ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt4

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 25, 2018, 07:38:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามเล่น ๆ คุณว่าเอาจริง ๆ แล้วใครกันแน่ที่เป็นเจ้าของหัวใจของหมอพลอยตัวจริงครับ

ถามอะไรแปลก ๆ ก็ลุงพลนั่นแหละ เสียสาวให้ลุงแกแล้ว หมอพลอยจะไปไหนได้ หมอพลอยก็แค่ปากแข็ง ปากเก่งไปแบบนั้นแหละ
351 (70.5%)
ยังไงหมอพลอยก็ยังรักพี่กรเหมือนเดิม พี่กรขา พลอยรักพี่กรเหมือนกันนะ แต่พลอยขอโทษ พลอยไม่คู่ควรกับพี่กรจริง ๆ
130 (26.1%)
บางทีอาจเป็นพี่บอย น้ำหยดลงหินทุกวันหินมันยังกร่อน ถ้าพี่บอยทำตัวดี ๆ แถมมีน้องสาวที่น่ารักอย่างลูกขวัญเป็นกองเชียร์ บางทีพลอยอาจจะใจอ่อนในสักวัน
17 (3.4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 498

SSPor

หมอพลอยจะติดใจลุงพลรึเปล่านะ แล้วเมื่อไรสาวอุ๊จะโดนซ้ำละครับ แล้วจะติดใจลุงพลได้ยังไงหละเนี่ย  ::Thankyou::

××Mon××

กลับมา กับการรอคอย หมอพลอย คงโดนอีกหลายยก คงจะหน่ำใจนางแน่ๆ

chapter11

อยากรู้รู้จังครับ สุดท้ายลุงจะช่วยหมอพลอยยังไง ไม่ให้โดนบังคับแต่งงาน

Shoun-tum

อิจฉาลุงพลจริง ขอแค่หมอพลอยกับ ใบเฟิร์นก็คุ้มแล้ว

xxxboyz

จัดหมอพลอยยาวๆไป ถึง .Part5-6 เลย ไหนๆมาถึงคอนโดยาวๆไป ตื่นเช้าอีกวันอีกหลายๆรอบ

zezebee12

marcut

ลุงพลก็ยังคงจัดหมอพลอยต่อ แต่อยากเห็นฉากลุงพลโดนรุมแล้วนะเนี่ย

Pongsathorn Suwannarit

Pongsathorn Suwannarit

rung20057

จบภาคแรกนี่กะทิ้งทวนแบบ คนอ่านขาอ่อนเดินไม่ได้กันเลย รออ่านครับกับ3ฉาก
1.ฉากสามสาว(ใบเฟิร์น,โดนัท,นาถ) รุมลุงพล 2.ฉากในฝันของลุงพลที่ได้ร่วมรักกับหมอพลอยและครูเบสท์ 3.ฉากยัยอุ๊ทบทวนบทรักกับลุงพลอีกครั้งก่อนจบเรื่อง

okai

gobori21

สาวๆของลุงรักลุงทุกคนครับ หมอพลอยเป็นประเภทปากแข็ง ลุงต้องจัดหนักๆแล้วครับ

chairat04

ดูจากจำนวนคนคอยเยอะมา เป็นเรื่องที่มีคนติดตามมากที่สุดในตอนนี้ ขอบคุณครับที่ยังเห็นใจคนรอ ยิ่งมาบอกตอนล่วงหน้ายิ่งเฝ้ารอ

tetete

รออ่านน้องอุ๊โดนตาลุงทบทวนความรักให้อีกรอบครับ