ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt5

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 26, 2018, 02:56:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dikky

หมอพลอยจะโดนต่ออีกหรือเปล่าครับดูท่าลุงพลไม่พอแน่ๆครับ

kemshir rokurotor

จัดหมอให้สุดเลยครับ เอาให้หลงไปเลย เชียร์หมอครับ

dwarf

ขอบคุณครับ...คงจะเป็นอย่างที่คนโบราณบอก..อยู่ๆไปก็รักกันเอง

Thanapat Soontorn

intell13

naphak

scozember

ผมไม่คิดว่าหมอชอบกรหรอกครับ

การที่กรตื๊อจนหมอใจอ่อน ไม่สู้กับที่หมอมีใจกับไอ้ลุงเองได้หรอก

supstar123

Jiraai

ลุ้นๆ คำตอบหมอพลอย ลุงพลจะได้ทั้งตัวและหัวใจมั้ยน่า

manu111

หมอพลอยจะเปลี่ยนใจมารักลุงหมดใจไหมนี่ ลุงจัดหนักขนาดนี้

suiius

ตคาดเดาคำตอบหมอไม่ออกเลย. จะรักกรบ้างไหมเน้อ

tdt14023

ตอนแรกผมอิจฉาลุงพลอย่างมากเลยที่ได้เคลมสาวๆสวยๆอย่างหมอพลอยและสาวๆอีกหลายๆคน แต่พอติดตามไปเรื่อยๆก็แอบสงสารลุงพลแกอยู่เหมือนกันครับที่แกจะต้องมีกรรมร่วมกันกับสาวๆเหล่านั้นซึ่งอาจจะทำให้ลุงพลเป็นสุขในบางช่วงและอาจจะทำให้แกทุกข์เดือดร้อนอยางมหันในบางช่วงก็ได้ แต่ความอิจฉาก็ยังมากกว่าความสงสารนะครับ5555