ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วันหยุดของแหม่ม#02 by พัดลมจื๋ว

เริ่มโดย (จิ๋ว), กรกฎาคม 01, 2018, 12:13:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sharif Luecha

densanova

tontantc13

moodum07

จูบรสพริก???
ถ้าพริกมันติดลิ้นนี่ อย่าโดนเบิร์นเข้าเชียวนะครับ นึกแล้วสยอง

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
จูบ ดูด เลีย เคลียร์ นัว รัว จนหมดรสก่อนสิคะ แล้วจะมันส์

ขอบคุณอย่างยิ่งที่ติดตามงานค่ะ  ::Glad::

Wannadit Iempan

การจะแสดงตัวตนว่าเผ็ดร้อนขนาดไหนด้วยวิธีนี้มันน่าหวาดเสียวจัง อ่านต่อถึงเห็นการเปิดเผยตัวเองออกมาของแหม่มและพยายามเข้าใจหรือหาทางให้พลสนองความต้องการโดยไม่บอกเป็นคำพูด

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
ก็ว่าจะแต่งเรื่องเกี่ยวกับภาษากายอยู่เหมือนกันนะคะ  ::Thinking::

ขอบคุณอย่างยิ่งที่ติดตามงานค่ะ  ::Glad::

mengchan

ตามต่อครับ อยากรู้ว่าจูบรสพริกนี่อร่อยไหม

Autte Wa

รสพริกเหมือนบอกว่าร้อนแรง
หรือว่าเผ็ด กล้าหรือป่าว

txxt30

longman_44

จูบรสพริกท่าจะร้อนแรงน่าดู...ผ่านด่านนี้ได้ ได้ร้อนกันแน่นอน

ผู้เฒ่าเซราะกราว

จูบรสพริก เอ้อแหม่มคิดได้อย่างไรนะ แต่มันก็น่าลองจริงๆ...
อิอิ

ลองแล้วกลับมาเล่าด้วยนะ คะ จะได้รู้ว่าเหมือนกันไหม  ::Shy::

catmeao

จูบรสพริก ว่าเผ็ดร้อนแล้ว ถ้าไปจูบตรงอื่นต่อ มันจะสาบซ่าขนาดไหน  ::Horror::

ราเชน เชน พรหมใจ

นี่แค่จูบยังเผ็ดร้อนขนาดนี้ แล้วบทรักจะร้อนแรงขนาดไหน

Anan Saidakhot

แบบนี้ต้องลองเอาไปใช้กะเมียดูบ้างแล้วถ้ารอดจากการโดนสากตีหัวมาได้ผมจะมารีวิวให้ฟังนะว่ามันเป็นยังไง....อิๆๆ

ว๊าวววว จะรอฟังเลยค่ะ  ::DookDig::

Anan Saidakhot

นี่มันงานอีโรติกชั้นเลิศชัดๆ...มีการค่อยๆเพิ่มฉากเลิฟซีนแบบค่อยเป็นค่อยไป...กระตุ้นให้ผู้อ่านมีอารมณ์ร่วมไปกับตัวอักษรทีละบรรทัดได้อย่างลงตัว...ชอบมากครับถ้าเอาไปทำเป็นหนังคงเป็นหนังอีโรติกที่ดีมากๆเรื่องนึงเลยขอบคุณท่านผู้ประพันธ์ครับ

อยากจะโดดหอมแก้มรี๊ดมากเลย
::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ::WooWoo:: ::WooWoo::
ที่ยอมกลับมาตอบอีกที ขอบคุณค่ะ

ดีใจที่ชอบนะคะ   ::WooWoo::

Mooze

ต้องย้อนกลับไปอ่านตอน 1 ของปีที่แล้วแน่ะ ปูเรื่องมาดีอยู่นะครับ

สู้ ๆ นะคะรี๊ด
ขอบคุณที่ติดตามงานค่ะ  ::Glad::