ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...36 เสือพบสิงห์

เริ่มโดย HatHU, มิถุนายน 30, 2018, 02:25:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hnumhnum

3hman

กู่ไม่กลับแล้วครับแบบนี้ ทำใจเสียเถอะ

akerue

คือแบบว่าตอนนี้นาดูเหมือนทำตัวไม่มีค่า เหมือนไซด์ไลน์ เหมือนคนขายตัว โกหกเป็นว่าเล่น ส่วนผัวนี่ก็หัวอ่อน ยอมมันซะทุกอย่าง

thepkung

ผมเชื่อว่าไรต์เตอร์อ่านทุกคอมเม้นท์
ถ้าอ่านคอมเม้นผม ผมขออนุญาต นำเสนอแนวใหม่ๆนะครับ
แนวยั่วหมอบ้างครับ หมอฟัน คลินิกส่วนตัว อะไรแบบเนี่ย
แนวต่างชาติเจอฝรั่ง ไซส์ใหญ่ มีจุก
ส่วนในตอนนี้ขอรอลุ้นว่าใครจะเสร็จใคร น่าจะมีทรุดกันไปข้าง

ศิริวัณณา

คงไม่มีไรมั้ง แค่นู๋นาใช้ตัวเปลืองกับผู้ชายอีกคนคงมีเท่านั้น โดยไม่ต้องแคร์ใคร หรืออะไร ก็คงวาดลวยลายกันเต็มที่ สนองตัณหากันและกัน  แต่ความสุขในชีวิตคนอย่างนู๋นามีแค่นี้เองเหรอ  อ่านไปๆบางทีก็รู้สึกสมเพชเหมือนกันนะ..ที่ดููไปดูมามีค่าแค่ "ของเล่น" มีมารยาชิ้นหนึ่งเท่านั้นเอง..จริงๆ  555.

แต่ว่าคงถูกใจผู้อ่านชายๆเพราะมองผู้หญิงเป็นแค่วัตถุทางเพศ..มีโอกาสก็ต้องตักตวง  และคงมีบ้างอ่านจนอยากให้นู๋นามีตัวตนอยู่จริงและอยากสำเร็จความใคร่กับนู๋นาสักครั้งหนึ่ง  ซึ่งก็คงถือเป็นความเร็จอย่างหนึ่งของท่าน HatHU

รวมถึงตัวผู้เขียนเองก็คงอยากให้นามีตัวตนอยู่จริงและเป็นเมียผู้เขียน  แต่คงไม่ปล่อยให้นาออกหากินนอกบ้านอย่างในนิยาย..การเขียนก็เป็นการเติมเต็มจินตนาการอย่างหนึ่งของผู้เขียน..มั้ง

Sawat Songprasop

การเป็นสามีที่ดี คือต้องทำเป็นซื่อบื้อ  ทำเป็นไม่รู้ไม่เห็นสินะ แต่ต่อไป ก็คงต้องเตรียมตัวรับความเจ็บปวดหัวใจเพิ่มขึ้นไปด้วย เพราะตอนนี้ นาได้พบกับความไฝ่ฝันที่ต้องการแล้ว เสี่ยจอมที่ผ่านประสบกามกับผู้หญิงมาเป็นร้อยๆ ย่อมรู้จังหวะและลีลา ที่จะทำให้นาสำลักทะลักล้น จนยอมมาเป็นนางบำเรอกามเค้าได้ไม่ยาก อีกทั้งฐานะที่รำ่รวยมหาศาล ที่จะสามารถสนองตอบกับความฟุ้งเฟ้อหรูหราของนาได้เต็มที่ ปัจจัยเหล่านี้ คงทำให้นาหลงเสี่ยจอมจนโงหัวไม่ขึ้น ตอนนี้นามีทั้งเสี่ยจอมและเสี่ยโจที่คอยปรนเปรอนาทั้งเพลงสวาทและความหรูหราฟุ้งเฟ้อของนาได้ ตอนนี้นาเปลี่ยนเป็นกระหรี่ไฮโซไปเต็มตัวแล้ว

godzila

ผมว่านาคงหลงเสี่ยจอมแน่ ในสุดท้ายนาน่าจะโดนรุม ดูจากพฤติกรรมเสี่ยจอมนะครับ

noker

นาไม่บอกสามีเพราะต้องการเติมเต็มให้ตัวเองมากกว่า

Anastasia Krichenko

::Doubt:: เอาไปเอามา นากลายเป็นอีตัวไปแล้ว
เย็ดแลกเงิน แอบผัวมารับงานอีกต่างหาก

au2000

ไม่รู้ใครเสร็จใคร
เสี่ยเสร็จนา
หรือนาเสร็จเสี่ย
เกมส์นี้มันจริงๆ

jjgreat

kubami

outsider

ตอนนี้อ่านแล้วได้อารมณ์เมียมีชู้มากๆ ไรต์เขียนได้ดี ชวนตื่นเต้นตลอด

gobori21

ผมว่านาเริ่มจะหยุดไม่อยู่แล้วครับ ตอนนี้ร้อนแรงเป็นพิเศษเลยนะครับ

jinpin