ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...34 ค่าตอบแทน

เริ่มโดย HatHU, มิถุนายน 20, 2018, 09:48:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ppptttmmm

ปมว่านาต้องกลับไปหาเจ้าโจอีกแน่ เริ่มติดหรูแล้วสิ

aekkachai052

คุ้มค่ากับการรอคอย ครับ ขอบคุณมากที่สละเวลามาเขียน

yumer

นาก็เอาไปหมด เลย จัดหมดถ้าถูกใจหรือเงี่ยนกันแน่

outsider

นาก็ใจร้ายเกิ้นนนนน แค่ผัวนอนกับคนอื่นยังขึ้นขนาดนี้ ถ้ารู้ว่าเอากันนี่จะขนาดไหน

ff2551

ห้าล้าน แถมได้ปรี้อีก
โฮ่ ๆๆๆ คุ้มจริง ๆ

Anastasia Krichenko

ลุ้นว่าโจจะแก้แค้นพิมยังไง
จัดการแม่เลี้ยงเลยมั๊ย ให้นาเป็นนกต่อ ล่อทั้งแม่ลูก

eak111

เดาผิดไปเยอะเลยแฮะ
ว่าแต่น้องพิม  พระเอกเราจะได้ซ้ำไหม  พระเอกเราเคยโกหกแล้ว  อีกครั้งจะเป็นไร
นาแอบติดต่อโจอยู่ไหม  น่าคิดๆ

au2000

เป็นเรื่องแรกที่อ่านแล้ว
โคตรมีอารมณ์ร่วมเลย
สุดยอดของรายละเอียดและ
เนื้อเรื่อง นาเก่งมากๆ

olemantu

มันแปลก ๆ สำหรับคนอ่านอย่างผม..ผมอ่านบทเสียวของผัวนากับพิม รู้สึกเฉย ๆ ไม่ค่อยสะใจ..อะไรทีเขาได้พิม แต่กลับรู้สึกสะใจมากกว่าที่เห็นนาโดน
หรือได้อ่านบทที่มีชู้ของนา..ว่าช่างมีหนทาง แถไปได้เรื่อย ดูเหมือนเป็นการเติมเต็มฝ่ายเดียวของนา..เป็นของผัวเธอนิดหน่อย เช่นที่ได้แอบดูเท่านั้นเอง

กำพล

อย่างนี้คงอดซ้ำลอยน้องพิมแน่เลย แถมโกหกเมียอีก

eak111

น่าเอะใจที่ว่าทำไมนาทนรอจนถึงก่อนนอน ได้ทั้งๆที่พี่พลไม่น่าให้นาอิ่ม
หรือโจแอบมาส่งส่วย

kunla

Phoowadol

ตอนนี้ เห็นได้ชัดแล้วว่า นานั้นขี้หึงมาก. ยอมไม่ได้ถ้าสามีไปร่วมหลับนอนกับหญิงอื่น. นี่ถ้ารู้ความจริงๆ ว่าสามีได้เสียกับน้องพิม คงระเบิดลงกลางบ้านแน่ๆเลย. เฮ้ออารมณ์หญิงนี่ชั่งนากลัว พลังทำลายล้าง มันมีอานุภาพร้ายแรงยิ่งนัก ปิดให้ดีนะครับคุณสามี เห่อๆ
  กลับกันนะครับ ห้ามผัวแต่ตัวเองทำได้. สงสัยต่อนี้ไปคงหมดโอกาสได้เห็น บทของพระเอกกับสาวอื่นแล้วแน่ๆเลย แต่กับน้องนา นี่เราได้เห็นไม่สิ้นสุดแน่ๆครับ นี่ขนาดอิ่มกับโจมาแค่ข้ามคืน ผัวเปิดทางให้ยั่วพี่พล นางก็จัดให้พี่พล. ซะตะบะแตก สนองเสียวให้. แต่จะสมใจน้องนารึไม่นั้น คาดเดาว่าไม่น่าจะอิ่มเท่าไหร่นะ. ด้วยอายุและความสุภาพของพี่พล บทสวาทครั้งนี้ คงไม่หวือหวา โลดโผน น้องนาคงต้องมาเติมเต็มที่บ้าน ด้วยรสผีมือสามีผู้ใจกว้างคนนี้อีก ค่อนข้างชัวร์. ใช่มั้ยครับไรต์
   ว่าแต่ ผมยังคาใจกับคำพูดของนาอยู่นะ ตรงที่พูดกับโจในสระน้ำ ก่อนความแตก. ที่บอกว่าจะเลิกกับผัว. ถ้าโจเลิกกับพิม. อันนี้เดาใจนาไม่ถูกจริงๆว่าเป็นความคิดที่จะทำจริงๆรึว่าแค่พูดตามแผน.  แต่ในฟีสแบค นาเองก็มีแนวคิดอยากเป็นแฟนกับโจจริงอยู่นะ แค่ติดที่ครอบครัวและลูกเท่านั้นเอง. แต่เอาเข้าจริงๆ ตอนนี้ผมว่าโจไม่กล้ามาวอแว กับนาในช่วงนี้แน่ๆเพราะ. กลัวสามีนาเอาเรื่อง อีกอย่าง. คนอย่างโจ เพล์บอย อย่างนี้ ไม่จริงจังกับนาหรอกมั้ง ที่ทำไปครั้งนี้ก็แค่อยากร่วมรักเสพสังวาสกับนาเพือเอาชนะกิเลสของตัวเอง ชั่วครั้งชั่วคราวแค่นั้นแหละ. หลังจากนี้ หายต๋อมหางจุกตูดไปแล้ว
   กลับมาที่ครอบครัวนากับสามีดีกว่า ดูว่าหลังจากได้ค่าตอบแทนงานครั้งนี้ ได้ทั้งเงินได้ทั้งเสียว ในคราวนี้ น่าจะหาเป้าหมายใหม่ในการเติมเต็มให้แก่กันอีกครั้งแล้วหละ ใครน๊าจะเป็นผู้โชคดี. คนนั้น รอดูอย่างใกล้ชิดเลยนะครับท่านHatHu   ขอบคุณมากครับ

BazillUz

ขัดใจนิดตรงที่คุณสามีไม่โต้เถียงและยอมนาขนาดนี้อ่ะครับ เรื่องที่นาพูดว่าจะเลิกดูๆคงมาจากความรู้สึกในใจลึกๆของนาด้วย และขอบคุณสำหรับตอนใหม่นะครับสมกับการรอคอยมากครับ