ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สามีให้หนูเป็นเมียหมา ตอนที่ 14 ชีวิตเปลี่ยน

เริ่มโดย darkgiggs, มิถุนายน 23, 2018, 09:49:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hydropump44

Asus55

ท้องแล้วหนีหายจ้อยเลยนะ แล้วจะจบยังไงล่ะเนี่ย

My55MoToR55

เสียดายว่ามาไม่ทันรูป
ถ้าเป็นไปได้อยากเห็นภาพประกอบด้วยจังครับ

zynap

จะจบไปแนวไหนน้อ เหลือแต่เจ้าเหลือ สมชื่อซะแล้ว น้องฟ้าเอ้ย...

แอบลุ้นภาคสามต่อ จะไปในแนวไหน

มนุษย์ฟองน้ำ

จะไปจบที่ไหน แอบคาดหวังว่าไม่อยากให้จบนะครับ อย่างน้อยมีภาค 3 ที่มาสรุปเรื่องราวให้ลงตัว

แต่แนวนี้มันแต่งได้ยากจริงๆแหละ

╰☆Qüeēη'$ βlađe☆╮®

*:•. *.:。✿*゚'゚・✿.。.:* *.:。✿*゚'゚・✿.。.:* *.:。✿*゚¨゚✎・ ✿.。.:* *.:。✿*゚¨゚✎・ ✿.。.:*

•.★*...(>^.^)>...ช่วยคลิกนิสนุงน่ะ!!!>>>ขอบคุณจร้า คริคริ...<(^.^<)!...*★.•

f11d

ทั้งกายทั้งใจฟ้ากลายเป็นของเจ้าเหลือเพียงตัวเดียว ดีไม่ดีอาจจะพาผัวกลับไปอยู่บ้านด้วยจะได้ไม่ต้องคอยไปๆมาๆแบบนี้ ส่วนเรื่องที่คาใจ ไม่รู้จะเกี่ยวกับลูกสาวในท้องรึปล่าว ที่ว่าคาใจคือเธอจะเรียกเจ้าเหลือว่าอะไรนี่แหละ

beam

Dew_kitaro

donlayutza