ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kai Hiroyuki] Ochiru Yome OP Tennis Ch. 2 ยอดโค้ชโลกไม่ลืม [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 27, 2018, 06:41:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

อ้าวต่อๆๆๆ ตอน2 ตอนจบ ดูว่าซุปเปอร์โค้ชของเราจะรอดชีวิตมั้ยนะ

อ่านแล้วอย่าลืมเม้นท์สะสมเวลกันด้วยนะ เพราะจะมีผลตอนซ่อนข้อความ

***ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1
2
3
4
5

6
7
8
9
10

11
12
13
14
15

16
17
18
19
20

navaa

Akira Watanabe

::Sweat:: ตกลงได้สอนเทนนิสกันไหมเนี้ย ซั่มตั้งแต่เช้ายันเย็น

B&B

ตาย ตาย ตาย ตายแน่!!! ::Ajark:: ::HoHo::

ปล.1 RIP แด่โค้ชผู้โชคดี
ปล.2 มันน่าอิจฉายิ่งนัก เจ้าทำบุญด้วยอันใด โปรดบอกข้าที
ปล.3 มันโชคดีตรงที่ว่าได้แอ้มสาวตลอด 2 เดือน แต่โชคร้ายที่ว่า อาจจะแห้งตาย ไม่ก็ ถูกเหล่าพ่อบ้านรู้แล้วโดนกระทืบตาย
ปล.4 แต่มันก็น่าอิจฉาวุ้ยย (ภาวนา ให้โดนกระทืบตาบ อิอิ ตายซะ!!! ฮ่าๆๆๆ //อย่างชั่วร้าย)
ปล.5 ขอบคุณครับ

HypN♥s

อ้างจาก: SkullDeath เมื่อ มิถุนายน 27, 2018, 07:31:54 ก่อนเที่ยง
ตาย ตาย ตาย ตายแน่!!! ::Ajark:: ::HoHo::

ปล.1 RIP แด่โค้ชผู้โชคดี
ปล.2 มันน่าอิจฉายิ่งนัก เจ้าทำบุญด้วยอันใด โปรดบอกข้าที
ปล.3 มันโชคดีตรงที่ว่าได้แอ้มสาวตลอด 2 เดือน แต่โชคร้ายที่ว่า อาจจะแห้งตาย ไม่ก็ ถูกเหล่าพ่อบ้านรู้แล้วโดนกระทืบตาย
ปล.4 แต่มันก็น่าอิจฉาวุ้ยย (ภาวนา ให้โดนกระทืบตาบ อิอิ ตายซะ!!! ฮ่าๆๆๆ //อย่างชั่วร้าย)
ปล.5 ขอบคุณครับ
ปล.1 ยังไม่แน่ว่าโชคดีหรือโชคร้ายกันแน่
ปล.2 อย่าไปอิจฉามันเลย ไปออน.ดีกว่าปลอดภัยกว่า
ปล.3 ผมว่าพระเอกน่าจะโชคร้ายมากกว่าโชคดีนะ
ปล.4 นั่นแหละครับ บอกแล้วว่าอย่าอิจฉามัน
ปล.5 ขอบคุณสำหรับคอมเม้นท์เช่นกันครับ

poloxz

เทนนิสไม่ต้องได้ตีกันแล้ววววว ตีอย่างอื่นแทนนนน

kaithai

ไอหวังตาย ไอ้หวังตาย  (ไอ้หนุ่มต้องร้องเพลงนี้ อิอิ)

แม้สอนแค่อาทิตย์ละครั้ง
แต่ อย่าลืม แต่ละครั้ง
มัน สี่ รุม หนึ่ง ฮ่าๆๆๆๆ

0scar

yopern

อีก 2อาทิตย์ คร่าวๆวันละ4ครั้งอย่างน้อย ก็ 50 รอบกว่าๆเองโค๊ช สู้เขา สู้โว๊ย

elviswhat

ไม่น่าจะถึงเดือนโค้ชคนใหม่นี่น่าจะไม่ไหวแล้วละครับ

karnkarn

แรกก็ดีนะ ต่อมากูไม่ไหวแล้ว ฟีคสุดคือท้องทุกคน 

maxzader

keatmano

คงมีการเปลี่ยนโค๊ชอีกครั้ง ... สงสัยคงต้องหาโค๊ชสำรองไว้เลย คราวหน้า  ::HoHo::