ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วันหยุดของแหม่ม#02 by พัดลมจื๋ว

เริ่มโดย (จิ๋ว), กรกฎาคม 01, 2018, 12:13:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bigmut

ลุ้นมากครับ ว่าเป็นไงต่อ ติดตามอยู่ครับ

axolotss

หลังจากจูบรสพริก การเอาปากไปทำอย่างอื่นจะแสบสันมาก

sarawoot1234567

นัทโตะ

ซามุไร พ่อลูกอ่อน

จูบรสพริก แบบนี้ต้องทำโทษให้หนัก จัดชุดใหญ่ไป

phu_nun

santosan

::JubuJubu::เผ็ดพริกแต่เสียว แ-ด สุดยอดเลยครับ ::JubuJubu::

Wrsu

เปิดมาก็เจอจูบรสพริกซะแล้ว ท่าทางจะดุเดือดเผ็ดร้อนน่าดูเลยทีเดียว

bluenavy

testman

ชอบคุณจิ๋วเขียนมาก มีเนื้อหา บรรยาย เรียบเรียงดี
วิธีเล่าเรื่องไม่ธรรมดา

เสียแต่ว่า พอเว้นไปนาน ๆ มันลืม เนื่องจาก อ่านสบายไป ไม่มีอะไรจำได้เป็นจุด ๆ

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
ขอบคุณค่ะ ที่เอ่ยมาก  ว่าจะพยายามเขียนให้จบเรื่องแล้วค่อยปล่อยอ่ะนะคะ
แต่เกรงว่าจะนานไปกว่านั้นอีก ::Ahh::

ขอบคุณอย่างยิ่งที่ติดตามงานค่ะ  ::Glad::

therasak

por774

จูบแปลกใหม่เร้าใจ ชวนให้ลิ้มลองจนเลิกคิดไปดูหนังเอง

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
เน๊าะ เน๊าะ  มันต้องงี้สิ  ::Shy::

ขอบคุณที่ติดตามงานค่ะ  ::Glad::

mana panyadee

xonly-1454

ไม่อยากไปดูหนัง  เลยลองเสนอจูบรสพริก  คุณพล (เป็นทหารเรือ?) ก็คงเปลี่ยนใจยอมไม่ไปดูหนัง เพราะรสพริกแปลกดี และคงมีอะไรให้ทำกันได้ทั้งวัน

ตอนจิ๋วตั้งคำถาม ก็คิดนะคะว่า จะมีใครเอาที่เกริ่น ๆ ใบ้ไว้มาใช้มั่งไหม
ดีใจค่ะ  ::DookDig:: และขอบคุณที่ร่วมสนุกคุยกันค่ะ

ขอบคุณที่ติดตามงานนะคะ  ::Glad::

010377

อ่านเพลินมากเลยครับ ขอบคุณที่นำเรื่องดีดีมาแบ่งปันกันครับ ูบนี้คงจำไปอีกนาน

ขอบคุณที่ติดตามงานค่ะ  ::Glad::