ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...34 ค่าตอบแทน

เริ่มโดย HatHU, มิถุนายน 20, 2018, 09:48:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

akepong

นานี่ชักจะยัังงัยที่พูดกับโจไม่รู้ว่าจริงหรืออารมณ์พาไป แต่ผัวได้ยินคงมีจี๊ดในใจบ้าง ...รอบนี้นาสุดคุ้ม ได้ทั้งมันส์ได้ทั้งเงิน...ว่าแต่น้องพิมพ์ยังมีบทต่อมั้ยครับ รอนะครับ ขอบคุณครับ

Jiraai

คุ้มค่ากับการลงทุนจริงๆนาได้ทั้งเงินได้ทั้งเสียว สามีก็ได้กำไร พี่พลจะลีลาจัดจ้าดแค่ไหนนะ   เป็นกำลังใจให้ผู้แต่งครับ   

Autte Wa

ภาระกิจนี้คุ้มเลย ได้ตังค์ ได้เสียว

r14151

ชอบมากครับแนวนี้ แต่อีกใจก็สงสารผู้ชายครับ

arsenyo

นานี่จะฟาดเรียบไปนะ สามีคงชอบแบบนี้จริงๆ

ศิริวัณณา

ขอเพิ่มนิดนึง..ดูบอลกลิ้งไปกลิ้งมาเลยนึกขึ้นได้..

นาสมหวังมามากแล้ว..ถ้าเกมส์พลิกละ

ถ้าสมมติว่า..พิมยอมเผยเปิดความลับคับใจว่าโดนผัวน้องนาของพี่พลจัด..และเล่าเรื่องทั้งหมดที่เกิดขึ้นให้พ่อฟัง..ว่าสองผัวเมียสมคบคิดกันอย่างไร..แน่นอนน้องพิมจะไม่พูดให้ตัวเองเสีย..และอาจมีใส่ไฟผัวนาเพิ่มด้วยแรงแค้นทั้งนาและผัว

เรื่องราวจะดำเนินต่อไปอย่างไร

พี่พลพ่อพระศีลขาดจะกลายเป็นพ่อเสือไหม..จะสั่งระงับการจ่ายเช็คไหม

นาก็คงจะได้รู้ว่าผัวจัดหนูพิมไปแล้ว

นาจะสติแตก ปรี้ดแตกแค่ไหนที่โดนดับฝันกับเงินก้อนโต..แถมจับได้ว่าผัวโกหกหน้าตาย..กินน้องพิม..หรือว่าจะยังคงไหวพริบประคองสติกลับสู่โลกแห่งความจริงได้ และหาเหยื่อรายต่อไปมาระบายตัณหาเยี่ยงเดิม..แต่คงจะเมามันขึ้นเป็นการแก้แค้นผัวไปในทีปกปิดมากขึ้น อิสระเสรีมากขึ้นไม่ใส่ความรู้สึกผัวมากขึ้น

จะเป็นผลให้นาตัดสินใจ ..โทษผัวและตีชิ่งวิ่งเข้าหาโจสุดกำลังไหม..แบบหน้ามืดวีนแตก..แหลกกันไปเถอะ..ผัวขาใส่พานเมียให้น้องโจฟันอย่างเมามันมั้ยนะแล้วค่อยเขี่ยทิ้ง.

บ้านจะลุกเป็นไฟไหม..

น่าติดตามตอนต่อไป..

ปล.อยากดูคลิปทั้งก่อนและหลังจากผัวนากับน้องพิมกลับเข้าห้องค่ะ..

มีอยู่จริงไหม..หนือว่านาสวมรอยว่าผัวเห็นแฝสดแล้วไม่ต้องดูก็ได้.

chaipron namtapee

ทุกครั้งที่อ่านมันได้อารมณ์มากเลยเกือบทุกตอนเลยขอบคุณมากครับ

Overman

อยากให้โจพานาไปล่องเรือยอร์ช พร้อมสามีนาและพิมจังครับ งานนี้สนุกแน่ๆครับ 555

nawin1357

ตอนเช้าน่าจะจัดน้องพิมอีกซักยกก่อนกลับน่ะคับ

aek_p

ppp44

ถ้าเป็นผู้ชายอื่นน่าจะมีเรื่องเลิกกันแล้วนะ เพราะไม่รู้ว่านาพูดเรื่องจริงหรือเล่นละคร

TonNy

เรื่องไม่ชอบนามากขึ้นเรื่อยๆละคับ ผมเชียร์ให้สุดท้ายไปคบกับพิมแทนจะดีกว่า

สุนทร โสภ

คนแก่ต้องมีทีเด็ดแน่ๆเลย น้องนาคงต้องเสร็จแน่

achuya

น้องพิมจะกลับมาหามั๊ยน๊า แต่นาก็สุดยอดจิงๆ

mongk

จากที่เปิดคลิปดูกัน พี่พลน่าจะลีลาดี สุดยอดนะ