ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt5.5

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 26, 2018, 08:54:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

funkypunk

เห็นตัวอย่างแล้วอยากอ่านตอนของครูเบสท์มาก ๆ อยากรู้ว่าจะเกิดอะไรขึ้นต่อ รออ่านครับ ::Glad::

ultramanpop

ท่านท้าวชุมพลศักดา..ชื่อในอดีตกาลของลุงชุมพล เท่ห์ไม่หยอก
ท่าทางจะเป็นหนุ่มเจ้าชู้ รูปงามเสียด้วยซิ
ผมว่าท่าน nato87 น่าจะลองเขียน แนวจักรๆวงศ์ๆบ้างนะ
.....น่าจะมีแม่ยก ติดท่านอีกหลายคนแน่เลย..ฮ่า.ฮ่า..

Nikubou

ตอนที่แล้วจบแบบทำเอายิ้มแป้นไปเลย รู้นะว่าอินกับเรื่องนี้แต่พอหมอพลอยพูดคำนั้นออกมาเท่านั้นต่อมแฮปปี้ทำงานทันที
แล้วก็มาลุ้นต่อ แต่ตัวอย่างย่อๆนี่ทำเอาอึ้งไปเลย ฝันแน่นะเนี่ย.... ทำเอาลืมไปเลยว่ามีน้องอุ๊รอให้ลุงไปเคลียปัญหาเพื่อจบภาคอยู่ ไรท์เขียนได้ยังไงเนี่ยทึ่งจริงๆ

thana7

เคียว

จัดกับครูเบสท์ในฝันก่อนจบภาคครับ จะได้ไปกันจริงๆ ภาคต่อ

suriyamahajit

มารวดเร็วหมอพลอยจะจัดการตาเฒ่าอย่างไรกันนะ

oat826

เกริ่นนำว่าคนอ่านจะต้องเทใจให้ครูเบสท์ ผมเองก็จะรอวันนั้นครับ

intanianoi

Autte Wa

boynotdrink

kit2516

หมอพลอยรู้ว่าลุงไม่เลิกเจ้าชู้จะจัดการลุงยังงัยเนี่ย

thinks

ฝันร้ายแน่ๆ ลุงเรา  แต่ก็เผยมาแล้วครูเบส์ทเรา ไม่รอดแน่ๆ

Empire13

ลุงพลคนเก่งละลายนำแข็งจนกลายเป็นน้ำหวานแต่ยังไม่พอจะมีหอยอร่อยลิ้นให้ชิมอีกหลายฝา เก็บแรงไว้มั่งนะครับกลัวพลังจะหมดซะก่อน