ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...36 เสือพบสิงห์

เริ่มโดย HatHU, มิถุนายน 30, 2018, 02:25:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

panax

สุดยอดมากครั้บน้องนา   แต่จะให้ดีน่าจะเปิดใจกับสามีก็ดีนะครับ

deamondear

ตอนนี้คือนางร้ายอะ มะไหร่จะเข้าทางสามีเนี่ยยยย

biggiggog

น้องนาไปไกลกว่าที่คิดไว้เยอะเลย
ส่วนหนึ่งเพราะสามีปล่อยมากไป
เธอเลยได้ใจ ยิ่งไปกันใหญ่
จะกลับมาถูกมั๊ย
ขอบคุณมากๆครับ

cqx

ดีต่อใจเลยมีเมียเป็นเสือ อย่างนี้จะเป็นอย่าวไรต่อหละที่นี้

air111fox

ยั่วเย้าเก่งกันทั้งคู่เลย ยิ่งชำนาญก็ยิ่งช่ำชอง สงสารแต่พระเอกของเรานอกลู่บ้างก็ไม่ได้ โดนหึงอีกต่างหาก

robertrobin

เนื้อเรื่องบีบให้นาต้องนอกใจพระเอกแน่ๆเลย เศร้าแทน แต่ก็น่ะ อยากหาสิ่งเติมเต็มก็ต้องเสี่ยงแหละ

กำพล

น่าสงสารพระเอกนะ แต่คิดอีกทีก็เหมือนแมงดาเกาะเมียกิน เเบบเมียฝรั่งที่มีทั้งผัวไทยและผัวฝรั่งที่หรอกเอาเงิน ไม่ใช่รสนิยมแอบดูหรือสวิง

blackjack

::Sweat:: สมกับชื่อตอนจริงๆ เสือพบสิงห์ อิอิคิดได้ ผมอยากรู้จังว่าสุดท้ายแล้วนาจะอิ่มในเซ็กส์แบบนี้หรือจะมากขึ้นกว่านี้เพราะดูๆ แล้วนาจะมีความต้องการมากขึ้นกว่าเดิมและเริ่มออกนอกกรอบที่ควรจะเป็น อยากรู้จังว่าสุดท้ายแล้วผู้เขียนจะให้นาเป็นแบบไหน เพราะตอนนี้ถ้าเปรียบนาเป็นแก้วน้ำแล้วเซ็กส์คือน้ำ นาเป็นน้ำล้นแก้วแล้ว แค่คิดเล่นๆ นะครับเพราะมันคือเรื่องแต่งและผมก็ชื่นชอบคนเขียนมากเพราะเขียนเรื่องได้เกินกว่าที่ผมคาดเดามากๆ เก่งจริง ถ้าเป็นไปได้ผมขอตอนที่นาโดนรุมโทรมแบบเถื่อนๆ หน่อยนะครับเพราะน่าจะเป็นอะไรที่แปลกใหม่สำหรับนา นาน่าจะชอบนะ อิอิ เสนอไว้และผู้เขียนไม่ต้องบอกนะว่าไม่ได้ผมรักตัวละครนี้มาก ผมว่ามันเลยจุดนั้นมาแล้ว อิอิ ขอบคุณครับ

Jiraai

นาเจอคู่ปรับแล้ว เสี่ยจอมเสือเฒ่ากะสาวร้อน นาดูร้อนแรงขึ้นมากเวลาแอบสามีคงอยากปลดปล่อยสุดๆแน่เลย

yes_coke

น้องนานี่ร้อนแรงจริงๆ เสียวมากทุกตอนเลย ขอบคุณมากนะครับ

edgeemperor

กู่ไม่กลับแล้วแบบนี้..ยิ่งรวยยิ่งเตลิด

kit2516

aek2aek2

nui06

นาน่าจะเจอคู่ปรับที่เหมาะสมแล้ว เสี่ยจอมามีหมดทุกอย่างที่นาชอบ

××Mon××

สามีของนาจะทน พฤติกรรมของนาได้ตลอดใหมน้อ ชักสงสารสามีนาง