ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 61 : กรรมลิขิต pt1

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 28, 2018, 10:15:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าคุณเป็นลุงพล แล้วคุณมีโอกาสเลือก คุณจะหยุดที่หมอพลอยหรือไปต่อให้สุดที่ครูเบสท์

ขอหยุดที่หมอพลอย ได้หมอเป็นเมีย ลุงพลบอกไม่มีเสียใจ เวลาเจ็บปวดไม่สบายอะไร แพทย์หญิงพลอยพรรณดูแลให้อย่างดี ในฐานะศรีภรรยา
131 (31.5%)
ไม่มีทาง ขอไปให้สุดที่ครูเบสท์ มีเมียเป็นครู ได้ทั้งความรู้และความรัก ลุงพลอยากฟูมฟักนางฟ้าภัคจิราด้วยจิตเสน่หา ไม่มีร้างลาจากไกล
285 (68.5%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 416

097898117

ลุงพลนี้ลุงพลจริงๆ ได้คืบจะเอาศอกได้ ห้าจะเอาแปด

funkypunk

ไม่อยากให้หยุดที่หมอครับ เพราะดูแล้วไม่ใช่นิสัยของลุง ยังไงก็ต้องมีไปเรื่อยๆ รออ่านครับ ::Suffocate::

Aenitta Oywattana

ครูเบสท์กับหมอพลอย ถือเป็นมวยถูกคู่จริงๆ

saka2520

ถึงไใมีฮากเสียว แต่เพื่อเพิ่มมิติให้แต่ละตัวละคร ทำให้เรื่องราวมีมุมมองอื่นๆบ้างก็ดีนะครับ เปิดมาก็ฟาดฟันกันจนน้ำกระจายอย่างเดียวตั้งกะเริ่มจนจบมันจะทำให้เรื่องราวไม่น่าสนใจ ขอเป็นอีกหนึ่งกำลังใจนะครับ

rewind99

มาเร็วทันใจ..ลุ้นต่อไป ครูเบสท์ จะโดนตอนไหน  หมอพลอยจะจัดการอย่างไร fcหมอพลอย

scozember

ไอ่ลุงนี่สร้างความหมั่ยไส้ได้ต่อเนื่องจริง ๆ เป็นผมนะ หยุดที่กมอพลอยไปละ

ธีระยุทธ

natt omaga

หมอพลอย ทำอาหารให้ลุงกินด้วย สงสัยมีต่ออีกยกเเน่นอน

ณัฐพงษ์ แจ้งสว่าง

แบบว่าอยากให้มีฉากหมอพลอยยุกับลุงพลสัก3วันอิอิเอาแบบหมอพลอยขาถ่างไปเลย

Wannadit Iempan

ครูเบสท์เป็นหมอด้วยหรือเปล่าครับ จะได้เทียบชั้นกับหมอพลอยได้สูสี

rasata

babbom

ไปคุยกับครูเบส แล้วถ้าหมอพลอยมาเห็น จะไม่แย่เหรอครับลุงพล

skyfall00