ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...34 ค่าตอบแทน

เริ่มโดย HatHU, มิถุนายน 20, 2018, 09:48:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Jumpe Athibadee

auddy999

plzalone1

nanot1991

เอาแล้ว นาจะพูดจริงๆป่าวล่ะทีนี้ ซ้ำใจนะครับแบบนั้น

mardee dee

นานี่ใช้ได้เลยไม่เคยทำให้ใครผิดหวัง

hattewa00

เสร็จพี่พลจนได้ แต่คงได้อารมณ์น้อยกว่าน้องโจหน่อย แต่จะว่าไปด้านน้องพิมพ์ก็เงียบเลยครับ อยากให้มีรีเทิร์นกับผัวนาจังง

khyng k

นานี้สุดยอดจริงๆชายไหนมาเก็บทุกราย ไม่อยากจะคิดตอนต่อไปเลย

ฟูราน

อื้อหือเมียมีไรกับคนอื่นได้แต่ผัวไม่ได้แฮะ

pie2008

Kachen Yaijing

ตามอ่านมาตั้งแต่ตอนแรก ชอบเรื่องนี้มากเลยครับ แต่บางครั้งก็อยากให้คุณสามีแข็งขีนกับนาบ้างครับ

M_ne

Rutt Non

นากะจะฟาดผู้ชายทุกคนเลยเหรอไงเนี่ย

ronyeats

นาเร่าร้อนจริงๆ ไม่ว่าใครก็ต้องอยากมีอะไรกับนา คนต่อไปจะเป็นใครอีกล่ะเนี่ย อดใจไม่ไหวที่อยากจะรู้ต่อจริงๆ ผู้ประพันธ์ได้ใจจริงๆครับ

tawarin13

เกือบไปแล้ว นาเกือบจะหลงโจจนทิ้งครอบครัวแล้วมั้ยล่ะ ดีที่สามีโผล่ไปพอดี