ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...34 ค่าตอบแทน

เริ่มโดย HatHU, มิถุนายน 20, 2018, 09:48:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

casa

ท่าน Hathu ครับ
ผมอยากดู clip ที่นาถ่ายกะโจ ครับ
คุณสามี ไม่อยากดู แล้วเหรอครับ 555
ตอนหน้า นะครับท่าน ::Beggar::

Supanat Amphai

Tea Tae

พระเอก ก็รู้จักโกหกเหมือนกัน เข้าท่าดี

nujane_dude

เสียดายน่าจะมีอีกรอบกับน้องพิมนะ ดูแล้วถ้าจะเด็ดกว่าน้องนาเยอะเลย

Tea Tae

อ่านจบ ต้องวกมาตอบอีกที
ชอบที่พิม ยั้งใจไม่อยู่ ให้พระเอกแตกใน (ความจากตอนเดิม) มันช่วยลดความรู้สึกคนอื่นฝั่งพระเอกได้เยอะ  เหมือนพระเอกได้เอาคืนบ้าง

ชอบที่พระเอกปิดบัง  ให้พระเอกได้บ้าง  จากทีมพระเอก แล้วก็อยากจะให้พิมกลายเป็นแรงขับให้พระเอก กับมา ลีลาร้ายเหลือ  จนพิมติดใจ  นาก็ไปต่อ พระเอกก็ไปต่อ แต่ก็ยอมให้นาปิดบัง พระเอกก็ปิดบัง ได้ใจฝ่ายพระเอกดี 

และถ้ามีแบบว่า  ให้นารับรู้และหึง น่าจะสวย  มันจะได้ไม่ทำร้ายพระเอกเกินไป

ขอบอกอีกที ตอนที่แล้ว  ที่ให้พระเอกได้แตกใน แล้วพิมขัดขืน ได้ใจฝ่ายพระเอกมากๆ  ได้แตกใน  ขณะที่ฝ่ายนาทุกคนใส่ถุง  ยอมใจคนแต่งเข้าใจคนอ่านมากๆ   แบบว่าเอาใจฝ่ายพระเอกแบบแนบเนียน ชอบๆๆๆๆ   

Priceless

ที่สามีนาได้ถึง 2 ครั้งนี่ก็เซอไพรส์ผมมากแล้วครับ แต่ก็ชอบนะ มีแบบนี้ให้เห็นบ้าง มีมิติไม่จำเจครับ

zamakarn

นาไปไกลมาก สามีก็อีกละ รู้จัดใครยกนาให้ใส่พานถวายเลย แต่พอถึงคราวสามีกับหึงใหญ่โต แอบ งง ที่ตัวเองไปกับคนอื่นได้บอกจะเลิกกับสามีมั้งอีก ผมว่าน่าสงสารสามีมากกว่านะ หลายครั้งแล้วที่แอบน้อยใจอะ น้องพิมก็อีก ไหงหายไปเลย... น่ากลับมาบ้าง

Newnotpost

นึกว่าจะสลับคู่กันถาวรซะแล้วนะครับ มาถึงขั้นนี้แล้ว
ขอบคุณมากๆครับ

aspirine2535

อยากให้คุณสามีอะไรกับน้องพิมอีกจะได้คุ้ม

LUX111

วัวแก่ที่คอยจ้องมานาน สุดท้ายก็ได้เสียวกับนา ตอนหน้า คงต้องลุ้นว่า โจกับพี่พลจะได้สอยนาพร้อมกันมั้ย

prasert jaidee

เขียนบรรยายดี ชวนให้ติดตามมากครับ

ultrasonic

Dest Tiny

::Sweat:: ทำไมคุณสามียอมง่ายจัง?  อยากให้เอาคืนบาง!😔

proinc