ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt5

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 26, 2018, 02:56:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

miloauto

ก่อนอื่นต้องขอโทษผู้แต่งก่อนครับ เนื่องจากเม้นที่แล้ว ผม เอ่ยชื่อตัวบะครผิด จากหมอเบส เป็นหมอเบล นานๆเข้ามาอ่านที เลยลืม แต่เรื่องนี้สนุกมาก ถ้ามาจะรีบเข้ามาอ่านทันที เป็น FC ท่านเสมอครับ

nato87: ไม่ต้องกังวลไปครับ เรื่องนี้ตัวละครเยอะจริง ๆ ขอบคุณสำหรับการติดตามครับ

ktbb1966

เมียทุกคนของลุงพลๆหวง ยังไงก็ไม่ยอใให้เป็นชองคนอื่น แต่ก็ไม่หยุดที่หมอพลอยแน่นอน

ezmoo

tungono45

ลุงพลเป็นคนเดินเรื่องที่ผูกปมไว้กับสาวๆหลายคนไม่ว่าจะสาวน้อยสาวใหญ่ลุงพลก็เก็บหมด ตอนนี้ลุงพลจะทำอย่างไรให้ปมที่ผูกไว้กลับกลายมาเป็นเชือกม้วนสวยก็ต้องลุ้นกันไปเชื่อว่าลุงพลทำได้แน่ๆครับ  ข้าน้อยขอคาระวะผู้ประพันธ์ 1 จอก

Phoowadol

สุดท้ายเราก็จะได้คำตอบ จริงๆแล้วว่าใครเป็นผู้กำหัวใจของหมอพลอยไว้ เสีนที คำตอบที่ได้ อาจจะไม่โดนใจลุงพล แต่เชื่อเถอะ ถึงยังไงๆ หมอพลอยก็ ยังต้องยอมทอดจายให้ลุงพล เสพสม ด้วยจิตเสน่หา อีกหลายคราแน่นอน  อยากรู้จริงๆว่าลุงพลจะใช้วิธีไหน ช่วยหมอพลอย ไม่ต้อง แต่งงานกับพี่บอย. แล้วจะสำเร็จรึเปล่า ด้วย. แต่ตอนนี้ขอ แอบดู ลุงพล. เล่นจ้ำจี้  กับหมอพลอยก่อน ดีกว่า อิอิ ขอบคุณครับ
     เอาแล้วไง ลุงพล ข้อแม้ในการยินยอมเป็นเมีย  ลุงอย่าลืมนะค่ะ ลุงต้องเลิกเจ้าชู้   และอีกอย่าง ต้องช่วยหมอไม่ให้  แต่งงานกับพี่บอย. 2ข้อเอง
     ข้อหลัง ลุงอาจทำได้  แต่ข้อแรกนี่ บอกเลยว่าไม่ได้ชัวร์ๆ 100% เพราะภารกิจ ถลุงเหมืองทอง ของลุงยังไม่จบ สิ้น ยังมีรออีกถึง6 สาวสวย. แบบนี้ ก็อย่าหวังว่าจะ สมหวังในรัก กับสาวทีเพรียบพร้อมอย่างหมอพลอย เจ้าหญิงน้ำแข็ง ได้อย่างใจหวัง. เพราะหมอเธอ ไม่ยอมแน่ๆถ้าลุงผิดสัญญา.  เห่อๆ เสียใจด้วยนะคร๊าบ. ลุงพล. ตอนนี้ เก็บเวลไปเรื่อยๆก่อนละกัน นะลุง. อิอิ

Nato87 : ถ้าจำกันได้ ลุงพลก็คิดกลับใจนะครับ ตอนที่กุ๊กกิ๊กกับน้องโดนัท แต่หมอพลอยคนนี้แหละที่ทำให้ลุงตบะแตก แกไม่มีทางกลับใจได้แน่นอน เพราะทุกอย่างถูกกำหนดไว้แล้ว 55555+

Chatchay Kong

Lert Nil

chaiann1001

เข้ามาหวังฟลุ๊ก เดขะบุญเจอตอนใหม่ ขอรับไปเสพก่อนนะครับ อยากรู้ว่าลุงพลปิดจ๊อบหมอพลอยยังไง

Aenitta Oywattana

suriyamahajit

sincethai

มาเร็วดีครับ อารมณ์จะได้ต่อเนื่อง สรุปหมอกะลุงเป็นไง?

Navee Wongsit

เล่นหมอพลอยซะเปรม เก็บแรกไปจัดคนอื่นต่อด้วยนะ

sunnies

navy868

kriangbaac

อยากเห็นความเสียสละของลุงนะครับ แล้วไปต่อกับคนอื่นดีกว่า