ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt5

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 26, 2018, 02:56:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wata19

จัดไปครับ นานๆจะเห็นลุงพลกับหมอพลอยในลุกนี้

minky way

หมอพลอยจะตอบแบบแทงใจดำลุงพลหรือเปล่า?เพราะหมอเป็นคนที่ซื่อสัตย์ต่อตัวเองนะ

Ideology

หมอจะเลือกใครล่ะเนี่ย ระหว่างลุงพลกับพี่กร แต่ติดใจลุงซะขนาดนี้ ลุงเก็บแต้มไปเยอะละ

jamesbuff

pooloop

สมกับเป็นหมอพลอยจริงๆ ถึงร่างกายจะเป็นของลุงพล แต่ใจยังคงรักพี่กรสินะ หวังว่าหมอจะเทให้ลุงหมดใจเร็วๆนี้นะครับ

number0

atmasii ru

ลุงกู เจอคำตอบจะมีกระอักเลือดไหมนั้น เมียหลวงเผยความลับ

procha

ก้อต้องลุงพลของเรา เปงคำตอบสุดท้าย แหม่รักกันมาตั้งแต่สมัยอยู๋บนสวรรค์แย้วว  ::Confident:: รอลุ้นคำตอบจริงดีกว่า  ::GiveMe::

M_ne

Nikubou

อุ๊ยตายว้ายกรี๊ด ทิชชู่ที่ใช้ตอนมนห้องน้ำยังไม่แห้งเลย ตอนต่อมาเร็วจังครับ ขอบคุณไรท์ที่เจียดเวลาจากบอลโลกมาประพันธ์ตอนต่อให้อ่านครับ
อยากรู้ว่าลุงพลแกจะกระอักหรือจะกระดึ๊กกระดึ๋ยจากคำตอบหมอพลอยครับ(ยังไม่มีลิงค์ออกมาให้กด) แต่คิดว่าไม่ว่าหมอจะตอบยังไงลุงพระเอกของเราก็ต้องยอมรับอยู่แล้ว(เพราะมั่นใจจากจากคำเกริ่นของไรท์ที่หัวเรื่อง และคำพูดของลุงที่ให้ไว้กับหมอพลอยครับ)

doxswing

ลุงพลอย กับ หมอพล คู่นี้เป็น คู่รักคู่กัดกันมานานหชายร้อยล้านปี

Seven Ten

นัทโตะ