ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 61 : กรรมลิขิต pt1

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 28, 2018, 10:15:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าคุณเป็นลุงพล แล้วคุณมีโอกาสเลือก คุณจะหยุดที่หมอพลอยหรือไปต่อให้สุดที่ครูเบสท์

ขอหยุดที่หมอพลอย ได้หมอเป็นเมีย ลุงพลบอกไม่มีเสียใจ เวลาเจ็บปวดไม่สบายอะไร แพทย์หญิงพลอยพรรณดูแลให้อย่างดี ในฐานะศรีภรรยา
131 (31.5%)
ไม่มีทาง ขอไปให้สุดที่ครูเบสท์ มีเมียเป็นครู ได้ทั้งความรู้และความรัก ลุงพลอยากฟูมฟักนางฟ้าภัคจิราด้วยจิตเสน่หา ไม่มีร้างลาจากไกล
285 (68.5%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 416

ham204

tetete

เฮ้ยลุง หวังว่าครูเบสท์จะมาสารภาพง่ายๆหรอ ฝันกลางวันและฝันต่อไปเถอะลุง

petergg

ครูเบสท์ไม่รอดแน่น  เสร็จลุงพลไปตามระเบียบ อย่าลืมส่งผู้หญิงสักคนไปให้พี่กรด้วยละ เดี๋ยวพี่แกจะเหงาตายซะก่อน
อะไรกันครับเนี่ย

kidzero

จริงๆถ้าจบที่หมอพลอยผมว่าก็โอเคดีนะ ผมเองก็โหวตข้อแรกเหมือนกัน แต่มาคิดดูอีกที อุตส่าเปิดตัวนางเอกภาค 2มาแล้ว ให้ลุงหยุดแค่นี้เสียดายแย่เลย 555

Phoowadol

แหม่ๆๆลุงพล. แยกจากหมอพลอยเมียรัก มาได้ไม่เท่าไร ออกลาย หวังเคลม ครูเบสท์อีกคนเสียแล้ว. ว่าแต่นี่มันก็เข้าเค้ากับความฝันเหมือนกันนะนี่ หลังจากนี้ คาดว่าลุงพลคงได้เริ่มวางแผน อย่างจริงจังเพื่อ จับครูเบนทามาเข้า คอลเลคชั่น. เสียแล้วมั้งนี่. และก็ไม่แน่ ไอ้ที่ลุงพลทำเจ้าชู้ใส่ครูเบสท์นี่แหละ น่าจะเป็นประเด็นทำให้ หมอพลอยกับครูเบนทา ผิดใจกัน. (รึเปล่า) แต่ยังไงๆก็ไม่รอดหรอก เพราะฟ้าลิขิต มาแล้วนั่นเอง อิอิ รอวันที่ลุงทำสำเร็จ แล้วจะร่วมแสดงความยินดี นะครับ

schareon

Anan Meedee

minky way

ตามดูครับ จุดจบของคนเจ้าชู้อย่างลุงพลจะจบที่ใคร ทั้งที่ได้เพชรน้ำงามอย่างหมอพลอยแล้ว...

morsao sexy

ถึงคราวครูเบสท์จะโดนแล้ว ติดตามอย่างใจจดจ่อเลย

akennya

yanathon w

shevchenko55

โหวตหมอพลอยยย รักเดียวใจเดียวไปเลยเจออิแบบนี้ ฮาๆ

outsider

ภาวนาให้ไรต์มีการหักมุมได้ดี มีจุดหักเห อย่าให้คนอ่านเดาได้ ผมชอบเรื่องนี้พอสมควรนะ แต่ก็ยังเป็นมือใหม่ในเรื่องการรีพลาย เอาใจช่วยครับ อย่าเพิ่งแบนด์ผมนะ 5555
ปล.ตอนผมตอบนี่คือผมเมาแล้ว ขออภัยที่เม้นท์ไม่ดี

ktbb1966

ขอให้ฝันของลุงพลเป็นจริงโดยเร็วจะได้สมปรารถนาอย่สงที่แกหวัง