ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt4

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 25, 2018, 07:38:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามเล่น ๆ คุณว่าเอาจริง ๆ แล้วใครกันแน่ที่เป็นเจ้าของหัวใจของหมอพลอยตัวจริงครับ

ถามอะไรแปลก ๆ ก็ลุงพลนั่นแหละ เสียสาวให้ลุงแกแล้ว หมอพลอยจะไปไหนได้ หมอพลอยก็แค่ปากแข็ง ปากเก่งไปแบบนั้นแหละ
351 (70.5%)
ยังไงหมอพลอยก็ยังรักพี่กรเหมือนเดิม พี่กรขา พลอยรักพี่กรเหมือนกันนะ แต่พลอยขอโทษ พลอยไม่คู่ควรกับพี่กรจริง ๆ
130 (26.1%)
บางทีอาจเป็นพี่บอย น้ำหยดลงหินทุกวันหินมันยังกร่อน ถ้าพี่บอยทำตัวดี ๆ แถมมีน้องสาวที่น่ารักอย่างลูกขวัญเป็นกองเชียร์ บางทีพลอยอาจจะใจอ่อนในสักวัน
17 (3.4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 498

itschelsea11

PD

หมอพลอยกับครูเบสพร้อมกันน่าจะสนุกคงเสียวน่าดู

Khunhan Chansuk

ekplaywalk

ใจนึงก้อยากให้3ลุม1 อีกใจก้อยากให้อุุ๊กับลุงดีกัน สรุปว่าเอาทั้ง2ได้ไหมครับ

deamondear

ทุกๆคนคือของลุงพล คนอื่นห้ามยุ่งโว้ยยยยยย ไอ้เจมส์ เองก็ควรไปไกลๆได้ละชิชะ

wasawat

สู้ๆนะครับลุงพล ขอให้แข็งแรงยังมีสาวๆอีกเพียบรอลุงเชือดอยู่

quantize

abcxyz

ผมอยากอ่านบทลุงพลจัดยัยอุ๊อีกรอบ คราวนี้เอาแบบเต็มใจและเรียกร้อง น่าจะได้อารมดีนะคับ

Kitty Hotmail

Supasit

mafioso

jo2515

playnut

ลุงพลจะตายไหมเหลืออีกตั้งpart1    อยากเห็นตอนลุงพลฝันเปียกเร็วๆ  ครับ   ตอนฝันเปียกขอหลายๆ  part   นะครับ

Chamchoy Chareon