ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 61 : กรรมลิขิต pt1

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 28, 2018, 10:15:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าคุณเป็นลุงพล แล้วคุณมีโอกาสเลือก คุณจะหยุดที่หมอพลอยหรือไปต่อให้สุดที่ครูเบสท์

ขอหยุดที่หมอพลอย ได้หมอเป็นเมีย ลุงพลบอกไม่มีเสียใจ เวลาเจ็บปวดไม่สบายอะไร แพทย์หญิงพลอยพรรณดูแลให้อย่างดี ในฐานะศรีภรรยา
132 (31.7%)
ไม่มีทาง ขอไปให้สุดที่ครูเบสท์ มีเมียเป็นครู ได้ทั้งความรู้และความรัก ลุงพลอยากฟูมฟักนางฟ้าภัคจิราด้วยจิตเสน่หา ไม่มีร้างลาจากไกล
285 (68.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 417

eden2313

หมอพลอยกับครูเบส จัดทั้งหมอจัดทั้งครูแบบเต็มๆๆ

tottwo

สาวๆเยอะแบบนี้  ลุงจะเลิกเจ้าชู้ได้รึเนี่ย

arsenal11

อยากให้ครูเบสโดนไวๆจังครับตื่นเต้นมาก

susard kusern

เต็มอิ่มสำหรับ3พาร์ทที่ผ่านมา เล่นหมอระบมไปหมดเลย

เอกพล ช่วยชนะ

peakpradoo

Thor

รายต่อไปจะเป็นใครนะน่าติดตามครับ คงไม่ใช่ป้าแต๋วนะครับ ::Thankyou:: ::Thankyou::

dujimak

รอลุ้นครูเบสสุดๆเลยครับ นึกชอบครูเบสซ่ะแล้วซิ แต่คุณหมอก็สุดยอดนะ ขอบคุณมากที่แบ่งปันให้อ่านครับ

I'AUAN

ลุงพลอย่าฝืนเดี่ยวหัวใจวายตามที่ยุพาบอกหรอก

ฟหกด่าสว

ท่าทางลุงแกจะไม่หยุดง่าย ๆ  ลุ้นต่อไปครับ

Nunza

numzaza

oldfencer

ลุงแกจะกลัวความฝันไหมนี่ที่โดนหมอพลอยยิง แต่แกคิดยังไม่ไปก็ทำที่ชอบต่อไป