ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...36 เสือพบสิงห์

เริ่มโดย HatHU, มิถุนายน 30, 2018, 02:25:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sky_ii

นาเริ่มไปแนวนี่จนได้สิ ไม่รู้ว่านาจะไปหยุดที่ตรงไหนซะแล้วสิ

dodoza2

บทสรุปของนาจะจบยังไงน้อ น่าจะโดนเสือจัดหนักแล้วนางสิง 555 ขอบคุณมากครับ

rung20057

งานนี้ต้องดูกันยาวๆ ว่านาจะคุมเกมส์ได้ไหม

Sittipong Kengchai

livpool

พอไม่บอกสามี นาคงจะได้ปล่อยอารมณ์ออกมาเต็มที่

meowmeng

เสือพบสิงห์แล้วก็มีหมามาแอบดู

น่าสงสารคุณสามีมากแต่ก็ทำตัวเองนะช่วยไม่ได้ สมน้ำหน้า

keatmano

น่าจะไม่รอด ... จะกู่กลับหรือเปล่าขึ้นอยู่กับเสี่ยแล้ว ... พวกอิทธิพล  ::HoHo::

sarawoot1234567

ชอบเลยตอนนี้นาได้แสดงตัวโดยไม่ต้องแอ๊บ เพราะนาคิดว่าสามีไม่รู้

bangsan

เดี๋ยวหนูนาก็ติดใจเสี่ยจอมถอนตัวไม่ขึ้นนะ

alteisen

นานี้กระหรี่ดีๆนี้เอง 
เสี่ยมันทนเสียวได้ไง ผมนี้เงี่ยนแตก

Phoowadol

ครั้งนี้ นาเลือกที่จะปลดปล่อยความใคร่อารมณ์สวาทแบบเต็มที่ในสไตล์ตัวตนที่แท้จริงของตัว จึงเลือกที่จะไม่บอกความจริงให้สามีรู้. เธอเลือกเติมเต็มให้กับตัวเองอย่างเต็มอิ่มก่อนมทั้งเรื่องเซ็กส์ และการใช้ชีวิติแบบหรูๆ ในช่วงเวลาที่มี เสาร์ อาทิตย์นี้ คาดว่าน้องนาเติมเต็มให้กับตัวเองชนิดล้นกระฉอกรู. แน่นอน โดยไม่รู้ตัวว่าสามีก็รับรู้เรื่องนี้แล้วและกำลังแอบดู ชนิดfull hd อีกต่างหาก ภาพเสียงมาครบ แถมได้เห็น สไตล์การปลดปล่อยอารมณ์ของน้องนา ที่ไม่เคยเห็นมาก่อน ผมคิดว่า นี่แหละ เป็นการเติมเต็มให้สามีน้องนา ที่ได้อารมณ์เติมเต็มที่สมบูรณ์แบบ ชนิดที่ไม่ต้องสาวมือ ก็แตกได้เป็นแน่.
   เพื่อนๆสมาชิกหลายท่านอาจจะกังวลกับชีวิตคู่ของทั้งสอง.  แต่กับตัวผมเองกลับมั่นใจว่าทั้งสองไม่มีปัญหากันแน่นอน ด้วย รสนิยมทางเซ็กส์ที่เปิดกว้าง.ของนาและสามี เรื่องแค่นี้ถือว่าสิวๆ นะผมว่า. นาเองก็บอกแล้ว ว่าชอบมีเซ็กส์กับชายอื่นแบบไม่ผูกมัด เพราะเธอรัก สามีและลูก มากนั่นเอง แถมอยู่กับสามีคนนี้ เธอยังได้มีโอกาส. ได้ลองรสเซ็กส์ แบบใหม่ๆได้เรื่อยๆ. นี่แหละคือประเด่นหลัก ของเขาทั้งสอง ที่เลือกจะเติมเต็มในแบบฉบับของตนเอง ที่ไม่เหมือใคร. แต่ครั้งนี้มันดีกับชีวิติของเขาทั้งสอง ตรงที่ได้ทั้งเซ็กส์ที่สมบูรณ์ ได้ทั้งเงินเป็นของแถม. แต่ในมุมมองส่วนตัว การรับเงินของสามี นี่มันทำให้ดูสามีติดลบไปเลย คล้ายๆกับ การขายเมียกิน ยังไงไม่รู้อะ. (คืนเงินได้คืนไปเลยครับ) แมนๆเลย ถ้าตัดจุดนี้ได้ให้ตัดทิ้งไปเถอะครับ เพราะจะพาลทำให้น้องนา ดูตกเกรด จากการแค่สนองอารมณ์เซ็กส์ของตนเอง กลายมาเป็นการขายตัว แทน อารมณ์คล้อยตามของเรื่องเติมเต็ม มันจะคลายความตื่นเต้น ลงไปแทน. ส่วนถ้าเสี่ยจะให้รางวัลอะไรน้องนาถือเป็นอีกเรื่องเพราะให้ด้วยความ เสน่ห์ นาเลือกรับไว้ถือว่าไม่แปลก  อันนี้แค่ส่วนตัวนะครับไรต์. ถึงยังไงก็ยินดีกับแนวทางของไรต์. ที่ถ่ายทอดออกมาให้เราได้อ่านกัน ขอบคุณมากครับ ฉากอิโรติค่ะครั้งนี้ชอบมากครับ

kk517

จะว่าไปหลังๆแอบแบบไม่บอกรัวๆเลย ไม่ค่อยเหลือซ้อทตั้งใจให้ผัวแอบดูเท่าไร

mental99

เหมือนกับว่าถ้านาชอบใครเหรอว่าถูกใจใคร​ขึ้น​มา​ก้อไม่อยากให้สามีมาบงการ อยาก​เป็น​ตัว​ของ​ตัวเอง​ ชีวิตที่​ต้องการ​อิสระ​

tyttkcu kcu

ขอบคุณครับ
เนื้อเรื่องมีมุมให้น่าติดตามจริงๆ ธรรมชาติของมนุษย์ ที่อยากไม่สิ้นสุด ดีที่ยังมีลูกและครอบครัวเป็นจุดเชื่อม

LUX111

เร่าร้อน เร้าใจ เหมือนเดิมสำหรับนา
หวังว่าคงจะได้เจอแบบคู่กับเฮียทร เพื่อนของเสี่ยจอมพร้อมกันด้วยสักครั้งนะ