ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt5.5

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 26, 2018, 08:54:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

guygut

หมอพลอย. จะยอมเป็นเมียลุงพลจริงๆ. หรือแค่หลอกครับ. ลุงพลสู้ๆครับ

สถาพร

ร้ายแต่ก็รักแล้วคราวนี้จะเคลียร์ยังไงละลุงพล

oddsk

yanathon w

Sarat Pasadee

nsrichantamit

เปิดมา ครูเบสท์ รู้เรื่องอดีตชาติตอนไหนอ่ะ ผมงงเลยตอนแรก เห็นกำลังวางแผน จัดการลุงพลเลย

tdt14023

รู้สึกว่าหมอพลอยจะมีบทโหดเพิ่มเข้ามาด้วยนะครับ และของครูเบสท์นี้ไม่น่าจะมาตกหลุมรักลุงพลได้ง่ายๆนะ มันน่าจะมีเหตุการณ์อะไรบางอย่างเกิดขึ้นต่อหลังจากนี้แน่ๆ

26916

097898117

ห่ะแล้วหมอเบสท์ไปจำอะไรได้ตอนไหน ผมพลาดไปตอนหนึ่งเหรอ

Tri Angle

ลุงพลกับพลังวิเศษ สุดยอดมากครับ เจ็ดยับ จนหมอพลอยพรรณ ร้องครางจนเสียงหลง  สนุกมากครับ ขอบคุณครับ

อัศวิน รัตนแก้ว

moobin1978

ขอบคุณครับ ที่มีการขยายถึงที่มาที่ไป
ในชาติที่แล้ว ส่งผลถึงชาตินี้
ว่าแต่ พี่บอย กับ พี่กร นี้ เจอกันในชาติที่แล้วด้วยไหมครับ