ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt5

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 26, 2018, 02:56:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Icon Iname

My-Name Khem

มารวดเร็วทันใจ ขอบคุณสำหรับงานดีๆที่น่าติดตาม ผมแฟนคลับลุงพลครับ

gfthebc

อยาก​จะ​รู้​จริงๆ​เลย​ครับ​ว่า​ลุง​พล​จะ​ช่วย​หมอ​พลอย​ไม่​ให้​แต่งงาน​กับ​คน​ที่​ไม่ได้​รัก​ได้​ยังไง​ และ​ก็​ลุ้น​คำตอบ​ของ​หมอ​พลอย​เรื่อง​พี่​กร​ที่​ลุง​พล​ถาม​จริงๆ​เลย​ครับ​

pipat por

ตอนนี้ภารกิจลุงใกล้บรรลุเพราะดูเหมือนหมอพลอยจะยอมลุงทั้งกายและใจไปเรียบร้อยแล้ว เหลือแต่ยัยอุ๊ที่ยังมีปัญหาอยู่คงจะต้องจัดการให้อยู่หมัด จากนั้นจึงเริ่มแผนการให้หมอพลอยหลุดจากเจ้าบอย ซึ่งระหว่างนี้น่าจะมีนางเอกภาคสองทยอยเก็บไปเรื่อย ๆ แต่บทสรุปสุดท้ายจริงจะเป็นยังไง คงไม่มีสาวคนไหนยอมให้แกมีเมียหลายคนแน่ ๆ และขอต้อนรับตำนานอีกเรื่องนึงด้วยนะ

mcgide

phaii

ยังไงก็เชียร์ลุงครับ เห็นกันมานมนาน #รักลุง

สถาพร

นพวิทย์ เลิศวีระศิริกุล

jeemecafe

ชาติแล้วหมอพลอยทำกับลุงพลไว้เยอะ ชาตินี้ต้องโดนเอาคืน