ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt5

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 26, 2018, 02:56:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tontantc13

playnut

อยากหมอพลอย  ทนายผึ้งและครูเบส   สวิ้งกับลุงพล   และช่วยกันรุมสอนเสียวน้องลูกขวัญในภาคสองครับ  ขอให้หมอพลอยรักกับลุงพลมากๆ  นะครับ  

272293

วทัญญู ศร

จัดยาวจัดเต็ม ถูกใจผู้อ่านจริงๆ ขอบคุณครับ  ลุงพลนี่เด็ดจริงๆ

Kitty Hotmail

หมอพลอยหวัญใจของผมมาาแล้ววววอิจฉาลุงพลจังถ้าเป็นผมจะเลิกกันทุกคนมาคบกับหมอพลอย

dragoness

ลุงต้องกล่อมหมอเพื่อนำทางไปลูกขวัญให้ได้นะ

peddo

แมนจริงๆลุง จะได้ใจก็ตอนนี้แหละ ต้องให้เห็นในความดีของลุงพลซะมั่ง เห็นแต่ความชั่วมาเยอะแล้ว 555 ถึงเธอรักคนอื่นก็ไม่เป็นไรหรอกครับ ไงๆเธอก็โหยหาลุงอยู่ลึกๆเช่นกัน ช่วยเธอเสร็จก็เอาเวลาไปตอบแทนคนที่เขามีใจเถอะนะลุง
ขอบคุณครับ

kiratwice

pongsap

ราเชน เชน พรหมใจ

ส่วนตัวแล้วประทับใจฉากของหมอพลอยที่สุดเลยครับ

livpool

มาเสียวกันอย่างต่อเนือง ลุงพลกะหมอพลอยจัดเสียว5ตอนเต็มอิ่มเลยทีเดียว

a1223

อยากให้หมอพลอยลงตัวกับลุงพลมากที่สุดเลยครับในบรรดาเมียเด็กของลุงพล

amorn niemgerd

อมร

h-man

หมอพลอยมาติดๆกันสองตอนแบบนี้ หายใจแทบไม่ทัน

แรกๆทำใจลำบากเพราะสงสารหมอพลอยผู้สูงศักดิ์

แต่ตอนนี้ หมอพลอยเองก็เริ่มติดใจเกมส์เสียวของลุงพลล่ะ

guygut