ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...34 ค่าตอบแทน

เริ่มโดย HatHU, มิถุนายน 20, 2018, 09:48:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

fireanimal

Joetan

น้องนาไม่แฟร์เลย สามีจะไปเอาคนอื่นบ้างบางครั้งก็ไม่ให้เอา อย่างนี้สามีนาน่าจะลองหยุดไม่ให้น้องนาไปมีอะไรกับคนอิ่นบ้าง เพื่อเป็นการทดสอบ เพราะตอนนี้น้องนาชักยังไงยังไงอยู่นะ

takie2505

อยากดูคริบ นากับโจ ครับผมว่ามันมีเงื่อนงำอยู่

st789

หนูนาไหนบอกชอบคนรวยแต่ให้เงิน5ล้านไม่เอา ตกลงชอบไรกันแน่ระหว่าง ควยกะรวย

ปิติ จิตกะพงษ์

อ้างจาก: st789 เมื่อ มิถุนายน 21, 2018, 11:57:28 ก่อนเที่ยง
หนูนาไหนบอกชอบคนรวยแต่ให้เงิน5ล้านไม่เอา ตกลงชอบไรกันแน่ระหว่าง ควยกะรวย
ได้เวลาคุณสามีทำให้นาหึงบ้างแล้ว แล้วคิดว่าน้องพิมต้องมีหวนกลับมาอีกแน่ๆ

somc217

แปลกมากที่สามีกลัวคุณนาขนาดที่ว่า ยอมให้คุณนาได้สนุกกับชายอื่นได้ฝ่ายเดียว โดยที่ตนเองไม่สามารถมีอะไรกับสาวอื่นได้ หรือเป็นเพราะว่ารักเมียมากจึงยอมขนาดนี้
รอติดตามครับ
ขอบคุณมาก

dodoza2

ทำไมยอมง่ายแท้ขนาดนาพูดแบบนั้นบางทีก็งงกับความคิดของคุณสามี สนุกดีครับ ขอบคุณมาก

ปุ๋ม

the_nation

Wasan Sri

AssSin01

ไม่สนนาละครับ ลุ้นน้องพิมพ์กลับมามีบทต่ออย่างเดียว  ::HoHo::

puipuipui

สุชาดา สัตย์ซื่อ

รอนานมากครับเพื่อจะเสียน้ำกับนาไม่ผิดหวังครับ

gobori21

นึกว่านาจะลืมพี่พลแล้ว ขอบคุณมากครับ