ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt5

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 26, 2018, 02:56:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chapter11

oo2004

วรพงษ์ ศร

ความสุขที่ท่วมท้นของลุงพลจะจุกอกตายไหมหนอ

Debaker Singlek

คงจะติดใจรสสวาทของลุงพลที่ปรุงแต่งให้แล้วละหมอพลอย แต่ยังสงวนทีท่าเอาไว้ แต่อย่างว่าละหมอพลอยก็มีความคิดความอ่านที่จะพอทันความคิดความอ่านของลุงพล อือเคมีมันเข้ากันดีนะคู่นี้สมแล้วที่เป็นบอสใหญ่ในภาคนี้

hnongkungja

097898117

อ่าเห็นตัวอย่างแล้วคู่นี้จะจบยังไงนะ  แต่คงไม่จบง่ายๆหรอกมั้้ง

Nong5670

หึๆ หมอพลอยนี่ต้องจัดหนักอีกรอบล่ะมั่ง ดื้อจัง

inputpy

funkypunk

ติดตามต่อไปครับ สนใจว่า อุ๊ นาถ จะดำเนินเรื่องอย่างไร  และรอฉากเด็ดๆครับ ::Hmmm::

ultramanpop

ลุงชุมพล...มีนอยล์ หมอพลอยด้วยหล่ะ
ประเด็นว่า..ไม่รักลุงแล้วเหรอ..
เพราะ..คิดถึงแต่ พี่กร
เลย..ถามหมอตรงๆเลย..
ว่า...กายอยู่กับลุง แต่ใจอยู่กับพี่กรใช่ไหม..อิอิ

takie2505

ชาติที่แล้วไม่ได้รับความรัก แต่ชาตินี้ผมว่ามีลุ้นหมอพลอยตัวแม่ สู้ สู้ ครับลุงพล

Sky_ii

ยิ่งอ่านยิ่งซับซ้อน หน้าจะเอาไปทำเป็นหนังได้เลยนะเนี้ย

Naratt

ลุ้นเกร็งเลยครับ หมอพลอยจะเป็นยังไง
ลุงพลจะรับได้ไหม
คอยติดตามตอนต่อไปนะครับ