ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...34 ค่าตอบแทน

เริ่มโดย HatHU, มิถุนายน 20, 2018, 09:48:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

baby zeedza

สงสัยสามีนา จะได้จัดอีกเริ่มเก็บแล้วส่วนนาก็เน้นคนรวยๆไป

minky way

โห อาละวาดเบาจังคิดว่ารีสอร์ทจะพังเสียแล้ว งานนี้ขอชมคุณสามีนะที่กล้าโกหกเมีย ถือว่าถ้าจับไม่ได้คา...เป็นต้องปฏิเสทคอเป็นเอ็น(หลายคนเป็นอย่างงั้น ผู้แต่งคงเป็นด้วย) ส่วนเรื่องflashbackของหนูนา ผมว่าเป็นเรื่องปกติของมนุษย์นะ ที่อาจมีการคาดหวังอย่างงั้นอย่างงี้ แล้วก็กลับมาสู่ความเป็นจริงที่ดำเนินอยู่ ตรงนี้ผมขอกดlikeให้เลยเพราะเป็นความจริงในชีวิตที่ทุกคนอยากได้สิ่งที่ดีกว่า

xonly8board board

พลีส ขอให้นากลับมาเปิดเผยตรงไปตรงมาเถอะ อยากให้สามีรู้ก่อนว่าจะไปโซเดมาคอม มากกว่ามาเล่าโดยไม่รู้จะคับผม  ::GiveMe::

tapakron22

มาแล้ว รอนานเลยรอบนี้ ตอนนีันาจะเป็นไงบ้างครับ หลังจากนี้นาจะไปกับโจอีกไหมคับ

Apirl An

ขอชมอย่างนึงเลยครับที่ไม่แต่งเรื่องให้นาไปทางสาย Dark แบบนาติดใจโจแล้วเลิกกับสามีไปจริงๆ แต่น้องพิมนี้ก็นะต้องจัดให้หายหยิ่งอีกซักรอบแล้ว ::Grimace::

che_13

นึกว่าเรื่องจะดำเนินต่อไปอย่างไร นาจะสานต่อกับโจหรือเปล่า  พิมพ์จะกลับมาแก้แค้นนาหรือไม่โดยมีความสัมพันธ์กับสามีนา คงต้องลุ้นต่อไป

123non

อยากให้พระเอดกได้พิมอีกจัง เป็นกิ๊กก็น่าสนนะเนี่ย

toto65

ไม่นึกว่าคุณพลจะตกเป็นของนาจนได้ คิดว่าคงพลาดไปแล้ว มีอะไรให้เซอร์ไพรซ์อีกมั๊ยครับ 

ryg123456

พี่พลคงต้องตอบแทนน้องนาด้วยชุดใหญ่ไฟกระพริบนะครับ

nakin007

คนอ่านไม่เครียดครับ กลัวคนแต่งจะเครียดแล้วหายไปซะก่อน ตอนนี้ยังอยากให้สามีนากล้าแบบนาบ้าง เพราะดูแล้วนานี่เจ้าแม่สายดาร์กตัวจริง แต่ถ้าสามีพยศบ้างน่าจะตื่นเต้นอีกแบบ ขอบคุณนักเขียนที่สละเวลามาแต่งเรื่องดีๆนะครับ

namogt

ผมติดใจน้องพิมมากๆครับ เล่นตัวนิดๆชอบ

Themis

นานี่สสึดติ่งเลย แต่ก็แบบใช้ชีวิตสุดขั้วไปหน่อย 

sakda silakhom

Farewell

ไม่เป็นไรครับไรท์ ผมก็ดูบอลจนไม่ค่อยได้เข้าเว็บเหมือนกัน 555

ผมว่ายังไงนาก็ไม่ทิ้งสามีหรอก(ผู้แต่งเคยบอกว่าจะไม่เป็นอะไรทำนองนั้น) แล้วที่นาหึงสามีมากๆ ก็เพราะนารักสามีไงล่ะครับทุกๆท่าน คนอื่นที่นานอนด้วยนาไม่เคยมีอารมณ์แบบนี้เลยนะ ความหึงมันเป็นอารมณ์พิเศษครับ

ผมเห็นความคิดของนาแล้วอยากให้นาเป็นแฟนกับโจจริงๆ พัฒนาไปอีกขั้นของสิ่งเติมเต็ม แบบว่าหลอกโจว่าเลิกกับสามีแล้วมาคบกับโจเป็นแฟน(สามีร่วมวางแผนหรือจะให้นาเป็นคนวางแผนเองก็ได้เพราะสามีนาไม่ชอบโจ ถ้าอย่างแรกคนอ่านคงไม่ปวดตับ ถ้าอย่างหลังคนอ่านคงปวดตับสุดๆ แล้วแต่ไรท์เลยครับ) แล้วนาก็แอบโจมาเอากับสามี คิดๆแล้วก็ตื่นเต้นแปลกๆ แล้วค่อยๆให้นาเห็นก็ได้ครับว่าคนเจ้าชู้ถึงจะรวยแบบที่นาชอบ ก็สู้คนแบบสามีนาไม่ได้ แบบว่าให้นาร่านแตกแปปนึงแล้วค่อยดึงสติบอกเลิกโจประมาณนั้น อันนี้แค่อยากลองแนะนำไว้เฉยๆนะครับ ขอบคุณที่รับไว้พิจารณาครับ