ

teerawatc

หมอกับเด็กทั้งสาม  ตอนหนึ่ง  ยังไม่รํ้วว่าโดสอะไรบ้างแสดงว่ามีตอนต่อไป  น่าจะได้กลับมาเยอกับเด็กทั้งสามอีก จะเสีสวกว่าเรื่องก่อนๆไหมหนอ

mdemigod

คุณหมอคงโดนเด็กๆติววิชาเพศศึกษาใช่ไหมครับ

jayleno

kk517

ผช ก็ไม่ไหวเลย บ่มิไก๋จริงๆ  เด็กนี้อะไรมันจะพกมีดไปมา 

นัทโตะ

sun_307

เด็กนักเรียนขนาดนี้เอาเป็นแล้ว หมอต้องติดใจแน่เลย

Sky_ii

โฮ้ย ห่างหายไปนานเหมือนกันนะคับ
คิดถึงผลงานเก่าๆ ชอบวิธีการเล่าเรื่องกับแนวทางของเรื่องมากๆเลย

pingpingnarak

เริ่มต้นเรื่องได้น่าลุ้นน่าติเตามมากเลยครับ

Top28387

มาแนวใหม่เลย น่าอ่านมากคับ นางเอกสวยน่ารักตามสไตล์เลย ลงไปเป็นชั่วโมง ไม่น่าจะรอดนะคับ อิอิ

นัทชิ

เรื่องนี้มันดูมีเงี่ยนนำ เอ๊ย เงื่อนงำอะไรบางอย่าง น่าติดตามมากๆ ขอบคุณครับ

nobitakung

ijuinrei

livpool

เริ่มต้นมาก็น่าจะโดนมากกว่าถ่ายรูปแน่นอน