ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] WC Raum สุขาวดีมีเธอ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 29, 2018, 07:55:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

SickSleeplab

ออกแนวนี้น่าจะคนละอย่างกับNTRนะคับ ต้องมีตัวแสดงเยอะกว่านี้. แล้วก้แย่งไปแบบดื้อๆ555

ตอนท้ายนี้กลายเปนชอบแนวโรคจิต+ซาดิสเตมตัวเลย

dang_03

cornerp

HypN♥s

นั่นล่ะฮะ ท่ันผู้ชม ที่ผมไม่แปลก็เพราะมันไม่มีภาษาปะกิดนั่นเอง แล้วอีกอย่างแนวแบบนี้ผมไม่ค่อยนิยม

ถึงมีเวอร์ชั่นปะกิดผมก็ไม่แปล เพราะมันไอ้อ้วนกับสาวน้อยอันแสนน่าทะนุถนอม

แนวนี้เค้ายังไม่เรียก NTR สอบตกครับตอบผิด!!  ::HeyHey::

แนวนี้มันน่าจะ my break เอ้ยไม่ใช่ mind break, Rape นะ

ปล.เดี๋ยวนี้ก้าวหน้าถึงขั้นแปลเยอรมันแล้วเหรอ ป้าด!!!  ::Oops::

ตอนมอปลายผมเรียนสายศิลป์-เยอรมันมาอ่ะท่าน สิบกว่าปีไม่เคยได้ใช้ประโยชน์อะไรเลย ไม่นึกว่าจะได้มาใช้กับแปลโดจิน  ::Oops::

alexdino

นางเอกน่ารักอย่างนี้ลุงโผล่มาจัดเต็มดอกเดียวไม่พอหรอก ::Hunger:: ::Hunger:: ::Hunger::

nekki

แนวrape มากกว่าNTR ดูจากเรื่องตอนแรกแล้ว ว่าแต่ทำไมเรื่องนี้มันมีแต่ Deutsch หว่าใครรู้ชี้แจงหน่อย

อ่านจบแล้ว rape กับ mind brake ก็ไม่น่าใช่ ให้เป็นแนว outdoor ในห้องน้ำสาธารณะแทนละกัน

Yanman

อยากอ่านต่อครับ ปกติแล้วแนวเถื่อนๆแบบนี้ จะโดนใจผมอยู่แล้วครับ ::Glad::

akerue

มันก็ NTR นิดๆ ผสมๆ RAPE หนักไปทาง RAPE มากกว่านะ

theundead

theundead

Akira Watanabe

::Sweat:: เป็นทาสกามของลุงแน่นอน มีมาให้ซั่มถึงที่

มากกว่าลุงอีก มาทั้งบริษัทเลย

Surapitch Kittavongse

น้องโดนจัดหนักแน่เลย อยากโดนแทนน้องงงงง

toto65

ao123

ถ้าน้องจะน่ารักแล้วจิตๆ แบบนี้ลุงคงจัดหนักมาก