ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt4

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 25, 2018, 07:38:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามเล่น ๆ คุณว่าเอาจริง ๆ แล้วใครกันแน่ที่เป็นเจ้าของหัวใจของหมอพลอยตัวจริงครับ

ถามอะไรแปลก ๆ ก็ลุงพลนั่นแหละ เสียสาวให้ลุงแกแล้ว หมอพลอยจะไปไหนได้ หมอพลอยก็แค่ปากแข็ง ปากเก่งไปแบบนั้นแหละ
351 (70.5%)
ยังไงหมอพลอยก็ยังรักพี่กรเหมือนเดิม พี่กรขา พลอยรักพี่กรเหมือนกันนะ แต่พลอยขอโทษ พลอยไม่คู่ควรกับพี่กรจริง ๆ
130 (26.1%)
บางทีอาจเป็นพี่บอย น้ำหยดลงหินทุกวันหินมันยังกร่อน ถ้าพี่บอยทำตัวดี ๆ แถมมีน้องสาวที่น่ารักอย่างลูกขวัญเป็นกองเชียร์ บางทีพลอยอาจจะใจอ่อนในสักวัน
17 (3.4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 498

Seven Ten

ขอให้ลุงพลทำสำเร็จ ไม่ให้หมอพลอยแต่งงานกับบอย

Seven Ten

อ้างจาก: nato87 เมื่อ มิถุนายน 25, 2018, 07:38:08 หลังเที่ยง
พูดคุยก่อนอ่าน : มาแล้วครับกับตอนใหม่ที่ทุกคนรอคอย เรียกได้ว่าเอาให้หนำใจไปเลยกับเจ้าหญิงน้ำแข็งของเรา มันยังไม่จบนะครับ ยังมี Part หน้าเป็นตอนสุดท้าย ตอนนี้เช่นเคย เป็นตอนของหมอพลอยและลุงพลเค้าเกือบ 70 - 80 เปอร์เซ็นต์

ในช่วงท้าย ๆ เรื่องเป็นตอนต่อจากตอนที่แล้ว ที่น้องอีฟกับน้องหมวยเข้าไปในห้องน้องอุ๊ โดนัท นาถ และใบเฟิร์นมีบทนิดหน่อยก่อนจบครับ เธอยังมีบทนะน้องเฟิร์นของเรา ช่วงนี้ทำใจหน่อยนึงสำหรับกลุ่มของน้องทราย ลูกขวัญ แนนนี่ และครูเบสท์เลยต้องรอกันต่อไป

ทบทวนกันอีกครั้งว่าเราจะได้เห็นฉากที่น่าสนใจอะไรบ้างหลังจากจบภาคแรกดังนี้นะครับ 1.ฉากสามสาว(ใบเฟิร์น,โดนัท,นาถ) รุมลุงพล 2.ฉากในฝันของลุงพลที่ได้ร่วมรักกับหมอพลอยและครูเบสท์ 3.ฉากยัยอุ๊ทบทวนบทรักกับลุงพลอีกครั้งก่อนจบเรื่อง

ตัวอย่างบางส่วนของตอนนี้

อยากอ่านต่อโปรดคอมเม้นท์ครับ

ปล.เผื่อจำหน้าไม่ได้ว่านางเอกคนไหนเป็นใคร เราไปทบทวนความจำกันครับ

https://xonly8.com/index.php?topic=198786.0 (กลุ่มนางเอกภาคแรก)

https://xonly8.com/index.php?topic=199423.0 (กลุ่มนางเอกภาคสอง)

ssaayynn

miikaell

tulatula

มาแล้วขอบคุณครับ ใจหายนะครับจะจบภาคแล้ว ติดตามมาตลอด

mrzoom

ชอบตอนของลุงพลกับหมอพลอยมากๆครับ ผมอยู่ทีมคู่นี้ อิอิ  ::DookDig::

jamom

อยากให้ หมอพลอยกับครูเบส โดนด้วยกัน คงมีความสุขสุดๆ

Kaset Porjai

allapon

ลุงพลแกร้ายจริงๆ ผมว่าหมอพลอยคงติดใจเรื่องบนเตียง แต่เรื่องเอามาเป็นสามีคงยาก

riggyx

akine

jarjarbing26