ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt5

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 26, 2018, 02:56:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Anan Saidakhot

lololololo

มาไวทันใจ ขอบคุณในบทประพันธ์ จะมีฉากหมอกับลุงที่ริมระเบียงมั้ยครับ 

ps.sexy

จัดหนักอย่างต่อเนื่อง รอตอนครูเบสอย่างเดียวเลย
อยากรู้ลีลา จะเด็ดแบบหมอพลอยหรือป่าว

Thanatouch MAN

เป็นงานยากมากที่จะให้ลุงชุมพลจัดสาวๆที 3 นาง พลังคงต้องเพิ่มออฟชั่นเสริมอีกแล้ว งานนี้

chairat04

อยากดูว่าลุงพลจะแก้ปัญหานี้อย่างไร ในชีวิตนี้อยากเป็นลุงพลจัง ขอบคุณครับ

castiel47

uuuxxx

Suchart Thanee

นับถือท่านผู้แต่งมากครับ อยากให้เอามารวมเล่มอีกครั้ง น่าติดตามครับ จากใจสาวกหมอพลอย

wawer nakorn

ลุงพลยังไม่ได้จัดหมอพลอยคู่กับหมอเบลเลยจะปล่อยเมียแล้วต้องจัดรอบให้ลุงพล

rtyhu dweds

moshop

ไม่ทราบว่ายังมีตอนต่อไปไหมครับกำลังได้อารมหรือว่ามีภาคต่อครับยังเดาใจลุงพลว่าคนต่ิไปใครจะโดนครับ

nato87 : ขอบคุณสำหรับการติดตามครับ ยังมีตอนต่อและภาคต่อไป แต่ตอนนี้ยังไม่ได้ปั่นทีครับ

kchumpot

หมอพลอยน่ารักมากอยากเป็นลุงพลจัง ยังมีน้องอุ๊ลุงยังไม่ได้ย้ำรักเลยช่วยให้ลุงพลย้ำน้องอุ๊หน่อยซิครับแฟนๆเรียกร้องเอาให้เด็ดๆเลย

nato87: ใจเย็น ๆ นะครับ ตามคิวนิดนึง 55555+

peat

ตาลุงเอ๊ย..คุณหมอบอกอะไรก็เชื่อๆไปมั่งเหอะ..
จัดหนักคุณหมอขนาดนี้แล้ว..
ยังหวังอยู่ว่า..ตอนต่อๆไปก็อยากให้คุณหมอมามีบทบาทอยู่นะ..

zeebraa

Atthaphan Vaidayanuwatti